แนะนำร้านค่ะ รับพรีออเดอร์และพร้อมส่งสินค้าแบรนด์เนมจาก USA ค่ะ มีสินค้าพร้อมส่งที่ไทยเพียบเลยจ้า สนใจลองเข้ามาดูได้นะคะ อัพเดทเรื่อยๆค่ะ
โดย maymeme
maymeme
สามารถเข้ามาเลือกชมสินค้าร้านเราได้ที่http://www.facebook.com/CoachPreOrderUsaProduct
หรือติดต่อมาได้ที่ kt_pb9431@hotmail.com / Line: mayme31 เมย์ค่ะ
:grin::grin::grin: **เข้ามาแล้วช่วยกดไลค์ให้กำลังใจแม่ค้ากันด้วยนะคะ ขอบคุณค่าา**

**สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้จากเมกา 10000000000% เลยค่ะ ไม่สนับสนุนของปลอมจ้า**
**ส่ง EMS ให้ฟรีทุกชิ้นค่ะ ไม่ต้องรอนาน 1-2 วันได้รับของถึงมือแน่นอนค่ะ**
**แม่ค้าถึงจะไม่ได้เป็น TM ก็สามารถเชื่อใจได้ค่ะ ไม่หนีไม่โกงแน่นอนค่ะ ร้านเราค้าขายตรงไปตรงมาค่ะ ที่มาเปิดร้านเพราะเคยช๊อปเองใช้เอง แล้วก็เห็นว่า กระเป๋าแบรนด์เนมที่เราซื้อกันแพงๆ ถ้าซื้อที่เมกาก็ไม่ได้แพงอย่างที่ไทย เวลาลดราคาก็ลดจริงๆ คุ้มมากๆค่ะ เลยมารับพรีออเดอร์ให้สาวๆหนุ่มๆได้ใช้ของแบรนด์เนมราคาถูก แต่อาจจะไม่ถูกที่สุดเพราะให้แม่ค้าที่เมกาใช้บริการบริษัทส่งของ ทุกอย่างมีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมค่ะ แต่ไม่ได้เอามาบวกเพิ่มหวังรวย หวังตั้งตัวได้แน่นอนค่ะ เราได้ใช้ของสวยๆงามๆราคาเบาๆ ก็อยากแบ่งปันความรู้สึกนั้นค่ะ ^^**
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3