YSL MINI CABUS CHYC/BALENCIAGA สีแดงแรงฤทธิ์
โดย being_nuch
being_nuch
เพิ่งรู้ตัวว่าตัวเอง ชอบ สีแดงจริงหรือนี่ ไม่จริ๊ง ไม่จริงๆๆๆๆ แต่ยังไงก็ LOVE จ้า

cawaii-nina
กระเป๋าสวยมากกก เลยค่ะ :o
ขอรูปตอนสะพายด้วยได้มั้ยคะ ^_^
Tasanee
รอดูนางแบบนะคะ กระเป๋าสวยมากเลยค่ะ+++
~fAwN~
สวยค่ะ เคยนึกอยากได้ YSL mini chyc cabas สีแดงเหมือนกัน แต่ใจไม่กล้าพอ

nita
สีแดงรุ่นนี้สวยมากจริงๆค่ะ
puntitra
น้องเป๋าสวยมากๆเลยนะคะ. นางแบบก็สวยด้วยคร๊า
RubyRain
สีแดงสวยมากค่ะ รอดูตอนสะพายค่ะ
nana_lady
รอชมรูปตอนสะพายด้วยค่า กำลังอยากได้เหมือนกัน
pakthapa
Cabas รุ่นนี้ถ้าจะให้เป็นทรงแบบในรูป ต้องใส่ที่จัดทรงเป๋าไหมคะ เรากัวมันจะหนักขึ้นค่ะ
being_nuch
[QUOTE=pakthapa;1066701154]Cabas รุ่นนี้ถ้าจะให้เป็นทรงแบบในรูป ต้องใส่ที่จัดทรงเป๋าไหมคะ เรากัวมันจะหนักขึ้นค่ะ[/QUOTE
ไม่นะคะเป็นทรงมาอยู่แล้วค่ะ
Tom & Jerry
สีแดงแรงฤทธิ์จริงๆค่า

:)
Kkhwann
สวยทั้ง2ใบเลยค่า กินกันไม่ลง!
Kkhwann
สวยทั้ง2ใบเลยค่า กินกันไม่ลง!
nachakok
สวยงามมาก สีแดงเริ่ด
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3