******** กระเป๋าหนัง tote bag TRUSSARDI ใบใหญ่ สภาพดี ราคาสบายกระเป๋า
โดย Salad_bar
Salad_bar

ปล. รับประกันสินค้าเป็นของแท้นะคะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ

สินค้าตัวจริงเหมือนในรูปทุกประการค่ะ

**แม่ค้าสะดวกติดต่อทาง mail หรือ โทรศัพท์ นะคะ

1. [TABLE="class: f12b"]
[TR]
[TD][/TD]
[TD]กระเป๋า tote bag TRUSSARDI แบรนด์ดังอีกแบรนด์จาก ITALY ใบใหญ่ค่ะใบนี้
ตัวกระเป๋าเป็นแคนวาสผสมหนัง มีร่องรอยการใช้งานบ้างนะคะ เป็นรอยสะกิด
และ บริเวณสายสะพายเป็นร่องรอยการใช้งานค่ะ (ดูได้จากรูป) ไม่มีผลต่อการ
ใช้งานมากนัก สุดคุ้มค่ะใบนี้มาพร้อมกระเป๋า (ลูก ^^) ด้านใน แยกออกมาใช้ได้
ต่างหาก ฟังก์ชันใช้งานเยอะดีค่ะ ขนาด 17 " 11.5 " * 4 "
ตัวสายยาว 12.5 " วัดจากปากกระเป๋า ราคา 1840 บ พร้อมส่ง EMS ค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN และสมาชิกทุกท่านที่แวะชมสินค้า สนใจแวะชม

สินค้าเพิ่มเติมได้ที่เว็บไซต์นะคะ ( Whats-bag.com )

[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[/TABLE]

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3