อยากเห็นรูปคุณผู้ชายคนไหนที่ใช้ Balenciaga รุ่น Squash อยู่น่ะครับ กำลังตัดสินใจ
โดย petephong
petephong
สวัสดีครับ ตอนนี้กำลังตัดสินใจจะซื้อ Balenciaga ใบแรก ชอบรุ่น Squash สีดำ size S
ไปดูของจริงมาสวยมาก ถูกใจ แต่ยังไม่ค่อยมั่นใจว่าจะใช้ได้หลายโอกาศไหม เป็น Everyday Bag ได้ไหม
ผมเป็นนักศึกษาน่ะครับ ไลฟ์สไตล์ก็ไปเรียน เดินห้าง ประมาณนี้แหละครับ

เคยอ่านเจอใน TPF เห็นเค้าบอกว่า Balenciaga เป็นกระเป๋าที่ใช้ได้หลายโอกาศ เข้ากับทุกชุด จริงไหมครับ
แล้วมีอะไรต้องดูแลเป็นพิเศษสำหรับแบรนด์นี้ไหมครับ สุดท้ายถ้ามีใครใช้รุ่นนี้อยู่ ช่วยถ่ายรูปตอนสะพายหรือถือให้ดูหน่อยนะครับ

ขอบพระคุณคร้าบ ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3