^^ช่วยตรวจสอบ Lv zippy azur damier size compare to blazza หน่อยค่าา^^
โดย Gzpiyanee
Gzpiyanee
^^ช่วยตรวจสอบ Lv zippy azur damier size compare to blazza หน่อยค่าา^^

เครียดเรื่องDate Code มากคะ ^^

เริ่มกันเลยนะคะ

ขอบคุณมากคะ^^
Gzpiyanee
พอดีส่งไปให้น้องที่ขายกระเป๋า ที่รู้จักกันอะคะ เค้าบอกว่า แท้นะคะ แต่ยังไงรบกวนผู้รู้มาคอนเฟิมอีกทีนะคะ^^
kim-juu
ขอภาพหัวซิปด้านในเพิ่มด้วยค่ะ
Gzpiyanee
เพิ่มรูปแล้วนะคะ ใน2 ภาพสุดท้ายค่าา^^

ขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้งค่าา

^^
kim-juu
แท้ค่ะ........
Gzpiyanee
ขอบคุณมากค่าาา^^
aomeng
แท้ค่ะ.......................
pim.tara
มั่นใจว่าแท้ ล้าน% คร่า^^
Pirates
แท้ครับ...........
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3