***RAYBAN 3025 AVIATOR MIRROR LENS พร้อมส่งทุกสี ที่นี่ที่เดียวค่ะ***GREEN/ BLUE/ ORANGE/ GOLD SIZE 58m=SILVER 58m & 62m=RAYBAN 3449 น้ำเงินปรอท SIZE 59m=PINK GOLD แบบอั้ม 62m***MARC BY MARC JACOBS AVIATOR 62m. GREY SILVER/BLUE GREEN MIRROR LENS
โดย Zulee
Zulee
สินค้าทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ (AUTHENTIC SUNGLASSES ONLY) ถ้าลูกค้าซื้อไปแล้ว ลูกค้าอยากนำเข้าห้อง Catch Fake สามารถทำได้โดยไม่ต้องขออนุญาตจ้าๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าพบว่าปลอมคืนเงินค่ะ

Regulations
1. ราคาสินค้าอาจมีการปรับขึ้น-ลง อาจเนื่องมาจากภาษี ค่าเงินบาท หรือสินค้าขาดตลาด
2. จัดส่ง FREE EMS ให้ทุกชิ้นค่ะ ไม่ว่าจะเป็นสินค้าราคาปกติ หรือ PROMOTION หรือ CLEARANCE
3.ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้า ในทุกกรณีค่ะ (ยกเว้น ตรวจพบว่าเป็นของปลอมเท่านั้น)
แม่ค้าสะดวกติดต่อทางมือถือ 085-3202036 (24 hrs Whatsapp or LINE) หรือ zuleesunglasses@gmail.com หรือ PM มาก็ได้ค่ะ

***RECOMMENDED !!!***
MARC BY MARC JACOBS
GREY SILVER MIRROR
(พร้อมส่งค่ะ!!!)
: Silver Metal Frame with White Legs/ Grey Silver Mirror Lens
(RIMLESS LENS SIZE 62mm.)
: มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ รอกานมานานพอสมควรเลยค่ะ แว่น MMJ SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น AVIATOR OVERSIZED STYLE คล้ายกับ CUTLER & GROSS MEDIUM AVIATOR มากที่สุดเท่าที่ซู่หลีจะหาได้แล้วจร้า อย่างที่ืทราบกันว่าคุณปอยใส่ CUTLER & GROSS MEDIUM AVIATOR WITH WHITE LEGS ซึ่งของหาได้ยากมากค่ะ แม่ ค้าเลยหาสินค้าที่ยังจัดอยู่ในแบรนด์ระดับบน มาให้ลูกค้าใส่สวยกันตามเทรนด์ในราคาชิวๆ ค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และตัวแว่นค่ะ
>>> ซู่หลีขอขายที่
5,900 NET
บาทค่ะ

***RECOMMENDED !!!***
MARC BY MARC JACOBS
MULTILAYER BLUE/GREEN MIRROR
: BLACK Metal Frame with Multilayer Blue/Green Mirror Lens
(FRAME SIZE 64mm.)
: มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ รอกานมานานพอสมควรเลยค่ะ แว่น MMJ SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น AVIATOR OVERSIZED STYLE คล้ายกับ VICTORIA BECKHAM มากที่สุดเท่าที่ซู่หลีจะหาได้แล้วจร้า อย่างที่ืทราบกันว่าคุณชมพู่ใส่ VICTORIA BECKHAM AVIATOR GREEN MIRROR ซึ่งหาของได้ยากและราคาสูงค่ะ ซึ่งตอนนี้แม่ค้ามีลูกค้าที่เฉพาะเจาะจงต้องเป็น VICTORIA BECKHAM AVIATOR GREEN MIRROR
เท่า นั้น มีคิวยาวเป็นหางว่าวแล้วค่ะ ต้องรอนานเลยค่ะ เพราะมาทีแค่ตัวหรือสองตัวเท่านั้นค่ะ แม่ค้าเลยหาสินค้าที่ยังจัดอยู่ในแบรนด์ระดับบน มาให้ลูกค้าใส่สวยกันตามเทรนด์ในราคาชิวๆ ค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และตัวแว่นค่ะ
5,900 NET
บาทค่ะ

***NEW ARRIVAL !!!***
RAYBAN 3449 001/55
GOLD BLUE MIRROR / HALF RIMLESS
: Lens Size 59mm. Gold Frame with Blue Mirror Glasses Lens
: เป็นแว่น RAYBAN
CLASSIC
AVIATOR - MEDIUM OVERSIZED STYLE ราคาไม่สูงและอินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ค่ะใส่สวยค่ะ เป็น UNISEX STYLE สำหรับรุ่นนี้ ใครชอบแว่น AVIATOR ขนาดปานกลางแบบพอดีๆ หรือคนที่ไม่ชอบใส่แว่น Oversized เพราะหน้าเล็กก็ต้องไม่พลาดรุ่นนี้ค่ะ ราคาในช็อปก็ประมาณ 1x,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายากกกกค่ะ ไม่จองก่อน คว้าก่อน อดหมดแน่นอนค่ะ สีนี้แทบไม่เห็นในตลาดเลยค่ะ อุปกรณ์มีกล่่องกระดาษ (พร้อม BARCODE) Hard Case ผ้าเช็ดแว่น Guarantee Certificate ค่ะ
5,900 NETบาทเท่านั้นค่ะ

***BEST SELLER !!! ***
RAYBAN 3025 W3777
GREY SILVER MIRROR(พร้อมส่งค่ะ !!!)
: Lens Size 58mm. Gold Frame with Gold Mirror Glasses Lens
CLASSIC
AVIATOR - MEDIUM
OVERSIZED STYLE ราคาไม่สูงและอินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ค่ะใส่สวยค่ะ เป็น UNISEX STYLE สำหรับรุ่นนี้ ใครชอบแว่น AVIATOR ขนาดปานกลางแบบพอดีๆ หรือคนที่ไม่ชอบใส่แว่น Oversized เพราะหน้าเล็กก็ต้องไม่พลาดรุ่นนี้ค่ะ ราคาในช็อปก็ประมาณ 9,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายากกกกค่ะ ไม่จองก่อน คว้าก่อน อดหมดแน่นอนค่ะ อุปกรณ์มีกล่่องกระดาษ (พร้อม BARCODE) Hard Case ผ้าเช็ดแว่น Guarantee Certificate ค่ะ

RAYBAN 3025 003/40
GREY SILVER MIRROR(พร้อมส่งค่ะ !!!)
: Lens Size 62mm. Gold Frame with Gold Mirror Glasses Lens
CLASSIC
OVERSIZED STYLE ราคาไม่สูงและอินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ค่ะใส่สวยค่ะ เป็น UNISEX STYLE สำหรับรุ่นนี้ ใครชอบแว่น AVIATOR ขนาด OVERSIZED และเป็นปรอทของแบรนด์นี้ ก็ต้องไม่พลาดรุ่นนี้ค่ะ ราคาในช็อปก็ประมาณ 9,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายากกกกค่ะ ไม่จองก่อน คว้าก่อน อดหมดแน่นอนค่ะ อุปกรณ์มีกล่่องกระดาษ (พร้อม BARCODE) Hard Case ผ้าเช็ดแว่น Guarantee Certificate ค่ะ

RAYBAN 3025 W3776
GOLD GOLD MIRROR(พร้อมส่งค่ะ !!!)
: Lens Size 58mm. Gold Frame with Gold Mirror Glasses Lens
CLASSIC
OVERSIZED STYLE ราคาไม่สูงและอินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ค่ะใส่สวยค่ะ เป็น UNISEX STYLE สำหรับรุ่นนี้ ใครชอบแว่น AVIATOR ขนาดปานกลางแบบพอดีๆ หรือคนที่ไม่ชอบใส่แว่น Oversized เพราะหน้าเล็กก็ต้องไม่พลาดรุ่นนี้ค่ะ ราคาในช็อปก็ประมาณ 9,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายากกกกค่ะ ไม่จองก่อน คว้าก่อน อดหมดแน่นอนค่ะ อุปกรณ์มีกล่่องกระดาษ (พร้อม BARCODE) Hard Case ผ้าเช็ดแว่น Guarantee Certificate ค่ะ

***TOP SELLER !!! ***
RAYBAN 3025 112/17
GOLD BLUE MIRROR(พร้อมส่งค่ะ !!!)
: Lens Size 58mm. Gold Frame with Blue Mirror Glasses Lens
CLASSIC

RAYBAN 3025 112/19
MATTE GOLD GREEN MIRROR(พร้อมส่งค่ะ !!!)
: Lens Size 58mm. MATTE Gold Frame with Green Mirror Glasses Lens
CLASSIC
OVERSIZED STYLE ราคาไม่สูงและอินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ค่ะใส่สวยค่ะ เป็น UNISEX STYLE สำหรับรุ่นนี้ ใครชอบแว่น AVIATOR ขนาดปานกลางแบบพอดีๆ หรือคนที่ไม่ชอบใส่แว่น Oversized เพราะหน้าเล็กก็ต้องไม่พลาดรุ่นนี้ค่ะ ราคาในช็อปก็ประมาณ 9,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายากกกกค่ะ ไม่จองก่อน คว้าก่อน อดหมดแน่นอนค่ะ สีนี้แทบไม่เห็นในตลาดเลยค่ะ อุปกรณ์มีกล่่องกระดาษ (พร้อม BARCODE) Hard Case ผ้าเช็ดแว่น Guarantee Certificate ค่ะ

RAYBAN 3025 112/99 MATTE GOLD BROWN MIRROR(พร้อมส่งค่ะ !!!)
: Lens Size 58mm. MATTE Gold Frame with Brown Mirror Glasses Lens
CLASSIC
OVERSIZED STYLE ราคาไม่สูงและอินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ค่ะใส่สวยค่ะ เป็น UNISEX STYLE สำหรับรุ่นนี้ ใครชอบแว่น AVIATOR ขนาดปานกลางแบบพอดีๆ หรือคนที่ไม่ชอบใส่แว่น Oversized เพราะหน้าเล็กก็ต้องไม่พลาดรุ่นนี้ค่ะ ราคาในช็อปก็ประมาณ 9,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายากกกกค่ะ ไม่จองก่อน คว้าก่อน อดหมดแน่นอนค่ะ สีนี้แทบไม่เห็นในตลาดเลยค่ะ อุปกรณ์มีกล่่องกระดาษ (พร้อม BARCODE) Hard Case ผ้าเช็ดแว่น Guarantee Certificate ค่ะ

*** BEST SELLER FOREVER ***
RAY BAN 3025 Aviator Sunglasses
MIRROR PINK GOLD
: Gold Metal Frame with Mirror Pink Lens SIZE: 62mm.
: เป็นรุ่น AVIATOR ที่ฮิตตลอดกาล ใส่ได้ตลอดไม่ว่ารูปหน้าไหนค่ะ ใครหาแว่นเข้าหน้ายาก ต้องรุ่นนี้ไซด์นี้เท่านั้นค่ะ รับรองรอดดดดด ไม่มีเอ้าท์หรือตกเทรนด์ค่ะ สีเลนส์เป็นสีชมพูปรอท กรอบทองค่ะ ตัวนี้เป็นไซด์เดียวและรุ่นเดียวกับที่ คุณอั้ม พัชราและเจนนี่ใส่เป๊ะเลยค่ะ
หน้าเล็กหน้าใหญ่ใส่ได้หมด หน้าบานก็ไม่ต้องห่วงค่ะ รับรองว่าไม่มีปัญหากับ Size 62 mm. แน่นอนค่ะ

>>>ซู่หลีขอขายที่ราคา 5,700 บาทค่ะ

***LINK HI-END "สินค้าพร้อมส่ง"ล่าสุด***

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2605099

*** :razz: ความซื่อตรงต่อลูกค้า เป็นหัวใจสำคัญที่สุดบองแม่ค้าค่ะ :razz: ***

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก SBN และลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะคะ...
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3