Update ลงของใหม่ค่ะ /disaya /sretsis/ kloset limited /เซทเชอรี่ และอื่น ๆค่ะ/lyn around set/landmee ราคาน่ารักมากๆ ค่ะ
โดย cherryzaza
cherryzaza
** สินค้าทุกตัวซื้อมาเพื่อใช้เองนะคะ
ไม่ได้เป็นแม่ค้าซื้อมาบวกขายเพิ่มจ้ะ
ได้มาแพงเพราะพรีมา หรือซื้อมาจากในนี้
ไม่ได้เป็นเมมเบอร์ หรือ ซุปเปอร์ vip ไม่รู้ราคาป้ายค่ะ ไม่เคยโกงใครด้วยนะคะ
ไม่ต้องกลัวค่ะ

**
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน รับรองของแท้ 100%
นะคะ เพราะส่วนใหญ่พรีมาค่ะ
ขออนุญาติให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อน และไม่ต่อราคาสินค้าก่อนนะคะ

**
โทรหรือวอทแอพมาสอบถามได้นะคะ
แม่ค้าใจดีค่า

** สนใจติดต่
วอทแอพ sms หรือโทรมาเบอร์นี้นะคะ
081-9889401
สะดวกสุดค่ะ

**ไม่สะดวกนัดรับนะคะ
ส่งทางไปรษณีย์อย่างเดียวจ้ะ
**บช.ต่างจังหวัด
ราคาขายถูกแล้วจ้ะรบกวนไม่หักค่าธรรมเนียมโอนในยอดนะจ้ะ

รบกวนอ่านด้านล่างนี้ทำความเข้าใจนิดนึงจ้ะ
**
CF แล้ว รบกวนไม่ CC นะคะ
ขอความเห็นใจกรุณา คิดให้ดีก่อน CF และถามเบอร์บัญชีแม่ค้าค่ะ
บางท่าน(เฉพาะบางท่านค่ะ ลูกค้าน่ารัก ๆมีเยอะค่ะ^^)ถามรายละเอียดเยอะมาก
วัดไซส์ให้หลาย ๆตัว ตอบไปมาเป็นวันสองวัน ถามใส่คู่อะไรดี อันนี้ดีไหม
แม่ค้าใจดีตอบนะคะอยากให้ใส่สวย บอกให้แพครอ มาต่อราคาแล้วต่อราคาอีก แบบถูกมาก
แม่ค้าใจดีนะคะ แต่พอให้แล้วหายไปเลยบอกลืม ตังค์หมด ปวดท้องเมนส์ไปโอนไม่ได้ เลยขอไม่เอาแล้ว เสียเวลานะคะ
ไม่ได้ขายเอารวยค่ะ แม่ค้ามีงานประจำทำ ขายขาดทุนทุกตัวจิง ๆค่ะ เอาไปแบ่ง ๆกันใส่ ดังนั้นรบกวนคิดให้ดีก่อนนะจ้ะ ใจเขาใจเราจ้ะ
แม่ค้ายินดีตอบคำถามนะคะ แต่รบกวนถ้า cf แล้วไม่cc ค่ะ เสียเวลาทั้งสองฝ่ายค่ะ
ขอขอบคุณที่เข้าใจนะคะ

ตัวไหนขายแล้วจะทะยอยลบรูปออกนะคะ
จะได้ไม่สับสนค่ะ

ต้องขอโทษด้วยนะคะ
ไม่รับแลกค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

**ไม่สะดวก pm
ค่ะ โทรมา วอทแอพ ไลน์ จะติดต่อได้ไวที่สุดค่ะ

** Kloset limited dress /size s/ used once like new / ซักแห้งอย่างดี ไม่มีตำหนิ
ขายเพียง SOLD ka

**Kloset limited skirt / size s/ used once like new/ ซักแห้งอย่างดี ไม่มีตำหนิ
ตัวนีหายากมากค่ะ ไม่มีคนขายนะคะ ขายเพียง SOLD งดต่อค่ะ

**Kloset dress / size s/ used once like new/ ซักแห้งอย่างดี ไม่มีตำหนิ เดรสเหมือนคุณปอยใส่
ขายเพียง SOLD

**Sretsis sweetness / Cherry set / used once like new/ ซักแห้งอย่างดี ไม่มีตำหนิ
เสื้อ ไซส์ 4 กระโปรง ไซส์ 2 ปกติ แม่ค้าใส่2 ค่ะ แต่เสื้อรุ่นนี้ 2 สั้นมาก คนใส่2 ใส่รุ่นนี้4 ได้ยาวพอดีขอบกระโปรง ไม่โป๊ค่ะ
พรีมาสองหมื่นกว่าขายเพียง 10,500 ค่ะ ขายแยกเสื้อ 5,500 กระโปรง 5,900 ค่ะ

**Disaya my cup of tea/used once like new /size us0 uk4
รุ่นนี้แพทเทิร์นใหญ่ค่ะ คนใส่ 2 ต้องใส่0 ค่ะ ผ้าลูกฟูกยืดหยุ่นได้ เอวประมาณ 26
สะโพก 36 ค่ะ ทั้งเซทหมื่นกว่านะคะ น่ารักมาก ๆ
ขายเพียง 6,500 !!!ค่ะ >> พร้อมโอน 5,000 !!!
รวมส่งอีเอมเอสค่ะ

**Disaya skirt / us0 uk 4/ used once like new/
ซักแห้งเรียบร้อยค่ะ น่ารักมาก ๆ ป้ายเกือบเจ็ดพันนะคะ
ขายเพียง 3,000 ค่ะ

**Disaya
my cup of tea used 2 hrs. ค่ะ เหมือนใหม่ ซักแห้งอย่างดี ไซส์ 0
ไม่เหลือถึงเซลล์นะคะ รุ่นนี้แพทเทิร์นใหญ่ค่ะ คนใส่ไซส์2 รุ่นนี้ต้อง0 ค่ะ
พร้อมโอนลดเหลือ SOLD
เท่านั้นค่ะ!!

**Milin skirt /NWT / size xs กระโปรงผ้าลูกไม้ สวยยอดฮิต
เอว
25 สะโพก 36 ใส่ได้ค่ะ
ขายเพียง 2,500
บาทค่ะ

**Lyn around set /used once like new/rare item
top size
s+ shorts xs
only 1,500 !!
(ตัวนี้พับไว้เลยดูยับหน่อยนะคะ ของจิง น่ารักมากค่ะ มาเป็นเซท
ไม่ต้องหาคู่ค่ะ)

**WILA japan by lyn arounds / set top+skirt free size
ทรงปล่อยไม่รัดรูปค่ะ ใส่ได้ตั้งแต่สาวไซส์ xs-m ค่ะ

น่ารักมากๆค่ะ รุ่นนี้นำเข้าจากญี่ปุ่นไม่เคยเซลล์นะคะ
ราคาป้ายเกือบห้าพันค่ะ ใส่ครั้งเดียวเหมือนใหม่ ขายเพียง 1,500 ค่ะ+ems
50

** Lyn around bow top/nwt/ size xs/
only 800 !!!+ems50

**Miss selfrigde blossom dress uk 6/used once like
new
สีหวาน น่ารักมาก ๆ ค่ะ พรีมาเกือบสามพันนะคะ ขายเพียง
1,500 บาทค่ะ

**Dorothy
perkins london/Brandnew /uk6
สาว ๆไซส์ s และ m ใส่ได้ค่ะ พรีมาเกือบสามพันนะคะ
ของใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ ลูกไม้นิ่มยืดหยุ่นน่ารักมาก ๆค่ะ
ขายเพียง 800 + (ค่าส่ง50
)

Thank u SBN ka
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3