สวัดดีครับพี่ๆช่วยผมเลือกกระเป๋าสะพายเทห์ ที่สะพายได้ทุกวัน ของผู้ชายหน่อยครับ
โดย gamekamon
gamekamon
สวัดดีครับพี่ๆ ผมเด็กใหม่ของที่ี้ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ วันนี้ผมอยากให้พี่ช่วยผมเลือก กระเป๋าสะพายที่สะพายได้ทุกวันเทห์ๆของผู้ชาย ว่าอันไหนดีที่สุด แล้วก็ราคาของมันอ่ะครับ :) ผม สูง 186/76 ขอบคุณมากมายครับ :p

1.Givenchy nightingale men bag

2. LV Keepall 45

3. balenciaga

อบคุณมากมายครับผม ถ้ามีกระเป๋าอื่นๆแนะนำผมด้วยครับบ
pangpond98
LV Keepall45 ครับ
แนะนำว่าถ้าซื้อแล้วควรหาที่จัดระเบียบกระเป๋ามาใส่นะครับ

หรือถ้าพกของไม่มากแบบใช้ไปเรียน,ทำงานแนะนำเป็นdaniel MMครับ
cheezecakes
เชียร์น้องหลุย Keepall45 นะคะ
เราว่าดูเท่ๆ เหมาะกับไลฟ์สไตล์ผู้ชายดีค่ะ
pinnyinlove
เชียร์ Keepall อีกเสียงค่ะ
Jeab ka ^^
LV ค่ะ

srirat
Keep all 45 damier graphite
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3