สมาชิกใหม่ค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
โดย Nuammy
Nuammy
มัวแต่มองดูเว็บทั้งวันได้มีโอกาสสมัครสักทีฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ เดี๋ยวว่างเอาคอลเล็กชั่น LC มาให้ดูเป็นคนบ้า LC มากตอนนี้สนใจอยากได้ balen ใบแรกอยากได้คำแนะนำว่าใช้สีไหนดี
-bow-
ยินดีต้อนรับค่า ระวังติดเน้อ

ส่วนเรื่องบาลองใบแรก ลองไปโพสถามที่ห้องพูดคุยเกี่ยวกับแบรนด์เนมนะคะ :wink:
JeyCee

ตามน้องโบว์มาต้อนรับค่า

อยากเป็นสาวกบาลอง ระวังจะติดหนึบหนับนะคะ ^^

aum
มาต้อนรับน้องใหม่จ้า

แถมขอต้อนรับน้องใหม่บาลองล่วงหน้าเลยจ้ะ
ratkatu
:oops: ยินดีต้อนรับคร่า เข้ามาแล้วจะติด...นะ :oops:
aum
โอ้ว คุณเจี๊ยบ คุณratkatu มารับน้องพร้อมกันกับเราเลย สามคนโพสต์เวลาเดียวกันเด๊ะ
Arlex
ยินดีต้อนรับค่า :D :D
pong
ยินดีต้อนรับค่ะ ที่นี่อบอุ่นเสมอ กรอบแกรบแต่ก็มีความสุขค่า
brand-connaiseur
ยินดีต้อนรับค่า
ระวังติดบาลองนะคะ
Nuammy
ขอบคุณกับเม้นต่าง ๆ ค่ะ
srichardson
ยินดีต้อนรับจ้า :wink: เป็นแฟน LC เหรอ มีของcollection ใหม่ยังจ้ะที่ชื่อว่า Stomp หน่ะ อยากได้จังเลยไม่รุ้ราคาหิ้วเท่าไหรไม่รุดิ 8)
DenMark
ยินดีต้อนรับด้วยนะครับ เรื่องบาลองก็อย่างที่พี่โบว์ว่าครับ โพสต์ถามห้อง Brand Chat โลดค๊าบ

ปล. ซื้อข้าวสารอาหารแห้งตุนไว้ก่อนนะครับ เตรียมตัวแต่เนิ่นๆ เอิ๊กๆๆๆๆๆ :lol:

ถ้าสงสัยว่าซื้อทำไม? สอบถามพี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิกเก่าๆ ได้ครับ คริคริ
paleypay
:D :D :D ตามไทยมุงมาทักด้วยคนค๊า
เป้ก้อเปง member balen ได้ไม่นานอะคะ :oops: :oops:

ต่อยๆๆๆดูค่อยๆๆๆหาที่ชอบน๊าค๊า

PS คุงพี่ด้านบนอะ หัวหน้าเผ่า balen มาเอง กร๊ากกก :lol: :lol:
Nezzilla
ยินดีต้อนรับค้าาาา :D
bandalee
ยินดีต้อนรับเช่นกันจ้า
SweetCandyBee
ยินดีต้อนรับค่ะ เข้ามาแล้วตัวเบากลับไปทุ๊กคนเลยค่ะ อิอิ :D
due
ยินดีด้วยคนจ้า มาจอยกันเยอะหนุกดี[size=7]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3