สอบถามเรื่องรายละเอียดการถ่ายรูปค่ะ เขียนว่ายังไงคะ คลิกไปที่ลิงก์กี่รอบๆก้ไม่มีรายละเอียดค่ะ ขอรายละเอียดตรงๆค่ะ
โดย sani15
sani15
ไม่เอาเปนลิงก์นะคะ ไม่รู้เรื่องค่ะ คลิกเข้าไปยังไงก้ไม่มีรายละเอียดค่ะ
panwa
ข้อความตามนี้ค่ะ

(รูปนี้ใช้สำหรับสมัครสมาชิก Trusted Member เพื่อทำการซื้อขายที่ siambrandname.com ข้าพเจ้าเป็นเจ้าของบัญชี (ชื่อแอคเค้าท์ใน SBN) และจะเป็นผู้รับผิดชอบ หากเกิดการฉ้อโกงขึ้นโดยแอคเค้า (ชื่อแอคเค้าท์ใน SBN))
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3