มาดู Birkinใบใหม่ แก้เครียด(ช่วงน้ำท่วม) กันนะคะ :)
โดย narumon
narumon
ได้มาจาก Siam Paragon ก่อนน้ำท่วม แต่มัววุ่น(กรอกกระสอบทราย&ย้ายของ)
เลยเพิ่งมีโอกาสนำมาให้ชมนะคะ

Birkin 35, Mykonos, Togo, PHW

stamp O ค่ะ

รับมาพร้อมกับ Charms

CHARMS OLGA

โดยส่วนตัวชอบใส่ charms มากกว่าพันผ้าค่ะ เพราะทำให้กระเป๋ามีลูกเล่น และสีก้อเข้ากับ hardware
แต่เวลาใส่กับถอดออก ต้องระวังอย่าให้เป็นรอยที่บริเวณตัวล๊อคกระเป๋านะคะ

ผ้าTwilly สีนี้ได้มาทีหลัง ช่วยเปลี่ยนลุคกระเป๋าและทำให้หูกระเป๋าไม่เปื้อนค่ะ
เพียงแต่เวลาสั่งเป็นคู่ ต้องรอนิดนึงนะคะ

Birkin35 & Kelly 35 ขนาดเดียวกัน แต่คนละลุค

ผ้าพันคอชายหนุ่ม Scarf for Men 140 cms ได้มาพร้อมกระเป๋าค่ะ

เดี๋ยวจะแอบคุณสามีเอาไปใช้ ลั๊ลลาาาา

ขอให้ทุกๆบ้านน้ำลด บ้านและทรัพย์สินเสียหายน้อยที่สุด นะคะ
umabee
Wow, nice color na ka....... I like all accessories : charm and twilly..... They are all match your lovely new mykonos birkin....

I can feel how happy you are ^____________________________________________^

" i am your fan club >>>>>kiki "
sunday
กระเป๋าไซส์เป๊ะ สีจี๊ดมากค่ะ แต่คิดว่าเห็นแล้วยิ่งเครียดค่ะ เกิดกิเลสปรี๊ดๆ
บวกกับร้อย charm เข้าไป ทำให้กระเป๋าดูมี Detail ขึ้นมาในทันที จี๊ดดดค่ะ

ขาดก็แต่อยากให้ จขกท มารีวิวตอนถือให้ดู คิดว่าน่าจะเข้ากั๊น เข้ากัน กับคนถือมากๆ
รอติดตามกระทู้รีวิวนะคะ ^^
theusshop
น้องเป๋า สวยสุดๆ เลยค่าาา
gargoy153
สวยมากเลยค่ะ ^^
on0808
น้ำจะลดได้ยังไงคุณจขกท.เล่นทำให้น้ำลายไหลเยิ้มขนาดนี้ ผ้าพันคอสวยมากครับ
Kanc
สวยที่สุดค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ
somethingsweet
โอ้ว..งามมากค่ะ กำลังเล็งๆสร้อยมาห้อยกะน้้องกิ้นชมพูอยู่เลย สวยมากๆๆค่ะ เป๋าแสนสวยเข้ากับ charming น่ารักจังเลยค่ะ
Khunte
สวยมากครับยิ่งมีของเล่นเพิ่มยิ่งสวยมากครับ
marukojung
เห็นของสวยงามแล้วหายเครียดจริง ๆ ค่ะ

เห็นแล้วขอบอกว่าชอบมากกกกก
narumon
คุณบีคะ
ขอบคุณมากเลย .. เวาลาได้กระเป๋าที่ตั้งตารอ มันช่างมีความสุขจริงๆ ลั้ลลา ลั้ลลา
ยังเหลืออีกหลายชิ้นที่สั่งตามคุณบี ยังคงรอคอยต่อไป ระหว่างนี้ขอดูกระทู้คุณบีไปก่อนนะคะ
narumon
คุณSundayคะ ต้องขอโทษด้วยค่ะ ออกหน้าสื่อไม่ไหวจริงๆตัวกลมเกิ๊น ส่วนBirkin35 นำมาใส่charmsแล้ว ได้ลุคถูกใจจริงๆค่ะ
คุณtheusshop. ขอบคุณมากค่ะ:)
คุณgargoy153 ขอบคุณค่าาาาา
คุณon0808 ขอบคุณมากค่าาาาาาาา
คุณ Kanc ขอบคุณค่ะ :)))
คุณsomethingsweet ขอบคุณมากค่ะ ห้อยcharmแล้วได้อีกลุคจริงๆค่ะ ถูกใจสุดๆ
คุณKhunte เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ
คุณmarukojung ขอบคุณค่ะ :)))))))
srichardson
สีนี้สวยจังค่ะ เข้ากันกับ twilly เลย
Tom & Jerry
สีสดได้ใจมากๆค่า

ติด Charms ก็หรู Twilly ก็เท่ห์นะคะ

สรุปว่าสวยหมดเลยค่ะ

:)
umabee
Originally Posted by narumon
คุณบีคะ
ขอบคุณมากเลย .. เวาลาได้กระเป๋าที่ตั้งตารอ มันช่างมีความสุขจริงๆ ลั้ลลา ลั้ลลา
ยังเหลืออีกหลายชิ้นที่สั่งตามคุณบี ยังคงรอคอยต่อไป ระหว่างนี้ขอดูกระทู้คุณบีไปก่อนนะคะ

ได้มาแล้ว อย่าลืมมา review น๊าาาาา อยากเห็น อยากเห็น

ตื่นเต้นแทน เลยนะเนี่ย ^______________________________________________^
pinpak_papawin
สีสวยเชียวค่ะ
Mildly
ฺBlue Mykonos + Charm เข้ากันสุดริดค่ะ สวยมากคร้าา
dana07
ยอดเยี่ยมทั้ง 2 ใบ ทรงพลังสุดๆ ครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3