ขอรีวิวน้อง Boy size 8" ค่ะ
โดย yai_benz
yai_benz
ด้อมๆ มองๆ ห้องนี้บ่อยๆ ชอบมาแอบบดูคนสะพายกระเป๋าสวยๆโชว์ โชว์เป๋างามๆ วันนี้อยากโชว์บ้างเนื่องจากประทับใจกะน้องบอยใบนี้สุดๆ ชอบตรงความน่ารัก ใช้ง่ายสะพายสวย ใบนี้เป้น Chanel Boy 8" Lamb Skin สีกากี ชอบสีนี้เพราะมันดูเก๋ไม่ซ้ำใครดี ตอนแรกยังแอบคิดว่าจะใช้ยากเพราะจะแต่งตัวยากรึเปล่า แต่พอได้มาจริงๆแต่งไม่ยากเลย ง่ายมากใช้ได้เรื่อยๆทุกวัน

แต่จะติดข้อเสียอย่างเดียวคือน้องเป๋าจะบอบบางไปหน่อย โดนเล็บนิดหน่อยก็เป็นรอยง่ายเหมือนกัน แต่พอโดนก็ลูบๆถูๆ ก็หายก็จางลง ส่วนความจุก็ไม่มากไม่น้อยค่ะใส่ได้ทั้งกระเป๋าตังค์ใบสั้น(ไม่หนามาก) แต่เป๋าตังค์ใบยาวใส่ไม่ได้นะคะ ใส่โทรศัพท์ ลิปและแป้งได้ เบนซ์สูง 158 cm. หนัก 48 kg. ค่ะ ลองดูนะค่ะเผื่อจะเป็นประโยชน์กับใครมองๆ หาซื้ออยู่ใบนี้แนะนำว่าเริ่ดค่ะ

รูปประกอบนะคะถ่ายตั้งแต่วันที่กระเป๋ามาใหม่ๆ อิอิ ก็เห่ออ่ะ

กรี๊ดดดดดดดดดดดด

ดีใจมากรีบมาถ่ายรูปกะน้องเป๋า หน้าสด ซีดเชียว 55 แต่ไม่แคร์

วันรุ่งขึ้นเลยจัดการแต่งหน้าแต่งตาให้สดใสสักหน่อยรับกับน้องเป๋า

PO
ไม่เคยแลตามองน้องบอย แต่รูปสุดท้ายมันสวยทิ่มตาจริงๆ

ไม่เคยคิดว่าน้องแนลจะดูboy ได้สปอร์ตเก๋ๆขนาดนี้

ขอบคุณมากนะค้าาา :D

ปล หน้าสด ใสเว่ออออ ><
teeta
โอย..น่ารักจังค่ะ ขอบคุณที่มารีวิวนะคะ มีประโยชน์มาก เพราะตัวเราเท่ากันเลย
กำลังเล็งน้องบอยอยู่ แต่คิดไม่ตกว่าจะเอา 8" หรือ 10"ดี ถ้ามี10"อย่าลืมมารีวิวเพิ่มนะคะ ^^
อยากบอกว่านอกจากน้องเป๋าแล้ว รองเท้าก็น่ารักมากกกเลยค่ะ
yainong
กรี๊ดสนั่นในไลน์ เฟส ไม่พอ ตามมากรี๊ดต่อในกระทู้ อิอิ เพื่อนเรา สวยจริง ^^
Ja-o-ne
สวยงามมากค่า ชอบๆๆๆ
Princess Elrossy
แวะเข้ามาดู แต่ทำไมรูปไม่ขึ้นเลย อดเห็น T^T
yai_benz
Originally Posted by Princess Elrossy
แวะเข้ามาดู แต่ทำไมรูปไม่ขึ้นเลย อดเห็น T^T

รูปขึ้นแล้วนะคะ มีเหตุติดขัดบางประการค่ะ :)
cheezecakes
คุณเบ๊นตัวเล็กอะค่ะ
ถือใบเล็ก ๆแล้วเหมาะ น่ารักมากเลย :p:p

ดูมาสองกระทู้แล้ว

บางอารมเค้กก็อยากได้ใบเล็ก ๆแบบนี้บ้างนะค้ะ
แต่รูปร่างไม่ให้อ่าาา สูง 176 ค่ะ ส่วนน้ำหนักไม่กล้าบอกเลย 5555+
kwangnutt
น้องเป๋าสวยมากค้าาาาา คุณเบนซ์ดูเหมือนน้ำหนักไม่ถึง 48 เลยค่า ><
nita
สวยมากๆเลยค่ะ
tonkau
น่ารักทั้งคนทั้งเป๋าเลยค่ะ
ladyupdate
กระเป๋าทรงนี้สไตล์นี้สีแบบนี้ แต่งตัวเข้าชุดได้หลายแบบจริงๆ เลย แจ่มจ้า
RubyRain
ชอบ Boy 8 มากค่ะ
ขอบคุณรีวิวนะค่ะ
janekiku
สวยสุด เก๋กู๊ด อะไรเช่นนี้
nana_lady
บอยไซด์นี้น่ารักจัง
cateiei
สวยมากอ่ะคะ ชอบมากมาย
Bewtie
น่ารักมากๆเลยค่ะ
Tom & Jerry
กระเป๋าเท่ คนถือก็เก๋

:)
pooprewwan
น้องเป๋าน่ารักมสกค่ะ..........
ABAC
สวยเลยครับ
ppp062
เก๋ เริ่ดๆค่า

อยากเห็นข้างในเหมือนอีกใบนึงจังค่ะ แหะๆ

แต่เท่านี้ก็ขอบคุนมากค่า เกิดกิเลสเลย!
nongmp
สวยจังค่ะ ไม่เคยรู้จักรุ่นนี้มาก่อน เพิ่งเห็นครั้งแรกจากคุณเบนซ์ถือ สนใจเลยอ้ะ กี่บาทเหรอคะ อยากทราบเป็นแนวทางเผื่อไปหาบ้าง คนถือน่ารักเหมาะกับกระเป๋ามากๆค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3