แลกกันนะค่ะ>>>> เยอะจัด ของใหม่ ป้ายห้อย ซื้อมาไม่เคยหยิบมาใช้>>> Hermes หนัง epson สีหายาก >>> Chanel fur 13
โดย Yingpoopae*.*
Yingpoopae*.*

[INDENT]

[INDENT]

[SIZE=7]สนใจโทรมาคุยกันนะค่ะ ปกติจะขายในห้อง hi end
แต่ต่อราคา แม่ค้าจะ ลมใส่ เลยขอแลกกับเพื่อนๆๆ ห้องนี้ค่ะ
08-3333-7707

[SIZE=7]New!!!!Chanel Silver Hardware Double Chain สีเงิน
อุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้า การ์ดแข็ง แคร์บุ๊ค

autumn winter ปีล่าสุด สายสะพายมีขนFUR น่ารักมากๆเหมาะกับฤดูหนาวอันใกล้นี้ ตัวกระเป๋าเป็น satin กันน้ำได้ค่ะ ใบนี้ที่ shop ไทยตั้งขายที่ 73,000 บ. ลองเดินเช็คราคาได้ค่ะ Hologram 14xxxxxx ล่าสุด

[SIZE=7]
New>>>Hermes crossbody bag GM size
หนัง Epson สีหายาก

ซื้อมาจาก shop ที่ฝรั่งเศสด้วยตัวเอง เมื่อปี 08 (กระเป๋าปี 07 stamp K)ไม่เคยแตะต้องเลย กลิ่นหนังยังหอมฟุ้งๆๆ
อุปกรณ์ออกจาก shop ถุงผ้า กระดาษห่อ

[/IMG]

[/INDENT]

[/INDENT]

Yingpoopae*.*

[SIZE=7]ปรารถนาที่อยากจะแลกค่ะ
เพิ่มตังค์ ลดตังค์ รับทุกเงื่อนไข
จะใหม่ หรือ used ได้ค่ะ
หนังเงา หนังด้าน ยินดีค่ะ

[/IMG]

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3