รบกวนตรวจสอบ LV SAUMUR MM ปี 2012 ให้ด้วยค่า ไม่แน่ใจจุดที่เปลี่ยนแปลงอ่ะค่ะ
โดย Phung_Oh
Phung_Oh
รบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้อง Siambrandname ช่วยตรวจสอบ

กระเป๋า LV SAUMUR MM ปี 2012 ให้ด้วยค่ะ

เพราะว่าเคยใช้ SAUMUR 30 ปี 1996 มา

ซึ่งรุ่นของปี 2012 มีการเปลี่ยนแปลงจากรุ่นก่อน

**จุดที่ไม่แน่ใจคือ ที่รองบ่าสายสะพาย ไม่มี Stamp LV เหมือนรุ่นก่อน
(รูปแรกคือกระเป๋าที่ตรวจสอบค่ะ รูปที่สองคือกระเป๋าที่ผลิตก่อนปี 12)**

kim-juu
ขอภาพเดทโค้ทเพิ่มด้วยค่ะ
Phung_Oh
ภาพ Date Code ค่ะ

Phung_Oh
ลงภาพ Date Code ให้แล้วนะคะ รบกวนด้วยค่ะ
aomeng
แท้คะ........................
Pirates
แท้ครับ.......
Chanis
แท้และสวยค่ะ................
milano_brand
แท้ครับ...
IamGung
แท้ค่ะ:D………
blackcoffee1911
แท้ครับ………
kim-juu
แท้ค่ะ........
natpapat313
>> เเท้อีกเสียงนะคะ (^.^)
Phung_Oh
ขอบคุณทุกท่านจากใจจริงนะคะ ^^
nongza55
แท้นะคับสบายใจได้คับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3