ถ้าให้เลือกระหว่าง LV Trevi pm กับ Prada Saffiano 2 zip size 33 พวกเพื่อนๆว่ารุ่นไหนดีค่ะ
โดย kamkaew
kamkaew
ถ้าให้เลือกระหว่าง LV Trevi pm กับ Prada Saffiano 2 zip size 33 พวกเพื่อนๆว่ารุ่นไหนดีค่ะ ลังเลมากค่ะ เห็นคนอื่นสะพายprada ดูน่ารักดี แล้วเรายังไม่เคยมีprada กะเค้าเลย แต่ก็กลัวจะไม่ทนกลัวย้วยไม่เป็นทรงไม่คุ้มค่าเงินอีก ช่วยๆคิดหน่อยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3