กระเป๋าสะพายผู้หญิงCharles&Keith แบรนสิงคโปร์
โดย kumabear
kumabear
[SIZE=7]Charles&Keith แบรนสิงคโปร์
แบรนนี้กำลังฮิตในหมู่คุณผู้หญิงไทยเลยนะค่ะ
สีแดงนะคะ เข้ากับเทศกาลที่กำลังจะมาถึงพอดีค่ะ(วันตรุษจีน+วันวาเลนไทน์)
ใครที่กำลังมองหาของขวัญให้คุณผู้หญิงอยู่ เหมาะที่จะให้เป็นของขวัญมากค่ะ
หรือจะหิ้วตอนไม่ใช่เทศกาลก็ได้นะคะ สวยค่ะ
คุณผู้หญิงต้องชอบแน่ๆเลยค่ะ

มีถุงกระดาษ+ถุงผ้า+ป้ายราคาจากshopไทยนะคะ
SOLD OUT!!! !
หรือนัดรับสินค้าตามBTSสยาม/ศาลาแดงได้ค่ะ

ทรงเป็นแบบนี้เลยค่ะ หรือจะปรับสายให้เป็นเส้นเดียวก็ได้นะคะ

[SIZE=7]-----------------------------------
ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ
penninny
โพสผิดห้องนะครับ ต้องโพสที่ห้องซื้อ-ขาย hi street ครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3