LV Trevi pm ใครใช้เป็นไงบ้างแนะนำกันบ้างนะคะ รุ่นใหม่กับรุ่นเก่าน้ำหนักต่างกันหรือเปล่าคะ
โดย kamkaew
kamkaew
สนใจ LV Trevi pm อยู่ค่ะ แต่มาอ่านดูเห็นเพื่อน ๆ ว่าหนัก ปากกระเป๋าแคบ มันเป็นปัญหาอย่างนั้นจริง ๆ เหรอค่ะ หรือว่าหนักแต่ทนได้ค่ะ เราเคยใช้ Verona MM เราว่ามันหนักค่ะ แล้วสายก็เจ็บด้วย ถ้าเปรียบเทียบกันรุ่นไหนมันหนักกว่ากันค่ะ เราเคยไปลองสะพายที่ shop เราก็ว่ามันไม่หนักนะคะสำหรับ Trevi pm หรือว่ามันเป็นรุ่นใหม่แล้ว รบกวนเพื่อน ๆ ที่ใช้อยู่แนะนำหน่อยค่ะ
hom_yai
เราว่าหนักกว่า สปีดี้ หรือ เนเวอฟูล ค่ะ แต่ก็ไม่ได้มากกว่ากันเท่าไหร่ค่ะ น่าจะพอๆ กับพาเลอโม้นะ
ส่วนปากกระเป๋า เราว่าเทวี่เป็นกระเป๋าที่เป็นทรงแข็ง ไม่ย้วย ทำให้เาลาอ้าปากกระเป๋าให้กว้างอาจทำได้ลำบากกว่า หรือ บางคนก็อาจจะกลัวว่ากระเป๋าอาจเสียทรง

ขออนุญาตถ่ายรูปให้ดูนะคะว่าสามารถอ่าได้เยอะอยู่ค่ะ

ปากกระเป๋า เทียบความยาวกับ ipad 2

,, :D
kamkaew
ขอบคุณมากเลยค่ะ เราว่าน่าจะทน และใช้ได้นานเลยทีเดียวค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3