ถูกที่สุดในสามโลกค่ะ USED LIKE NEW PRADA SUNGLASSES +USED CHANEL WALLET + USED AGENDA EPI
โดย Hello-TM
Hello-TM
สนใจสินค้าติดต่อทาง PM ได้เลยนะคะ หรือ 083-4488-641 ค่ะ^^
Line ID: mam008
ของแท้ทุกชิ้นค่ะ สามารถนำเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่า
ทุกชิ้นส่ง EMS ให้ฟรีเลยค่าา

USED LIKE NEW BVLGARI KEY RING ห่วงใส่กุญแจเก๋ ๆ สำหรับหนุ่ม ๆค่ะ เป็นของขวัญให้แฟนก็หรูค่ะ ราคาเบามาก ๆ ค่ะ 3,500 บาทพร้อมกล่องค่ะ

USED LIKE NEW PRADA Sunglasses SPR 03M A Size 59-15-130 Color code 7S3-6S1 ใหม่มาก ๆ ค่ะ สาว ๆ พลาดไม่ได้นะคะ มันเก๋มากกก ขอที่ 5,500 บาท

Used LV Agenda Epi Date Code CA0071 ปกสมุดบันทึกงานหรู ๆ ซักเล่มสำหรับใช้ทำงานก็ทำให้ดูเก๋ขึ้นมากเลยค่ะ ราคาก็เบา ๆ ที่ 5,500 บาทค่ะ

Used Chanel
Black Calfskin Leather Small Wallet ช่องใส่แบงค์ซับในขาดแต่ซ่อมได้นะคะ กับช่องใส่เหรียญเปื่อยหน่อย ๆ ตามรูป ค่ะ หนังด้านนอกสภาพยังดีอยู่ค่ะ ใช้งานต่อได้อีกนานเลยค่ะ ใส่การ์ดได้ 6 ช่อง ค่ะ ขายไม่แพง4000 พร้อมกล่องค่ะ Holo 581xxxx Sale 3,500 ไปเลยค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ

SOLD

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3