ชอบมากต่อรองได้อีกก KATE SPADE, ZARA, TOPSHOP, CHAPS, MCM, JBRAND, KENNETHCOLE, VERSACE FOR H&M, JEFFREY CAMPBELL, ROXY, GREYHOUND, MARC BY MARC JACOBS, MISS SIXTY,FOREVER 21
โดย ZZM
ZZM
กติกา:
- สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้
- ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือ คืน นะคะ
- ติดต่อทาง PM, Tel.
089-690-0249---แป้ง , 085-244-0408---ปลา , Email:
aloha_paeng_ieiu@hotmail.com, poomompla@hotmail.com
- Bank Account: SCB, KBank, BKK
- ค่าส่งแบบลงทะเบียน ชิ้นละ 30 บาท, ซื้อ 3 ชิ้น ส่ง FREE คะ
- สอบถามเพิ่มเติมได้ตลอดตามข้อมูลติดต่อนะคะ
- CF แล้ว CF ต่อได้นะคะ :)

1. Brand : CHAPS

Price: 850 Baht >> 600 Baht
รองเท้าสีน้ำเงินตัดกับหัวดำเงา SIZE 37-38 สวยมากๆค่ะ ใส่แล้วเก็บทรงหน้าเท้า ด้านหลังเป็นยางยืดทำให้ยิ่งใส่สบายมาเวลาเดินค่ะ สภาพดีเลยค่ะ

2. Brand: ALDO
Size: 37-38
Price: SOLD KA

3. Brand: H&M
Size: Free Size
Price: ตัวละ 790 Baht >> 650 Baht
NEW!! บิกินี่สีชมพู๊ชมพู ทั้งน่ารักทั้งเปรี้ยวเลยค่ะ มีระบายตรงช่วงอกและสีขับผิวมากๆค่ะ รับรองว่าใส่แล้วเจิด (ในรูปสีเพี้ยนนิดหน่อยนะคะ) มีฟองน้ำนะคะไม่ต้องกลัวโป๊

4. Brand: MISS SIXTY
Size: 36
Price: 800 Baht >> 650 Baht
สภาพโอเคคะ รองเท้าเป็นหนังกลับคะ ผ่านการใช้งานมาพอสมควร ทนและใส่สบายคะ

5. Brand: TOPSHOP
Size : 10
Price: 2,790 Baht >> เอาไปเลย 2,500 Baht
NEW!! เดรสสั้น สีเหลือง
เป็นผ้าชีฟองแบบมีน้ำหนัก ใส่แล้วมันจะทิ้งๆตัวทำให้เราดูเพรียวค่ะ รุ่นเดียวกับที่คุณชมพู่ใส่เลยค่ะ ใส่ไปงานปาร์ตี้ งานแต่ง หรือใส่เดินห้างก็เลิศ เพราะมันดูหราแต่ไม่ดูเว่อเกินไปค่ะ
**ของจริงอยู่ในถุงเลยไม่ยากแกะมาถ่ายค่ะ แต่รับรองว่าแท้ร้อยเปอร์เซ็น

6. Brand: ZARA
Size: -
Price : 2,590 Baht >> 2,200 Baht
คลัชถืออกงาน ไปปาร์ตี้ หรือเดินเล่นก็เลิศค่ะ เป็นเลื่อมทั้งใบวิ้งสวยมาก ด้านในเป็นสีฟ้าเขียว มีช่องใส่บัตรอีก 9 ช่อง ซื้อมาแทบไม่ได้ใช้เลยค่ะ

7. Brand: TREND
Price: 1,700 Baht >> สุดๆไปเลย 1,000 Baht
กระเป๋าเป้ผ้าแคนวาสอย่างดี(หนา) ฝากระเป๋าและหูจับเป็นหนังแท้ สภาพดีค่ะ ไม่ค่อยได้ใช้ มีมุมถลอกนิดหน่อยจากการเก็บค่ะ

8. Brand: CLASSIFY
Size: S-M
Price: 990 บาท >> 700 บาท
ซื้อจากสยามค่ะ ใส่ไปงานแต่งพี่ชายครั้งเดียวค่ะ ใหม่มาก ใส่แล้วขับผิวสุดๆ

9. Brand: JEFFREY CAMPBELL "THOR"
Size: 7
Price: 1600 Baht>>>>>1500 Baht
สภาพดี ใส่ 2ครั้งและเก็บคะ รองเท้ามาพร้องกล่องและถุงผ้าคะ

ขอยืมรูปจากเว็บค่ะ

10. Brand: Forever 21
Size: L
Color: Black
Price: 1,000 Baht
เป็น sequin dress คะ ซื้อมาจาก Shop ที่ CTW ใส่ 1 ครั้งไปงาน และซักเก็บคะ

มีซับในคะ

11. Brand: KLOSET
Price: SOLD THANKS K. POOK KA

12. Brand: Jaspal
Price: 500 Baht

13. Brand: KATE SPADE
Price: 5,000 Baht >> 4,600 Baht
กระเป๋าสตางค์ซิปรอบ สีชมพูช็อคกิ้งพิ้งค์ หนังทั้งใบ ใส่บัตร 12 ช่อง ช่องยาวใส่แบงค์ 5 ช่อง ซิปกลาง(ยาว)ใส่เหรียญ 1 ช่อง สภาพดีมาก จุของได้เยอะ สวยมากรับรองว่าถือไปมีแต่คนมองค่ะ (สีจริงจะสว่างกว่าในรูปนะคะ)

15.Brand: J BRAND
Size: 30
Price: 6,000 Baht >> 4,500 Baht
NEW!! กางเกงสกินนี่สีเทาเขียว จากUSA. ที่ไทยมีช้อปที่เซ็นทรัลชิดลมค่ะ พอดีคุณป้าซื้อมาให้แล้วใส่ไม่ได้เลยเอามาปล่อยแบบขาดทุน ซื้อที่นี่แพงมากๆเลยนะคะ ใส่แล้วเก็บทรงสวยมากค่ะตามแบบเลยค่ะ (ในรูปถ่ายมาอาจดูธรรมดาแต่ใส่แล้วสวยมากเลยค่ะ)

16.Brand: HARRODS
Size: M
Price: 1650 Baht
>> สุดๆไปเลย 1,400 Baht
new with tag! เป็นรุ่น limited ถูกกว่าพรีออเดอร์ สีน่ารักมากกกกค่ะ

17.Brand: H&M
Size: 34 X 34 นิ้ว

Price: 790 Baht >> 650 Baht
NEW!!! ผ้า
พันคอลายสุดหรู สีชมพู-ขาว-ทอง เป็นผ้าซาตินนุ่มลื่นอย่างดีค่ะ ผืนใหญ่ราคานี้คุ้มสุดๆค่ะ

18. Brand: KENNETHCOLE
Price: 1,900 Baht >> 1,500 Baht >> ลดสุดๆเลยค่ะ 1,000 Baht
กระเป๋าสตางค์ สีดำหนังแก้ว หนังเหมือนของYSLเลยค่ะ สภาพใช้งานแต่โดยรวมยังสวย ด้้านหลังเป็นซิปยาวอยู่ด้านบนนะคะ ไม่ใช่แค่ช่องแคบๆด้านหลังค่ะ

19. Brand: LONGCHAMP

Price 4,300 Baht >> ถูกสุดๆไปเลยค่ะ 3,600 Baht
ฝากเพื่อนซื้อจากPowerKingค่ะ (รับรองของแท้แน่นอนค่ะ) แต่เพื่อนซื้อมาให้ผิดไซส์ค่ะ ขายตามราคาที่ซื้อมาเลยค่ะ ใหม่ปิ๊งๆเลยค่ะ ของยังอยู่ในซองพลาสติกเลยค่ะ

20. Brand: GREYHOUND
Size: M

Price: 890 Baht >> 600 Baht
Like New!! ซื้อมาซักหนึ่งครั้งยังไม่เคยใส่เลยค่ะ ทรงเป็นแบบปลายสามเหลี่ยม ใส่แล้วช่วยให้ดูผอมแถมทรงยังแปลกตาไม่ซ้ำใคร ใส่แบบเรียบหรูหรือจะใส่สบายๆก็เก๋ค่ะ

21. Brand : LYN AROUND
Size : L
Price : SOLD

************************************************************************************************************
22. Brand : ROXY
Price : 450 Baht >> 360 Baht
กระเป๋าสตางค์ผ้าสีชมพูอ่อน ด้านในเป็นผ้าแบบลื่นๆเงาๆสวยมากๆเลยค่ะ (มีช่องใส่เหรียญด้านหลัง)

23. Brand: MARK & SPENCER
Size: FREE SIZE
Price: SOLD KA
เสื้อเชิ้ตผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ตรงลายเป็นลูกฟูกแบบบางสลับกับซีทรู สวยมากๆเลยค่ะ ตัวนี้ซื้อมาจากอังกฤษค่ะ (ในรูปอาจเห็นดีเทลไม่ชัดแต่ของจริงสวยมากค่ะ)

Brand : GERAFFEE
Size : 37-38
Price : 900 Baht
รองเท้าส้นสูงประมาน 1นิ้ว ใส่สบายมาก นิ่มมาก ถ้าใครเคยใส่ยี่ห้อนี้จะรู้ดีค่ะ ใส่ครั้งเดียวเดินไม่ถึง 15 นาที เท่านั้นค่ะ

Brand : VERSACE FOR H&M
Price : 3,000 Baht >> 1,500 Baht (ของใหม่นะคะ)

ฝาก link ห้องlocal ด้วยค่ะ ^^ เสื้อผ้าเก๋ๆทั้งนั้นค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=277708&p=668333#post668333

::: Thanks SBN and everyone for looking :::
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3