CCOO Cps ESP Jaspal
โดย penguinzaa
penguinzaa
ราคาพิเศษ เฉพาะวันนี้ สอบถามมาค่ะ ขายได้ ขายเลย
เซลล์อยากขายให้หมดค่ะ โดนตัดแต้มเพราะลงผิดห้อง และ 800 ไม่วางป้ายชื่อ!!! (อันหลังแอบ งง)

sold out
iamjoob

ขออนุญาติ เตือนภัยสาวๆกันสักนิดนะค่ะ
Log in : Penguinzaa ค่ะ
คือเราโอนเงินไปซื้อกระเป๋ากับชีตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว ชีบอกส่งแล้วๆ เดวแจ้งเลข tracking ทุกวันเลยค่ะ
แต่ก้อไม่เคยเหนสัักเลขเลย จนเราไม่รอล่ะ บอกชีว่าให้โอนเงินคืนมาล่ะกัน
ชีบอกจะโอนมาคืน 2 วันแล้วค่ะ ก้อไม่โอน คืออยากบอกว่า เราก้อเป็นทั้งแม่ค้าและลูกค้าในเวลาเดียวกัน
เราเข้าใจทั้ง 2 สถานะ ลูกค้าก้ออยากได้ของเร็วๆ แม่ค้าก้ออยากขาย แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องมีความซื่อสัตย์ด้วยกันทั้งสองฝ่ายค่ะ
เราก้อไม่รุ้หรอกว่าจะได้เงินคืนจากชีรึป่าว
แต่ก้อฝากเตือนสาวๆเอาไว้นะค่ะ ถ้าใครได้รับสินค้าของชีก้อดีใจด้วย ใครที่จะซื้อของๆชีก้อดูดีดีค่ะ
เงินของเรา เราเอาไปหมุนเองดีกว่า อย่าให้คนที่ไม่รุ้จักเขานำเงินเราไปหมุนเวียนเลยค่ะ
หมุนเวียนก้อยังดี นี่ยังไม่เหนเลยว่าจะได้คืนรึป่าว !!!!!!
เพลียค่ะ กับชีคนนี้ ....Penguinzaa...!!!!

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3