*** ขายค้าา กระเป๋าสตางค์หนังแท้ Vassalinee ****
โดย punkwa
punkwa
กระเป๋าสตางค์ในอุดมคติของหลายๆ คน มีคุณสมบัติ ยังไงกันบ้างคะ?

สำหรับเอ๋ยแล้ว กว่าจะขึ้นทำเนียบเป็นกระเป
๋าสตางค์ในอุดมคติ หรือกระเป๋าสตางค์ใบโปรดได้เนี่ย ไม่ง่ายนะคะ อย่างน้อยๆ ต้องมีคุณสมบัติตามนี้ค่ะ

1. ต้องสวย แน่นอนที่สุด 5555 และไม่โหล เก๋ไม่ซ้ำใคร
2. ใส่ card ได้ไม่ต่ำกว่า 12 ใบ เพราะบัตรเยอะ และ slot ใส่ card ต้องไม่ fit หรือแข็งเกินไป ไม่งั้นดึงยาก card เจ๊งหมด
3. ต้องมีช่องใส่เหรียญ
4. ต้องใส่เงินได้เยอะหน่อย และไม่เสียทรง
5. ต้องมีช่องนอกกระเป๋าด้านหน
้าเอาไว้ใส่บตัรจอดรถ บัตรรถไฟฟ้า หรือบัตรอะไรที่หยิบใช้บ่อย เพราะขี้เกียจเปิดกระเป๋าบ่อย
5. หนังต้องดี Material หรือ HW ต้องมีคุณภาพ
6. ต้องไม่ดำง่าย ไม่เปื้อนง่าย ทนๆหน่อย
7. ต้องใส่ iphone ได้ด้วย เพราะบางทีขี้เกียจถือ handbag หยิบไปแค่เป๋าตังกะโทรศัพท์
จะได้ยัดลงไปในกระเป๋าตังได้เลย 5555

สรุปคือต้อง สวย ทน จุ

ด้วยความที่เยอะ เลยหากระเป๋าสตางค์ถูกใจค่อ
นข้างยาก ก็ทำใช้เองสิคะ 5555 ..... สำหรับใครที่ชอบเหมือนเอ๋ย ไม่ต้องรอค่ะ มาแล้วค่ะ พร้อมส่ง Zipzaap กระเป๋าสตางค์ทรง zip around หนัง Signature series มีด้วยกัน 2 สี คือ Silver กับ Bronze

Signature leather พิเศษยังไง ? >>> เป็นหนังวัวแท้ 100% genuine leather ที่ทาง brand เรา design และสั่งฟอกพิเศษ มีลักษณะและคุณสมบัติที่แตก
ต่างจากหนังทั่วไป ไม่ซ้ำกับยี่ห้ออื่น โดยเราใช้หนังวัว Full grain grade คือ เกรดที่ดีที่สุด แพงที่สุด คงความเป็นธรรมชาติของหนังมากที่สุด แต่นำมาปรับปรุงข้อเสียของหนังประเภทนี้ คือ หนังประเภทนี้จะ sensitive เปื้อน สกปรก ด่างน้ำง่าย ทาง brand เราจึงปรับปรุงคุณภาพด้วยวิธีการฟอกหนังแบบพิเศษทำให้หนัง full grain ของเราคงความสวยตามธรรมชาติ แต่เปรี้ยวด้วยสีและ finishing และทนน้ำ คราบสกปรก เปื้อนยาก ไม่ดูดคราบ ใช้ลุยยังไงก็สวยค่ะ ไม่ต้องดูแลรักษากันมาก

และด้วยความที่เป็นกระเป๋าท
รง zip around ดังนั้นสิ่งที่สำคัญไม่แพ้หนัง คือ zip ดังนั้น เราจึงเลือกใช้ Lampo zipper (Made in Italy )ที่เป็นซิปซึ่ง hi end brand ไม่ว่าจะเป็น Balenciaga หรือ McQueen เลือกใช้ค่ะ มั่นใจได้ในความทนทาน

ซื้อมา 3,500 ค่ะ ขอขาย 2,500.- ใช้ไป 1 ครั้งเท่านั้นค่ะ ใหม่มากมีกล่องและถุงผ้าที่มากับตัวกระเป๋าค่ะ

มีสีน้ำตาลทองเข้ม 1 ใบค่ะ

**ขอใช้รูปจากเว็บก่อนนะคะ** แม่ค้าจะรีบเอารูปจริงมาลงให้เร็วที่สุดค้า

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3