!!! RARE ITEMS!!! ❤❤❤ กางเกงลายขวาง VICKTEERUT ❤ กางเกงกระโปรงลายหัวใจ LYN AROUND ❤ MILIN PEACH SHORT ❤ MILIN LONG DRESS ❤ TOPSHOP RAINBOW CROP ❤ DISAYA SMILEY ❤ MISS SELFRIDGE DRESS ❤ LONGCHAMP ❤ 77TH EARRING AND LOTS MORE KA ❤❤❤
โดย dada_xx
dada_xx

❤ ติดต่อสอบถาม 0909743367 whastapp/line/message มาได้ค่ะ ไม่ค่อยเช็ค pm นะค่ะ
❤ สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ สอบถามให้แน่ใจก่อน cf
❤ ค่าส่ง ลงทะเบียน 30 / EMS 50 บาท ค่ะ
❤ ส่งของภายใน 1-2 วันนะค่ะ

**คลิกภาพเพื่อขยายนะค่ะ**

RARE! กางเกงกระโปรง lyn around size M ใส่ครั้งเดียวค่ะ ใหม่มากกกกกกก เก็บเอวเข้านิดนึง เอว 26 สะโพกฟรี ยาว 14 ขาย 2200B ค่ะ ได้มา 2800+

RARE! used vickteerut shorts sz 4US ใส่ไม่กี่ครั้ง สภาพใหม่มากมากก ขาย 3000B

RARE! used milin short สีชมพูอ่อนๆพีชๆ sz 4us ใหม่มากค่ะ ขาย 2500B

RARE! used once topshop rainbow shirt sz 10uk น่ารักมาก ใหม้มากค่ะ ขาย 900B

รูปรวมพร้อมป้ายชื่อก่อนนะค่ะ

RARE! used milin ลายฝุ่น sz0 ค่ะ มีรอยขาดด้านในนิดหน่อย ไม่มีผลต่อการใช้งาน ใส่แล้วไม่เห็นด้วยค่ะ ขาย 2500B

USED ONCE ASOS DRESS sz 8uk สวยมาก ใส่ไปงานครั้งเดียวค่ะ ขาย 2500B

งานสวยมากค่ะ

ตรงกลางโซ่ จะซีทรูนะค่ะ เซ็กซี่เล็กๆค่ะ หรือใส่เกาะอกด้านในได้ค่ะ

มีรอยเลอะจุดเล็กมากๆจุดนึงตรงนี้นิ้วชี้นะค่ะ พยายามได้ให้ชัดที่สุดแล้วค่ะ จางมากจริงๆค่ะไม่สังเกตุไม่เห็น

NEW! TOPSHOP KNOT DRESS sz 10uk เหมาะกับใส่ไปทะเลมากๆ น่ารักมากค่ะ ขาย 900B

USED ONCE! MISS SELFRIDGE DRESS sz 8uk น่ารักเซ็กซี่มากค่ะ เอาไปตัดความยาวมา ความยาวทั้งชุด 31นิ้วค่ะ ขาย 2500B

NEW! MILIN MIDNIGHT SCARF ลายท้องฟ้าสวยมากค่ะ ขาย 1200B

NEW!! กระโปรง skater topshop black sz8uk ขาย SOLD

USED! disaya smiley ring เป็น limited นะค่ะ sz53 [ ใส่แหวนไซส์ 6-7 ได้ค่ะ ] ไม่มีตำหนิใดๆน่ารักมาก พร้อมถุงผ้าค่ะ ขาย 2200B

NEW! 77th earring ใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ คู่สุดท้ายจากช๊อป ขาย 2500B

ด้านหลังเป็นรอยตามรูปนะค่ะ เป็นมากจากช๊อปแล้วค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน

USED ONCE! LONGCHAMP BACKPACK เป้สีแดงเลือดนกน่ารักๆ ใช้ครั้งเดียวใหม่มากกกกกก ขาย 2500B

มีรอยจุดดำตรงที่ชี้นิ้วนะค่ะ เล็กมากๆจริงๆ แทบมองไม่เห็นเลยค่ะ

****สินค้าฝากขายนะค่ะ ติดต่อ 0863853964 งด pm นะค่ะ*****

เดรส MILIN sz 2 ใส่ไปงานครั้งเดียวสภาพใหม่มากๆๆๆๆ ค่ะ ขาย 5300B ต่อได้ค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3