TM::::: กระเป๋า ZARA 800:: กระเป๋า ZARA 800:: กระเป๋า ZARA 800:: กระเป๋า ZARA 800
โดย tunaspace
tunaspace

A
ROUND HE
R
ทุกชิ้นมีของพร้อมส่งเลยนะค่ะ แท้ 100%ไม่แท้ยินดีคืนเงิน 100%

--พร้อมส่ง--ทุกใบทั่วไทยเลยจ้า--
ช่องทางติดต่อ
LINE ID - Aroundher
LINE - 0814985588

Email - yoyoyuiland@yahoo.com
PM
TEL : 081-498-5588
:086-908-3210​
**พร้อมส่งทุกใบ**

Forever 21 Rainbow Crossbody
กระเป๋า crossbody สีรุ้งน่ารักๆเลยนะค่ะ จุของได้เยอะ
มีช่อง 3 ช่องใหญ่เป็นสัดส่วนค่ะ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าทอหนานะค่ะกุ๋นด้วยหนัง PU สีน้ำตาล
สวยมากๆค่ะ สาวๆที่ชอบแต่งตัวแบบมีสีสัน ห้ามพลาดเลยนะค่ะ
Size : 23.5x22.5x6.5 cm.
Price : 850฿ ส่งฟรีเลยจ้าา

Forever 21 กระเป๋าสะพายข้างลายหนังจระเข้สีน้ำตาล
Color: Beige
Material: PU
แบรนด์ Forever 21 แบรนด์ดัง USA รุ่นนี้ไม่มีในไทยนะคะ
ใช้เป็นกระเป๋าถือ หรือกระเป๋าสะพายข้างก็ได้นะคะ
กระเป๋าเป็นหนังอย่างดี ลายหนังจระเข้ สีน้ำตาล beige
อะไหล่และที่ปิดเป็นสีทอง (ที่ปิดเป็นแบบปิดแล้วบิดล็อค ไม่ใช่แบบแป๊ก )
ด้านในเป็นผ้าสีเบจ พร้อมช่องซิปและช่องใส่ของ
มีสายสะพายแถมให้ ปรับใช้ได้หลายแบบ
สะพายเข้ากับชุดเดรส หรือกางเกงขาสั้น สวยเลิศ
size : 22*14*5.5cm (มีสายสะพายให้นะค่ะ)
Price : 850 ฿ ฟรีส่งค่ะ

FOREVER 21 กระเป๋าสะพายข้างใบเล็ก ลายกราฟฟิคดอกไม้ แบบเก๋มากๆค่า
เอาไว้ใช้ใส่ของ มือถือ กระเป๋า น่ารักๆ ค่ะ
Size : 20*15*5 cm
Price : 800 บาท ส่งฟรีเลยจ้าา

FOREVER 21 กระเป๋าสะพายข้างใบเล็กลายเสือดาวม่วง ประดับเลื่อมวิ้งค์ๆสวยหวาน แบบเก๋มากๆค่า
เอาไว้ใช้ใส่ของ มือถือ กระเป๋า น่ารักๆ ค่ะ
Size : 20*15*5 cm
Price : 800 บาท ส่งฟรีเลยจ้าา

Mango BOWLING HANDBAG
กระเป่า MNG ทรง speedy หนังเงากึ่งด้านะค่ะ ชน shop เลยค่ะ
ตัวกระเป๋า สีเทาดิน สายคล้องแขนสีดำ ดูทันสมัยมากค่ะ
Size : 25x20x15 cm.
Price : 1090 บาท ส่งฟรีเลยจ้าา

Dorothy Black bow crossbody
กระเป๋า cross body ลายเสือ น่ารัก ใส่ของได้เยอะ ลายเสือดาวเก๋ๆเลยค่ะ ไม่มี out
Size : 23x15x5 cm สายยาว 120 cm
Price : 850฿ ฟรีส่งจ้าาา

FOREVER21 Leather Clutch Bag (red)
กระเป๋า Clutch Bag สีแดง หนังนิ่ม ตกแต่งด้วยหมุดทอง มีสายโซ่สะพาย เก็บสายโซ่ได้
Size : 26.0x21.0x6.0 cm สายโซ่ยาว 120 cm
Price : 990฿ ส่งฟรีจ้าาา

TOPSHOP Clutch bag
กระเป๋าสะพายหนังสีดำ ประดับหมุดเก๋ๆด้านหน้า แบบมาใหม่เลยค่ะ สวยมากๆ
ที่ปิดกระเป๋าเป็นซิป สายสามารถถอดทำเป็นกระเป๋าถือแบบคลัชได้ ด้านในมีช่องซิปเล็ก
แมทกับกระโปรงหรือกางเกงก็ได้ค่ะ แบบสวยเก๋ เท่ห์อินเทรนมากๆค่า
Size : 34x22 cm สายยาว 100 cm ปรับได้
Price : 900฿ ฟรีส่งค่ะ

DOROTHY PERKINS กระเป๋าสะพาย/กระเป๋าถืออกงานสีเทาเมทัลลิค สวยวิ้งค์ประกายแวววาว แจ่มมากๆค่า
Gold Glitter Cross Bosy รุ่นใหม่ชนเวปค่า
Size : 25*16 CM
Price : 1750 ฿ *****Sale 890 ฿*****ฟรีส่งค่ะ

Forever 21 กระเป๋าสะพายข้างลายดอกไม้ แนว Vintage แบบเก๋ สวยหวานดี รุ่นนี้ไม่มีในไทยนะคะ
ใช้เป็นกระเป๋าถือ หรือกระเป๋าสะพายข้างก็ได้นะคะ
กระเป๋าเป็นผ้าสีครีม ลายดอกไม้ สไตล์สาวหวาน แนว Vintage
หูหิ้วและสายเป็นหนังสีน้ำตาลเข้ม
ด้านในเป็นผ้าสีน้ำตาล พร้อมช่องซิปและช่องใส่ของ
size: 25*17*9 cm
Price : ***sale 990฿***เหลือ 4 ใบสุดท้ายค่ะ***ส่งฟรีค่ะ

NEWLOOK กระเป๋าสะพายเป้ผ้ายีนส์ฟอกสีดำลายดอกไม้สวยเก๋มากๆค่า แบบมาใหม่เลยนะคะ น่ารักๆเลยนะค่ะ
กระเป๋าสะพายเป้ผ้ายีนส์ซีดสีดำลายดอกไม้สวยเก๋มากๆค่า
ที่ปิดเป็นแบบสายรูด ด้านหน้ามีช่องใส่ของ 2 ช่อง
ด้านในมีป้ายยี่ห้อและช่องซิปเล็ก หูหิ้วและสายคาดเป็นหนังนิ่มสีดำ
ใบใหญ่ จุของได้เยอะค่า
แบบและลายเก๋มากๆค่ะ เป็นสไตล์หวานกึ่งเท่ห์ ^_^
แมทกับกระโปรงกางเกง ขาสั้นขายาวได้หมดค่ะ
Size : 37*30*17 CM
Price : 990฿ ส่งฟรีจ้าาา

MNG Bowling Handbag with strap
กระเป๋า mng หนังลายพิมพ์เหมือน prada สีดำ จุของเยอะเลยค่ะ ไปweekend 1 คืนได้สบายๆเลยค่ะ มีสาย cross body ปรับได้ คุ้มมากค่ะ
size:30x22x17 cm.
Price : 1090฿ พร้อมส่ง

Bershka กระเป๋าสีม่วงเทาเมทาลิคประกายม่วง เก๋แต่งหนังแก้วตัดผ้าแคนวาสงามสุดๆๆ
Size: 39.5*15.5*35cm
Price: sale**850฿***

MANGO กระเป๋าสะพายทรงกล่อง หนังสีแดง(2)/สีขาว(2) สวยสดใส แบบเก๋มากๆค่า
Size : 25*17*7.5 cms
กระเป๋าทรงกล่อง หนังสีแดง สวยสดใส แบบเก๋มากๆค่า
ด้านในเป็นผ้า พร้อมช่องซิปเล็กและช่องใส่ของ
กระเป๋าสามารถเก็บสายไว้ด้านในและทำเป็นกระเป๋าถือออกงานได้ด้วยนะคะ ( ตามภาพที่นางแบบถือเลยจ้า )
จุของได้เยอะนะคะ
Price : 890 บาท ฟรีส่งค่ะ

กระเป๋าหนังสะพายข้างแต่งพู่น่ารักๆแบรนด์ Zara Retro หนัง PU นุ่มมือมากๆ มี สีเทา/ สีเบจ
Size: 27*18 cm
Price: sale**890฿*** ฟรีส่งจ้าาา

Forever 21 Handbag
กระเป๋าลายลูกไม้สะพายข้างสุดหวานแนว Vintage
หนัง PU สีน้ำตาลกับลูกไม้ลายสีขาว
งานสวยหวานน่ารักมากค่ะ....ออกแบบเก๋ไก๋
Style ย้อนยุค แนว Chic Chic
Size : 20 CM * 14 CM * 7 CM. สายยาว 130 CM. ปรับได้
Price : 850 ฿ ส่งฟรีจ้าา

กระเป๋าสะพายแต่งขอบหนังสีชมพูทองแบรนด์ Dorothy Perkins กระเป๋าใบหรูมากๆ
วัสดุเป็น หนัง PU+Grass weaving สวยหรูคะ ใช้ออกงานได้เลยนะคะ
size: 25.5*7.5*19cm
Price: 990 บาท SALE**850฿** ส่งฟรี มีมา 4 ใบ เหลือ 3 ใบค่ะ

MANGO LOGO PLATE TOTE **ชน SHOP**
กระเป๋า ทรง speedy หนังสีดำ/เบจ ซิปบน มีพร้อมสายสะพายข้าง สวยเก๋ มากเลยคะ
Size : 28.0x20.0x13.0 cm
Price : SALE**850฿** ส่งฟรี

ZARA Boho massenger bag
กระเป๋า โบฮีเมียน สุดชิค ทรงขนมจีบ จุของได้เยอะ
สุดเก๋ด้วย พู่ระย้า ประดับกระเป๋า ควรจะเก็บไว้ในตู้เลยนะค่ะ สาวก โบฮีเมียน ห้ามพลาดค่ะ
Size : 29x23 cm.
Price : 1290 ฿ SALE**850฿** ส่งฟรี

New Look กระเป๋าสะพายลายหนังจระเข้ อะไหล่สีทอง หรูดีค่ะ
กระเป๋าถือ หรือกระเป๋าสะพาย สายสะพายยาว ใบขนาดเล็ก
หนังลายจระเข้ อะไหล่สีทองสุดหรู
มีช่องใหญ่เป็นซิป ช่องด้านหน้าเป็นกระดุมแป๊กอีก 1 ช่อง
ด้านในเป็นผ้า พร้อมช่องซิปและช่องใส่ของ ปรับขยายข้างได้
รุ่นนี้สะพายกับกางเกงขาสั้น / กระโปรงน่ารักดีนะคะ
หนังงานดี คุณภาพดีค่ะ แบบไม่ซ้ำใคร
Size : 25*20*12 cm
Price : 990฿ เหลือ 1 ใบสุดท้ายแล้วจ้าาา SALE**850฿** ส่งฟรี

MANGO **ชน SHOP**
กระเป๋าสะพายข้างหนังเทียมสีดำ โลโก้อยุ่ตรงกลางใบ จาก MANGO
Detail: ขนาด 28*17 cms. สายสะพายข้างยาว 95 cms
PRICE: 1290฿ ***เหลือ 1 ใบ SALE**850฿** ส่งฟรี

กระเป๋าสะพายข้างใบสั้นน่ารักๆแบรนด์ H&M***พร้อมส่งสีดำ
Size : 17*18 cm
Price: SALE**600฿** ส่งฟรี
***เหลือ 1 ใบ

Forever21 กระเป๋าสะพายข้างหนังสีน้ำตาลเข้ม แบบมาใหม่ สวยมากค่ะ แบบเดียวกะอั๊มในหนัง 30 ยังแจ๋วเลยนะค่ะ
Size : 29*26*7 ซม.
กระเป๋าสะพายแบรนด์ดัง
กระเป๋าสะพายข้างหนังสีน้ำตาลเข้ม
อะไหล่สีทอง จุของได้เยอะ แบบมาใหม่ สวยมากค่ะ
ด้านในเป็นผ้าสีน้ำตาล พร้อมช่องซิปและช่องใส่ของ
Price: 990 บาท มี 5 ใบ **เหลือ 1 ใบสุดท้าย SALE**850฿** ส่งฟรี

TOPSHOP: Mix Animal Panel Bodycon
Detail: ลายสวยมากค่ะ เก๋มากเลยตัวนี้ ลายเปรี้ยวมากอ่ะ จับจีบย่นๆ ไม่เหมือนใครค่ะ ด้านหลังเป็นซิปลงมาถึงหลัง confirm! แม่ค้าชอบที่สุดค่ะเดรสตัวนี้! ปกติไม่ใส่เดรส นี่ต้องhaveไว้เลยตัวนึงเลย
Price: 1590฿
SALE**850฿** ส่งฟรี

size: uk10 (วัดจริงก่อนยืด 33-26-36)

************************************************************************************************

Disney: กระเป๋าใส่มือถือ, การ์ด, บัตรรถไฟฟ้า , กุญแจ
หิ้วมาฝากเลยจากดีสนีย์ น่ารัก คิคุ ไม่มีใครหิ้วหรอกค่ะ ได้มายากมาก ไม่มีแล้วนะคะ หมดแล้วหมดเลยค่ะ

Price: SALE**790฿** ส่งฟรี

************************************************************************************************

Dress แบบ เมย์เฟื่อง กลับมาอีกครั้งตามคำเรียกร้อง ขายดีสุดๆ
ลายดอกไม้ เป็นผ้าซาตินนะคะ ใส่แล้วดูดีแบบ เมย์ ผ้าใส่สบาย สีนี้ดูผอมนะคะ
L: 86 cm.
Size: 38
Price: 1390฿
SALE**1190฿** ส่งฟรี

Skirt: black
Price:
SALE**500฿** ส่งฟรี

Detail: กระโปรงสีดำ มีจีบสวยมาก เรียบหรูค่ะ
Size: 36

Dress H&M Conscious Collection Dress ผ้าดีที่สุดเลยนี้ของ H&M พับลาย คอลเลคชั่นนี้ลายสวยมากนะคะ Size 36,38
PRICE:
SALE**1490฿** ส่งฟรี

******************************************************************************************

Long skirtBrand: H&M
Detail: กระโปรง ผ้าซีทรู ผ่าหน้า, ใส่กางเกงขาสั้นข้างใน เปรี้ยวค้า ลายถี่สวยมาก สีโดยรวมเป็น เทา เขียวพาสเทลค่ะในshop เหมามาหมดเลยค่ะ เหลือแค่ 2 ตัว
Size: s, mAvailable: 2
Price:
SALE**850฿** ส่งฟรี

*******************************************************************************************

Brand: H&M Detail: Skirt เอวยางยืด ด้านหน้าสั้นกว่าด้านหลัง ด้านหน้าเป็นผ้าไขว้กัน มีโบว์ สีสดใส หวานๆค่ะ แนวน่ารักๆ ผ้านิ่มสไตล์ H&M (Size: EUR 34 )
Price: SALE**490฿** ส่งฟรี

***********************************************************************************************

Brand: H&M Detail: Dress สีน้ำตาลออกเนื้อๆ Detailสวยนะค่ะ มีระบายๆสีเงินๆ วิ้งๆ ตรงปลายจั๊ม เข้ารูป ใส่กับเลคกิ้งเข้ากันดีค่ะ ผ้านิ่มสุดๆ (Size: EUR 32 )
Price: SALE**850฿** ส่งฟรี

***********************************************************************************************

H&M Dress: light beige
size: 34
price: 1690฿ SALE**850฿** ส่งฟรี

DRESS H&M
size: 42
Price: 1690฿ SALE**850฿** ส่งฟรี

H&M Dress คุณแม่บ้านญี่ปุ่น (size 32 , size 34 ) detail : ตัวนี้เล่น detail คอปก หยักๆ มีเชือกสีดำเป็นพู่ตรงปลาย แนวแม่บ้านญี่ปุ่นเลยค่าาา vintage สุดๆ
Price: 1690 ฿ SALE**850฿** ส่งฟรี

H&M Dress ผ้าชีฟอง ( size 34,36) detail : ใส่สบายค่ะ ลายดอกไม้สีฟ้าคราม ตัดกับ background ขาวดำ ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ลายน่ารักมากค่ะ ใครชอบใสๆ แนะนำเลยค่ะ

Price: 1790฿ SALE**990฿** ส่งฟรี

H&M Dress
ตัวนี้เนื้อผ้าดีมากจิงๆค่ะ
Price: 1490 ฿ SALE**990฿** ส่งฟรี

(Size: 34,38 )

H&M Dress สีชมพูลูกไม้ (size 36,3:cool: detail : ชมพู shocking pink มีลูกไม้ 6 ตำแหน่ง บ่า 2 ข้างหน้าอก 2 ชายกระโปรงทั้ง 2 ข้าง ตัวนี้ design เก๋ pattern นี้ ไม่ซ้ำใครแน่นอน ด้านหลังเว้ามาถึงหลัง หวานซ่อนเปรี้ยวค่ะ
Price: 1690 ฿ SALE**990฿** ส่งฟรี

Brand: H&M Detail: Dress สำหรับสาวอวบกะลังหาชุดไปงานแต่ง ชุดนี้สีชมพูอ่อนๆเลยค่ะ เล่นDetail อัดพีท ด้านหลังเป็นซิปถึงด้านบนก้น มีสาบหลบซิปด้วย ละเอียดมาก สีหวานมากนะค่ะ เพื่อนใครแต่งงานมีตีมชมพู ผ่านนะค่ะตัวนี้ (Size: EUR 38,40 )
Price:** 1,890฿ SALE**1190฿** ส่งฟรี

Brand: H&M Detail: Dress สีน้ำเงิน สีเกล็ดวิ้งน้ำเงินทั้งตัว ข้างในมีซับไม่คันแน่นอน ตัวนี้จัดว่า หรูสุด! เด่นสุด! ดูไฮโซมาก ไม่ซ้ำใครแน่นอน ใส่แล้วไม่เจอแฝดแน่ๆ** ดูไฮโซมากก แต่ราคาเบาๆไปงานปาร์ตี้ งานแต่ง Outing ได้หมดค่ะ เปรี้ยวมาก เข้ารูปนะค่ะ ใส่แล้วดูเพรียวสุดๆไปเลยค่ะ (Size: EUR M )
Price: 1990 ฿ SALE**1290฿** ส่งฟรี

H&M Dress เกาะอก ( size 40 , size 38 ) deatil : เลิดสุดค่ะ ด้วยสี เนื้อผ้า ทรง ลายด้านหน้า-ด้านหลังผ้า เลือบๆ โดดเด่น เฉิดฉายในงานแน่นอน ด้านข้างทั้งสองเป็นแถบผ้า ซาตินลื่นๆ สีชมพู shocking pink จะสั้นกว่าด้านหน้าและหลังนะค่ะ เปรี้ยวมากค่ะ
Price: 1990฿ SALE**1090฿** ส่งฟรี

Brand: H&MDetail: Dress เข้ารูป เนื้อผ้านิ่มสุดๆไปเลย ลายน่ารัก คอกว้างๆ แอบเอ็กซ์นะค่ะ ลายถี่ดีค่ะ ใส่แล้วดูผอมมาก** (Size: EUR 34 )
Price:
SALE**750฿** ส่งฟรี

Brand: H&M Detail: Dress เข้ารูป เนื้อผ้านิ่มสุดๆไปเลย ลายเสือดาว เอ็กซ์ที่สุดค่ะ ไปOuting กะเพื่อน เชื่อว่าเลิศสุดค่ะ ดูมีทรวดทรง ใส่แล้วเอวคอด อกเป็นอกค่ะ เอวเป็นเอว ใครไม่มีหน้าอก ช่วยได้เลย คอกว้างค่ะ ผ้านิ่มมาก ให้มองหาชุดไปปาร์ตี้ แนะนำค่ะ โดยเฉพาะสาวเปรี้ยวค่ะ (Size: EUR 32,36)
Price:

*************************************************************************************************

H&M กระโปรงลายลูกไม้ (size M ) Detail : ข้างในมีซับอย่างดีเลยค่ะ ลายลูกไม้ ไม่ได้เป็นลายดอกไม้เป๊ะๆเหมือนลูกไม้ทั่วๆไปนะค่ะ ญี่ปุ่นฮิตมากค่ะ ของแทบไม่มีเลยค่ะ เหลือแต่ไซค์เล็กๆค่ะPrice: 1350 THB*
PRICE: SALE**550฿** ส่งฟรี

H&M cardigan (size 32) detail : ลายนี้ขายดีมากเลยนะค่ะ เป็นเพราะสี ชมพู shocking pink ของมันนี้เอง ซื้อเก็บไว้หน้าหนาวไว้เลยค่าาา

Price: 1190 ฿

H&M เสื้อกล้าม size 38 detail : ลายสตอบอรี่น่ารักมากค่ะ ปลายไม่ตัดตรงนะค่ะ มีdetail ค่ะ

Price: 690 THB
SALE**550฿** ส่งฟรี

Flat shoe: Purple Brand: H&M
Detail: รองเท้าเป็นผ้า, สีเปรี้ยวฟลูออเรสเซ้น
Size: 38
Price:

H&M Necklace...green/green
Price : 890฿
SALE**550฿** ส่งฟรี

H&M กำไร สีชมพู สีเหลือง
Price : 490฿
SALE**350฿** ส่งฟรี

H&M สร้อยข้อมือ คือหัตถาครองพิภพ สวยมากค่ะ
Price : 390฿
SALE**250฿** ส่งฟรี

H&M สร้อยรุ้ง ทำเก่า เล่นขนาด งานละเอียดมาก detailเยะอมาก งานไม่น่าจะราคานี้เลย เส้นนี้คุ้มมากค่ะ แนวยิปซี แต่ยิปโซใส่ค่ะ
Price : 890฿
SALE**650฿** ส่งฟรี

new collection! earring by H&M เปรี้ยวปี๊ดดด ส่วนตัวปลื้มคู่ซ้าย เปรี้ยวกว่า ชมพูนีออนทั้งนั้น! Price:
PRICE: SALE**550฿** ส่งฟรี

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3