☆♥♡♥☆ H e r m e s L i n d y 30 สีสวย สภาพ แจ่ม แลกกับอะไรก็ได้ เสนอมาเลยค่า แลกถูกๆไปเลย ถูกใจ ส่วนต่าง คุยกันนะคร๊า
โดย กิ่งเองค่ะ
กิ่งเองค่ะ

HERMES Lindy 30 Rouge Casaque togo Stamp o

ไบนี้สวยมากๆค่ะ ของไหม่ สีนี้ หนังนี้ 250,000 ค่ะ ใครได้ไปคุ้มสุดๆค่ะ ถูกกว่าของไหม่ เกินครึ่งแสน แต่สภาพ กริ๊บๆเลย ได้ไป ประทับใจแน่นอน

อุปกรณ์ ถุงผ้าค่ะ

แลก 185,000 บาท

ใครอยากได้ มีอะไรจะแลกเสนอมาเลยคร่า

....................

marni_mm
ต๊าย....สีสวยเค้าอยากได้
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3