TM เร่เข้ามา TOPSHOP,KLOSET ROCKY ROSE,SODA,PLAYHOUND,MANNEQU1N
โดย puawa
puawa
[SIZE="6"]สนใจก็pmมานะคะ หรือโทรมา 0819131824
สอบถามทางpmหรือโทรมาค่ะ

ให้สิทธิ์คน cf ก่อน หลังจากcf รบกวนโอนเงินภายใน1วัน

ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาทค่ะก่อนcfตัดสินใจก่อนนะคะ มาccทีหลังเสียใจค่ะ
ไม่รับคืนสินค้าค่ะ มีข้อสงสัยอะไรถามได้ยินดีตอบ

เสื้อยืด soda หน้าคนสีชมพู อ่อน ผ้านิ่ม รุ่นนี้เป็นรุ่นผ้านิ่มนะคะ มีสองแบบ แบบผ้ายืดกับผ้านิ่ม
ไซส์ s แต่ใส่ได้ s-m ใส่สบายมาก [SIZE="4"]soldบาท ราคาเต็ม1790ค่ะ
อกกว้าง 16นิ้วยังไม่ยืด ความยาว23.5นิ้ว
puawa
dress เสื้อกล้ามสีเทาอ่อน topshop size 2 หรือ s เป็นเสื้อกล้ามตัวยาวผ้าใส่สบายมาก
ใส่กับblazer หรือใส่เดี่ยว หรือใส่กับขาสั้นก็น่ารักซัก1ครั้งใส่1ครั้ง ใหม่มาก 550
puawa
LBD TOPSHOP SIZE 1O UK
ใส่ไปไหนมาไหนชิวๆ หรือเที่ยวกลางคืนได้สวยงาม
เราสูง 168 ใส่ยาวเลยเข่ามา 1 คืบ ค่ะ
ใส่ครั้งเดียวซื้อมา1300
ขาย 900

puawa
เสื้อกั๊ก mannequin size m ใส่ครั้งเดียว 550 บาท

puawa
เลกกิ้ง เพลฮาว size 27 สะโพก 35-37 ของใหม่ ซักแล้วยังไม่ได้ใส่ 450บาท
puawa
ผ้าพันคอ kloset ได้มาจากในนี้ ยับเพราะเก็บ ยังไม่ได้ใช้เลย ผืนละ 1100 มีถุงผ้าของผืนสีเหลืองมะนาวนะคะสีเขียวไม่มี

thanks SBN ka
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3