มะ ขอมาจะจัดไป ผ่อน 0% เดือน กับ WOC CHANEL หนังแลมป์โซ่ทอง USE LIKE NEW มากมาก ค่ะ
โดย jar1977
jar1977
1.WOC CHANEL หนังแลมป์ สวยๆ ค่ะ เจ้าของซื้อมาแล้วลองสะพายสายยาวไปค่ะ เพิ่งถอยมา ธค. แทบไม่มีริ้วรอยจ้า เรียกว่า NEW ได้เลยค่ะ เสนอขายราคา 48500 บาทค่ะ HOLO 168 .. นะคะ อุปกรณ์ครบยกเว้นดอกคามิเลีย
ขอมุมภาพได้จนจุใจเลยค่ะยินดีค่ะ ขอให้ทุกมุมจนพอใจ เพราะ ใครก้ออยากได้ของสวย ราคาเบาๆ

สอบถามรายละเอียดได้นะคะ 089-64-64-64-8 ค่ะ

แม่ค้าอยู่ต่างจังหวัดนะคะ ไม่สามารถนัดดูของได้ค่ะ เอาไว้ใจกันนะคะซื้อขายมาหลายใบแล้วจ๊ะ ไม่โกงไม่หนีไม่หายค่ะ ใจเขาใจเรา

พิเศษ ... ค่ะ อยากปล่อยน้องเพราะมีเป้าหมายใหม่แล้ววันนี้
ผ่อน 2 ครั้งได้เลยค่ะ 28500+20000 ไม่มีบวกเพิ่มค่ะ แต่ งดต่อรองนะคะ
ผ่อนหมดรับสินค้า ไปสะพายหรูๆ กันได้เลยค่ะ.. รับรอง ใหม่ กิ๊กค่ะ จะเก็บไว้ให้อย่างดี

[IMG] [/IMG]

สุดท้าย ขอบคุณ SBN บ้านหลังนี้ ที่ให้ความอบอุ่นน้องเป๋า และเจ้าของน้องเป๋าทุกใบค่ะ ที่ทำให้ชุมชนแห่งนี้น่าอยู่
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3