TM.........ปีใหม่ อยากได้ชิ้นไหนต่อมาเลยจ้า........."Brand New" รองเท้า Chanel ส้นแบนสุดฮิต + LV NVF MM Damier, Bloomsbury PM Damier และ Emile wallet สีแดง........."Pre-owned" Chanel Classic Jumbo Caviar สีดำ สภาพดีมากก.........
โดย armarm
armarm
น้องเป๋าเป็นของแท้ 100%
สามารถเอาเข้าห้อง catch fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาตครับ
ขอสงวนสิทธิ์การขายให้กับลูกค้าที่ไม่ต่อราคา และ/หรือ โอนมัดจำมาก่อนนะครับ

สนใจติดต่อโดยตรงทาง PM หรือทางโทรศัพท์ได้เลยครับ
(ถ้าไม่ได้รับสายจะโทรกลับนะครับ เป็น PM จะสะดวกกว่า)
081-822-4566
อาม

UPDATED!!!
สินค้ารอบนี้มีมาทั้งหมด 11 ชิ้น (ตอนนี้เหลือ 6 แล้วนะครับ)
1) "Brand New" รองเท้า Chanel Ballerina Flat หัวหนังสีทอง/เลื่อมทอง
2) "Brand New" รองเท้า Chanel Ballerina Flat หัวหนังสีดำ/ตัวเป็นผ้า tweed ผสม ribbon
3) "Brand New" LV Neverfull MM Damier
4) "Brand New" LV Bloomsbury PM Damier
5) "Brand New" LV Emilie Monogram สีแดง SOLD
6) "Pre-owned" Chanel Classic Jumbo Caviar สีดำ

1) "Brand New" รองเท้า Chanel Ballerina Flat หัวหนังสีทอง/เลื่อมทอง

รองเท้าเป็นของใหม่ เพิ่งลงเครื่องมาสดๆร้อนๆครับ
คู่นี้หายากมากๆครับ ได้มาจากช้อปที่ vienna รับรองใส่ไปไม่ซ้ำใครแน่นอน
หัวเป็นหนังสีทอง ตัวรองเท้าเป็นเลื่อมสีทอง ไซส์ 36.5

อุปกรณ์ : ถุงผ้า, ถุงกระดาษ, ไม้ดันทรง และ กล่องแข็ง

ขอขายที่ SOLD ครับ

armarm
2) "Brand New" รองเท้า Chanel Ballerina Flat หัวหนังสีดำ/ตัวเป็นผ้า tweed ผสม ribbon

รองเท้าเป็นของใหม่ เพิ่งลงเครื่องมาสดๆร้อนๆครับ
คู่นี้หายากมากๆครับ ได้มาจากช้อปที่ vienna รับรองใส่ไปไม่ซ้ำใครแน่นอน
หัวเป็นหนังสีดำ ตัวรองเท้าเป็นผ้า tweed ผสมริบบิ้น chanel ไซส์ 36.5

อุปกรณ์ : ถุงผ้า, ถุงกระดาษ, ไม้ดันทรง และ กล่องแข็ง

armarm
3) "Brand New" LV Neverfull MM Damier

กระเป๋าเป็นของใหม่ครับ
made in france
date code : SA4162

อุปกรณ์ : ถุงผ้า, ถุงกระดาษ และ การ์ดใบเล็ก

armarm
4) "Brand New" LV Bloomsbury PM Damier

มีช่องใส่ของ 2 ช่อง คือช่องใหญ่ และ ช่องหน้ากระเป๋า
สายสะพายยาว สามารถสะพายไหล่ หรือ สะพายเฉียง cross body ก็ได้ครับ

อุปกรณ์ : ถุงผ้า, ถุงกระดาษ และ การ์ดใบเล็ก

armarm
5) "Brand New" LV Emilie Monogram สีแดง

ใส่การ์ดได้ 4 ใบ

อุปกรณ์ : ถุงผ้า, ถุงกระดาษ, การ์ดใบเล็ก และ กล่องลิ้นชัก

ขอขายที่ SOLDครับ

armarm
6) "Pre-Owned" Chanel Classic Jumbo Caviar สีดำ GHW

กระเป๋าเป็นของพี่สาวอามใช้เองครับ สภาพดีมาก ไม่ค่อยได้ใช้งาน เก็บรักษาอย่างดี
มุมทั้งสี่และที่ตัวหนังไม่มีรอยใดๆ Hardware ทองเงางาม
รุ่นนี้เป็นรุ่นใหม่แบบ double flab ครับ
ซื้อที่ช้อปไทยเมื่อเดือนกุมภา 2011
Hologram 14xxxxxx
รูปเยอะหน่อยนะครับ อยากให้เห็นสภาพทุกๆมุมครับ

อุปกรณ์ : ถุงผ้า, ถุงกระดาษ, ริบบิ้น, care book, hologram card, กล่องแข็ง และ ใบเสร็จตัวจริง

ขอขายที่ SOLDครับ

armarm
ขอบคุณสยามแบรนด์เนมคร้าบบ :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3