แ ล ก _ แ ล ก_ แ ล ก prada speedy 28 สีทอง สวย หายาก หมดทุกชอป ไบเดียวใน sbn ขอแลกกับอะไรก็ได้ เสนอมาค่ะ
โดย กิ่งเองค่ะ
กิ่งเองค่ะ

prada speedy สีทอง ลิมิเตท หายากมากค่ะ ทำออกมาจำนวนจำกัด สวยมากๆ

ใหม่นะคะ หมุดใต้ฐาน มีรอยวางบ้าง นะคะ เป็นมาจากชอปแล้วค่ะ แต่ยังไม่เคยใช้ชัวร์คะ ซื้อมายังไม่ได้ใช้นะคะ ลองสะพายแล้วไม่เหมาะกับตัว เลยขายขาดทุน ดีกว่า

อุปกรณ์ การ์ด สาย ถุงผ้า ค่ะ

เช็คราคาก่อนได้ค่ะ สีธรรมดา ก็ขายกัน สี่หมื่นกว่าอยู่แล้วค่ะ

แลกได้นะคะ กับ LV chanel prada mini alma หรือลองเสนอมาค่ะ

ราคาแลก 42,000 บาท

[INDENT]

[/INDENT]

[INDENT]
[/INDENT]

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3