TAG HEUER , Charriol, Gucci, Omega มาใหม่ 90 เรือน สภาพสวย+ราคาดีๆ และบริการหลังการขายพิเศษๆ จากร้านเป็นกันเองครับ
โดย josungavm8
josungavm8

TAG HEUER สภาพสวย+ ราคาดี และบริการหลังการขายที่มากกว่าครับ

ดูความน่าเชื่อถือจาก Feedback ของผมได้ครับ

ราคาถูกกว่าร้านอื่นหลายๆพัน เพราะร้านผม
เป็นร้านเล็กๆ ค่าเช่าถูกกว่าร้านอื่นมากครับ
เลยขายราคาได้ถูกกว่าครับ
และพร้อมให้ลูกค้าเช็คคุณภาพสินค้าก่อนซื้อได้จนพอใจครับ

สนใจเรือนไหนเป็นพิเศษ โปรดโทรนัดก่อนนะครับ
ขอบคุณครับ
0899287525 แบงค์ครับ

[SIZE=7]

[SIZE=7]รับบัตรเครดิต และ ให้มัดจำในเวลานานได้นะครับ

หน้าร้านเป็นกันเองตั้งอยู่ที่ พันธ์ทิพย์ งามวงศ์วานครับ

เปิดทุกวัน ครับ 13.55 - 18.45 ครับ

[SIZE=7]โปรดอ่านก่อนครับ

ถ้าไม่มั่นใจเรื่องความแท้ในตัวสินค้าของผม โปรดนัดเจอที่ศูนย์เลยครับ จะเช็คศูนย์ไหนได้หมดครับ

นาฬิกาผมของแท้ 100 เปอเซนต์ครับ โปร่งใสให้เช็คความแท้ได้เต็มที่ครับ

และเพื่อไม่เป็นการเสียเวลาทั้งสองฝ่ายนะครับ

ถ้าไม่แท้ผมออกค่าเช็คที่ศูนย์ให้ และ แถมค่าน้ำมันให้ด้วยครับ

ผมอยู่ในเว็ปนี่ มา 3 ปี เป็น trust member

สำเนาประชาชนก็อยู่ที่webmaster ครับ

( ผมเข้าใจว่าคนสมัยนี่เชื่อใจยาก ผมจึงยินดีให้ตรวจสอบเต็มที่ครับ )

ขอบคุณครับ

โปรโมชั่นพิเศษสำหรับลูกค้าคนพิเศษของร้านเป็นกันเองครับ

[SIZE=7]ต้องอ่านครับ

1. ข้อสำคัญสุดครับ นาฬิกาทางร้านเป็นกันเองคัดของคุณภาพสภาพสวยๆทุกเรือน

2. นาฬิกา ทุกเรือน รับประกันหลังการขาย 1 ปี เต็มครับ มีการออกใบรับประกันให้ครับ

3. แลกเปลี่ยนหัก แค่ 10 - 19 เปอเซนต์เท่านั้นครับ สำหรับมือสองทุกเรือนเลยครับ (ยังคุยกันได้อีกครับสำหรับบางเรือน )

4. ขายคืน 10 -25 เปอเซนต์ครับ สำหรับนาฬิกามือสองทุกเรือนครับ (ยังคุยกันได้อีกครับสำหรับบางเรือน )

5. ถ้าขายคืนแล้วอยากได้ราคาที่ใกล้ไปตอนซื้อ เชิญโทรมาปรึกษาผมได้เลยครับ ผมพร้อมช่วยเหลือครับ

6. ถ่าน renata swiss แท้ ผมเปลี่ยนให้ฟรี 5 ปี หลังการขายครับ ตามห้างเปลี่ยนกันที่ ( 250 - 400 บาท ครับ )

7. ถ้านาฬิกาเป็นรอยขนแมวหลังจากใช้งานไปซักพัก ผมขัดลบรอยให้ฟรี กลับมาเหมือนใหม่เลยครับ

8. นัดดูของก่อนได้ครับ ไม่ต้องโอนมัดจำมาให้ก่อนนัดดูนะครับ ถ้าไม่สวยเหมือนในรูป ไม่ซื้อไม่เป็นไรครับ

9. รับประกันของแท้ครับ สามารถเช็คศูนย์ หรือ เช็คตามร้านนาฬิกา และ โรงรับจำนำ ก่อนจ่ายเงินได้เลยครับ

10. ข้อนี่สำคัญสุดครับ นาฬิกาทางร้านเป็นกันเองคัดของคุณภาพสภาพสวยๆทุกเรือนครับ

11. ราคาของร้านผมน่าจะถูกที่สุดในบรรดาร้านแล้วครับ ถ้าไม่นับผู้ใช้ขายเอง(บางคน)ครับ

แต่ถ้าไปซื้อกับผู้ใช้ขายเอง คุณจะไม่ได้ 13โปรโมชั่นพิเศษของร้านเป็นกันเอง

ที่ผมให้แบบไม่มีคนขายคนไหน หรือ ร้านไหน ให้คุณแล้วครับ

12. ร้านผมนาฬิกาส่วนใหญ่จะมีกล่องใบครบครับ เก็บครบๆๆ ราคาก็จะดีกว่าในระยะยาวครับ

13. นาฬิกา ที่ประดับด้วยเพชร ผม ส่องกล้องดูว่าเพชรเป็นของแท้
รวมทั้งใช้เครื่องจี้เพชรที่แยกเพชรโมอิสได้ ตรวจสอบเรียบร้อยแล้วครับ

TAG Aquaracer รุ่นใหม่ Day-Date King Size หน้าดำ ขอบเพชร จับเวลา

ขนาด 43.5 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

ขอบเพชรเม็ดละ 3 สตางค์กว่าๆ น้ำใส คัดทุกเม็ด จาก โรงงาน TAG HEUER

เครื่อง 7750 เดินดี รีเซ็ตตรงครับ

หน้าดำ ตัดกับเพชร เด่นดีครับ

ของใหม่ 242,000 บาท ครับ

เวปอื่นลงกัน 113,000-118,000 นะครับ

ผมขอเบาๆที่ 99,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK King Size Chronograph หน้าน้ำเงิน Auto 7750

ขนาด 43 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

หน้าปัดน้ำเงินสีสวยครับ

เครื่อง auto 7750 เดินดี รีเซ็ตตรงครับ

ดู sport และ เข้มไปพร้อมๆกันครับ

ขอบ tachymeter ที่ ขอบแสตนเลสเนื้อเงา ตัดกับสายและตัวเรือนแบบด้าน อย่างลงตัว

ขอราคาเบาๆที่ 51900 บาทเท่านั้นครับ

TAG Aquaracer lady รุ่นในห้าง หน้ามุกขาว สวยๆๆ

ขนาด 29 มิล รวมเม็ดครับ

สภาพดีมากครับ

สายเงาขนาบด้าน

ขอบเหลี่ยมยังคมสวยครับ

หน้ามุกขาว เล่นแสง + มองเวลาง่าย+ แต่งตัวง่ายด้วยครับ

ขอราคาเบาๆที่ 27900 บาทเท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา หญิงใหญ่ หน้าดำ วงแหวน 3 ชั้น

สภาพดีครับ พรายน้ำสวย

ขนาด 30 มิล รวมเม็ดครับ

สายแบบเงาสลับด้านครับ

หน้าดำ ดูเด่นและ sport ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 22500 บาท ครับ

TAG ก้างปลา หญิงใหญ่ หน้าเทา 2 ชั้น ด้านล้วน

สายแบบด้านล้วนเป็นรอยขนแมวยากครับ

สายตึงแน่น

พรายน้ำสวยครับ

ขอราคาเบาๆที่ 19,900 เท่านั้นครับ

TAG Aquaracer รุ่นในห้าง lady หน้าดำเพชร ขอบเพชร กล่องใบครบ

ขนาด 29 มิลรวมเม็ดครับ

สายและตัวเรือนแบบเงาล้วนครับ

มาพร้อม กล่อง คู่มือ และ ใบรับประกันนาฬิกาครับ

ของใหม่ 169,000 บาท

ร้านอื่นเปิดกัน 75,000 - 77,000 นะครับ

ผมขอเบาๆที่ 70900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link Men Size รุ่นใหม่ หน้าดำเพชร ขอบเพชร กล่องใบครบ

สภาพสวยครับ

ขนาด 40 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สายแบบเงาสลับด้าน

หน้าดำ ตัด กับเพชรน้ำใสที่คัดทุกเม็ด จาก โรงงาน Tag Heuer

มาพร้อม กล่อง+คู่มือ+ใบรับประกันนาฬิกา+ใบcer เพชร ครบๆเหมือนออกห้างครับ

ของใหม่ 235,000 บาท ครับ

แต่ผมขอราคาเบาๆที่ 77900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link Man size หน้ามุกเพชรขาว 2K ขอบทองคำ ของครบๆ

สภาพสวยครับ

ขอบเป็นทองคำ 18 K Solid Gold ไม่มีวันลอกครับ

หน้ามุกขาวเล่นแสงสวยงาม+มองเวลาง่ายครับ

เครื่องถ่าน ไม่ต้องมานั่งตั้งเวลาบ่อยๆ ใช้งานได้เลยครับ

ของใหม่ 139,000 บาท ครับ

มาครบๆ กล่อง+คู่มือ+ใบcerเพชร น้ำใสๆ ไม่มีตำหนิ + ใบรับประกันนาฬิกา

ขอเพียง 56900 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK Lady หน้ามุกชมพู สายเงาสลับด้าน

หน้ามชมพูมุก เล่นแสงสวยงาม หวานๆดีครับ

ขอราคาเบาๆที่ 29,900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Carrera lady หน้ามุกขาว หลักเพชร AUTO กล่องใบครบ

เป็นรุ่นปัจจุบันในห้างครับ

สภาพดีมากครับ สายเงาขนาบด้าน

ขอบเเละตัวเรือนเป็นแบบ เงาล้วนครับ

หน้าขาวมุก เหลือบแสงสวยงามและมองเวลาง่ายครับ

ฝาหลังแบบเปลือยโชว์เครื่อง AUTOMATIC ครับ

เพชรน้ำงามทุกเม็ด จาก โรงงาน TAG HEUER ครับ

ของใหม่ 140,000 บาท ครับ

มาพร้อม กล่อง คู่มือ และ ใบรับประกันครับ

ขอราคาเบาๆที่ 57900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link Lady รุ่นในห้าง 2K ขอบเพชร หน้ามุกเพชร กล่องใบครบๆ

เป็นอีกหนึ่งตัว Top ของ lady size ครับ

ขอบเป็นทองคำ 18 K SOLID GOLD ไม่มีวันลอกครับ

เพชรน้ำงามคัดทุกเม็ด จาก โรงงาน Tag Heuer

มาพร้อม ใบcerเพชร ใบรับประกันนาฬิกา คู่มือ และ กล่องใหญ่ นอก-ในครับ

ครบๆแบบออกห้าง

ของใหม่ 196,000 บาท ครับ

แต่ขอราคาเพียง 85900 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา King Size หน้าแชมเปญ วงแหวน 3 ชั้น สวยๆ หายากครับ

ขนาด KING SIZE ครับ

สภาพดีครับ

ขอบเป็นเงา พรายน้ำตรงขอบ 12 นาฬิกาอยู่ครบครับ

พรายน้ำที่หน้าปัดสวย

หน้าปัด วงแหวน 3 ชั้น แชมเปญ หายากครับ

ขอราคาเบาๆที่ 23,900 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK LADY New model หน้าน้ำเงิน กล่องใบครบ

สภาพสวยครับ

ตัวเรือนและสายแบบเงาล้วน

มาพร้อม กล่อง คู่มือ และ ใบรับประกันนาฬิกาครับ

ของใหม่ 84,000 บาท ครับ

แต่ผมขอเบาๆที่ 35500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link จับเวลา Boy Size ตัว Top สุด ขอบเพชร กล่องใบครบ

ขนาด 34.5 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพสวยครับ ตัวเรือนและสายแบบเงาล้วน

ขอบเพชร น้ำงาม เล่นไฟ จากโรงงาน TAG HEUER ครับ

มาพร้อม กล่อง คู่มือ และ ใบรับประกันครับ

ของใหม่ ราคา 225,000 บาท ครับ

(ร้านอื่นเปิดกัน 88,000-89,000)

ผมขอราคาเบาๆที่ 84,900 บาท เท่านั้นครับ

GUCCI Signoria หน้ามุกขาว ขอบเพชร กล่องใบครบครับ

สภาพสวยครับ ขอบเพชรน้ำใส หน้าขาวมุกมองง่าย มาพร้อม กล่องคู่มือ และ ใบรับประกันครับ

ขนาดใหญ่เต็ม ข้อมือ 35 มิล ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 27900 บาท เท่านั้นครับ

Omega Constellation หน้าเทา หญิงเล็ก เงาล้วน สวยๆๆ

หน้าเทาเข้ม สวยๆครับ

ขนาด Mini Lady 23 MM ครับ

สายและตัวเรือนแบบเงาล้วน ขอบเป็นขัดด้านเลขโรมันครับ

ขอราคาเบาๆที่ 33500 บาท เท่านั้นครับ

Tag Link รุ่นใหม่ จับเวลา หน้าดำ 43MM

ขนาด 43 มิล รวมเม้ด 46 มิลครับ ใหญ่ๆเต็มข้อมือครับ

เครื่องถ่านไม่ต้องมานั่งปรับเวลาครับ

สายและ ตัวเรือนแบบด้านล้วนครับ

ของใหม่ 101,000 บาทครับ

ขอราคาเบาๆที่ 41900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link รุ่นใหม่ Cal.6 Auto หน้าดำ

สภาพสวยครับ

หน้าปัดเป็นแบบ ลายเส้น แนวตั้ง ครับ

เครื่อง auto Cal.6 โชว์เครื่อง ฝาหลังครับ

หน้าปัดเข้มๆ แมนๆครับ

ของใหม่ 111,000 บาท

แต่ผมขอเบาๆ ที่ 47500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link Limited Tiger wood 8000 เรือน auto

สภาพสวยครับ

สายแบบด้าน ขอบเป็นเงา

ทำมาแค่ 8000 เรือน ทั่วโลก

เข็มวินาที ออกมา เป็นแบบ 2เข็มครึ่งแปลกดีครับ

ร้านอื่นเปิดราคากัน 47000-49000 นะครับ

ขอราคาเบาๆที่ 43500 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา หญิงใหญ่ วงแหวน 3 ชั้น 2K ทองเดิม

สภาพดีมาก เดิมๆครับ

พรายน้ำสวย พรายน้ำที่ 12 นาฬิกาอยู่ครบครับ

สายตึงแน่นครับ หน้าขาวมองเวลา ง่ายครับ

รุ่นสุดท้ายก่อนเปลี่ยนเป็นรุ่น LINK

ร้านอื่นเปิดกัน 27,000-29,000 ครับ

รุ่นนี้หาซื้อร้านไหนก็ได้ แต่จะหาทองเดิม สภาพดีแบบนี้หายากครับ

ขอราคาเบาๆที่ 24,999 บาท ครับ

TAG ก้างปลา หญิงใหญ่ หน้าขาว 3 ชั้น วงแหวน เงาสลับด้าน

สภาพสวยครับ

สายเงาสลับด้าน

พรายน้ำสวย พรายน้ำ ที่ขอบ 12 นาฬิกาอยู่ครบครับ

สายตึงแน่น ครับ

เครื่องถ่านเดินดี ไม่ต้องมานั่งปรับเวลาแบบ ออโต้ครับ

มองเวลาง่ายครับ

ขอราคาเบาๆที่ 22,900 บาทเท่านั้นครับ

Tag Aquaracer lady รุ่นใหม่ หน้ามุกขาวเพชร

สภาพสวยครับ

ตัวเรือนและสายแบบเงาล้วนครับ

ของใหม่ 96,000 บาท ครับ

มือสองสภาพสวยเรือนนี้ ขอเพียง 40,500 บาท ครับ

TAG Link King Size Chronograph หน้าน้ำเงิน กล่องใบครบ

ขนาด 43 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

เครื่องถ่านครับ

หน้าน้ำเงินแบบ deep sea สวยกว่าน้ำเงินทั่วไปครับ

มาพร้อม กล่อง4เหลี่ยมใหญ่ คู่มือ และ ใบรับประกันครับ

ของใหม่ 105,000 บาท

ของผมครบๆ ขอเพียง 41900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link lady รุ่นในห้าง หน้ามุกขาวหลักเพชร ขอบเพชร กล่องใบครบ

สภาพสวยครับ

เพชรน้ำใส เล่นไฟ ทุกเม็ดจาก โรงงาน Tag heuer

มาพร้อม กล่อง4เหลี่ยมใหญ่ คู่มือ และ ใบรับประกันนาฬิกาครับ

ร้านอื่นไม่มีกล่องใบ ก็ เปิดกัน 76,000 - 77,000 แล้วครับ

ขอราคาเบาๆที่ 73900 บาทเท่านั้นครับ

TAG LINK lady รุ่นในห้าง หน้าเพชรดำ สภาพสวยๆ

สายและตัวเรือนแบบเงาล้วน

หน้าดำตัดกับเพชร ดูเด่นตาครับ

สภาพสวยครับ

ของใหม่ในห้าง ราคา 121,000 บาท

ขอราคาเบาๆที่ 46,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG Heuer LINK Limited AUTO เพียง 350 เรือน กล่องใบครบ

รุ่น Tiger wood ทำมาจำกัด 350 เรือนครับ ( น้อยมากครับ)

ปกติ TAG heuer พวก Limited จะผลิต 5500,8000 เรือนซะส่วนใหญ่ครับ

ขอบเพชรน้ำใส แวววาว คัดทุกเม็ด จาก โรงงาน TAG HEUER

ขอราคาเบาๆที่ 77,500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Alter Ego lady หน้าน้ำเงิน 25MM กล่องใบครบ

สภาพสวยครับ

เพชรน้ำใสเล่นไฟคัดทุกเม็ดจากโรงงาน Tag Heuer ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 38500 บาท เท่านั้นครับ

TAG F1 lady รุ่นในห้าง หน้าขาวเซรามิก กล่องใบครบแบบออกห้างครับ

ขนาด 35 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

ขอบและสายทำจากเซรามิกครับ

ข้อดีของเซรามิกคือเป็นรอยยากครับ

พร้อม กล่อง4เหลี่ยมใหญ่ คู่มือ ใบประกันนาฬิกา ใบcer เพชร ครบๆครับ

ขอราคาเบาๆที่ 54500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link King Size หน้าดำเพชร เงาสลับด้าน

สายเงาสลับด้าน ดูสวยและตัดกันอย่างลงตัว

ขนาด 43 มิล ไม่รวมเม็ดครับ รวมก็ 45 มิล ครับ

หน้าดำตัดกับเพชรทำให้เด่นตาครับ

ขอราคาเบาๆที่ 39900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link King Size หน้าดำเพชร เงาสลับด้าน

สายเงาสลับด้าน ดูสวยและตัดกันอย่างลงตัว

ขนาด 43 มิล ไม่รวมเม็ดครับ รวมก็ 45 มิล ครับ

หน้าดำตัดกับเพชรทำให้เด่นตาครับ

ขอราคาเบาๆที่ 39900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link lady รุ่นใหม่ หน้ามุกฟ้าสวยๆ พร้อม กล่อง+คู่มือ จ้า

สายเงาสลับด้านครับ

หน้ามุกฟ้าเหลือบแสงสวยๆครับ

ของใหม่ ราคา 85,000 บาท

แต่มือสองสภาพเอี่ยม เรือนนี้ ผมขอที่ 34,999 เท่านั้นครับ

Ebel หน้าเพชร ขอบเพชร มุกขาวลายตาข่าย รุ่น TOP ครับ

lady size 23 mm ครับ

ของใหม่ แสนปลายๆครับ

สภาพสวยครับ

เพชรน้ำสวยคัดจาก โรงงาน EBEL ที่สวิสเซอร์แลนด์ครับ

หน้ามุกแบบตาข่าย สวยแปลกตาครับ

ขอราคาเบาๆ ที่ 37900 บาท เท่านั้นครับ คุ้มประหยัดไปแสนต้นๆครับ

TAG Aquaracer รุ่นใหม่ หน้ามุกชมพู ขอบเพชร หน้าเพชร เต็ม พร้อมใบรับประกัน

ของคุณสุภาพสตรีครับ

สภาพสวยครับ

ขอบเพชร หน้าเพชร จาก โรงงาน TAG heuer ครับ

หน้ามุกชมพูหวานๆ เล่นแสงครับ

ร้านอื่นเปิดขายกัน 75000- 76000 นะครับ

ขอราคาเบาๆ ที่ 69,900 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK BOY-SIZE หน้าน้ำเงิน เงาสลับด้าน สวยๆ

ขนาด BOY SIZE 36.5 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

เหมาะกับ คุณผู้หญิงชอบเรือนใหญ่แต่ไม่ใหญ่เว่อร์ หรือ ผู้ชายข้อมือเล็กครับ

สภาพดีมากครับ สายเงาสลับด้าน

ขอบเป็นเงาล้วนครับ

ขอราคาเบาๆ ที่ 25,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG Aquaracer หน้ามุกขาว หลักเพชร Man size สวยๆ

ขนาด 39 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพดีมากครับ ขอบยังเหลี่ยมสวยครับ

หน้ามุกเหลือบแสงสวยและหรูหราครับ

ขอราคา เบาๆที่ 39900 บาท เท่านั้นครับ

Tag Aquaracer หน้ามุกชมพู ขอบเพชร หน้าเพชรหลัก กล่องใบครบ

เพชรน้ำงามคัดทุกเม็ด จากโรงงาน tag heuer ครับ

มาครบๆ กล่องใหญ่ +คู่มือ+ ใบรับประกัน+ ใบcer เพชร ครับ

ขอราคา เบาๆที่ 59500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Aquaracer รุ่นใหม่ Man size หน้าดำหลักเพชร กล่องใบครบ

สภาพดีมากครับ ขอบ BEZEL เหลี่ยมสวยครับ

สายแบบเงาขนาบด้านสองฝั่ง มาพร้อม กล่อง คู่มือ และ ใบรับประกันครับ

ขอราคาเบาๆที่ 43,000 บาท เท่านั้นครับ

TAG CARRERA หน้าสีเงิน 2 K ขอบทองคำแท้ auto กล่องใบครับ

สภาพสวยครับ

ขนาด 40 มิล กำลังพอดีมือครับสายหนังเดิม

หัวสายเดิมครับเครื่องออโต้หลังเปลือยครับพร้อม

กล่อง 4 เหลี่ยมใหญ่นอกใน และ ใบรับประกันร้านดังในUSA

ขอราคาเบาๆที่ 44900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link lady หญิงจัมโบ้ หน้ามุกฟ้าหลักเพชร กล่องใบครบ

ขนาด 32.5 มิล รวมเม็ดครับ

สภาพสวยครับ

มาพร้อม กล่อง คู่มือ ใบประกันนาฬิกา ใบCERเพชร ป้ายสติกเกอร์ตรงรุ่น ครบๆครับ

หน้ามุกหลักเพชร เหลือบแสง สวยงามครับ

ขอราคาเบาๆที่ 41500 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG ก้างปลา Boy size 2 K หน้าครีม ทองเดิม สวยๆ

ขนาด Boy size ครับ หน้าครีม ทองเดิม ไม่มีลอกครับ
สภาพพสวยครับ สายตึงแน่น
ขอราคาเบาๆที่ 18,900 บาท ครับ

TAG ก้างปลา หญิงเล็ก หน้า เขียว วงแหวน 3 ชั้น หายากครับ

ขนาด หญิงเล็กครับ

หน้าปัด วงแหวน 3 ชั้น สี เขียว หายากครับ ไม่ได้นำเข้ามาขายในไทยครับ

สายตึงแน่น พรายน้ำสวย พรายน้ำที่ขอบ 12 นาฬิกา อยู่ครบครับ

หญิงเล็กหาซื้อได้ทั่วไป แต่จะหาหน้าเขียว + สภาพดีมากแบบนี้หายากแล้วครับ

ขอราคาเบาๆที่ 20900 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา ญ ใหญ่ Limited 1200 เรือน

หน้าน้ำเงิน deep blue ไม่เหมือนน้ำเงินทั่วไปครับ

ทำมาจำกัด แค่ 1200 เรือน โลโก้ tag เป็นแบบ ตราสีเงินด้วยครับ

ขอราคาเบาๆ ที่ 22500 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK King Size หน้าน้ำเงิน จับเวลา AUTO พร้อม กล่องครับ

ขนาด 42.5 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

เครื่อง Auto 7750 เดินดี รีเซ็ตตรงครับ

สภาพสวยครับ

ใส่แล้วดูแมน สปอต์ เต็มตัวครับ

ขอราคาเบาๆที่ 42500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link ออโต้ Tiger wood Limited 5500 เรือน กล่องใบครบ

ขนาด 39.5 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพสวยครับ

ขอบเป็นเงา สายและตัวเรือนแบบด้านล้วน

หน้าปัดแกะลายทำมิติเป็นเสมือนใส่ลูกกอล์ฟไว้ที่หน้าปัด ดูแปลกและมีเสน่ห์ครับ

มาพร้อม กล่องตรงรุ่น คู่มือ ใบรับประกัน ครบๆ ครับ

( กล่องไม้รุ่นนี้ก็หนัก 1.5 กิโลกัรมแล้วครับ)

ขอราคาเบาๆที่ 44,900 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา King Size หน้าขาว 3 ชั้น AUTO โครโนมิเตอร์ ทองเดิม

ขนาด 38 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

หน้าขาวกระเบื้อง สวยและดูวาว และเป็นรอยยากกว่าหน้าขาวแป้งเยอะครับ

สภาพสวยครับ ทองเดิม ไม่ได้ชุบใหม่ ไม่มีลอก และไม่ซีดครับ

พรายน้ำสวย พรายน้ำที่ขอบ 12 นาฬิกา อยู่ครบครับ

สายแน่น เม็ดมะยมสวยไม่มีบุบหรือผุ

เครื่องเดินดี ตามมาตรฐาน chronometer ครับ

รุ่นนี่หาซื้อตามร้านมือสองได้ทั่วไป แต่จะหาสภาพดีๆ สวยๆแบบนี้ หายากครับ

ขอราคาเบาๆที่ 26500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link King Size รุ่นในห้าง จับเวลา Auto 7750 2K ตัว TOP

ขนาด 42.5 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพสวยครับ

ขอบเป็นทองคำแท้ Solid Gold 18 K ไม่มีวันลอกครับ

เครื่อง 7750 โชว์เครื่อง เดินดี รีเซ็ตตรงครับ

ของใหม่ ราวๆ 175,000 บาทครับ

ร้านอื่นเปิดกัน 85000 - 87000 ครับ

ผมขอเบาๆที่ 79500 บาทเท่านั้นครับ

TAG Alter Ego lady หน้ามุกฟ้า หลักเพชร เงาล้วน

ขนาด 30 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

นาฬิกาทรงกำไลครับ

สภาพดีครับ

หน้ามุกฟ้าเหลือบแสงดูแล้วสวยสะดุดตาครับ

ขอราคาเบาๆที่ 30,900 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา Boy-Size หน้าน้ำเงิน วงแหวน 3 ชั้น สวยๆ

ขนาด 36.5 มิล รวมเม็ดครับ

สภาพดีครับ

สายยังแน่น พรายน้ำสวย

หน้าวงแหวน 3 ชั้น รุ่นสุดท้ายก่อนเปลี่ยนเป็น LINK

สายเงาสลับด้าน ตามเอกลักษณ์ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 20500 บาท ครับ

TAG ก้างปลา KING SIZE หน้าดำ วงแหวน 3 ชั้น

สภาพสวยครับ

สายเงาสลับด้าน

หน้าดำ ดูเข้มและ สปอร์ตครับ

พรายน้ำสวย สายตึงแน่นครับ

รุ่นสุดท้ายของก้างปลาก่อนกลายเป็น LINK

ขอราคาเบาๆ ที่ 23500 บาทเท่านั้นครับ

TAG ALTER EGO หน้ามุกขาว ขอบเพชร พร้อม กล่อง+คู่มือ

ขนาด 26 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพดีมากๆครับ

สานและตัวเรือนแบบเงาล้วนครับ

หน้ามุกขาวมองเวลาง่ายครับ

เพชรน้ำใสคัดทุกเม็ดจาก โรงงาน TAG HEUER

ขอราคาเบาๆ ที่ 36999 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา King Size จับเวลาหน้าวงแหวน 2K ทองเดิม หายากๆๆ

เครื่องถ่าน เดินดี รีเซ็ตตรง

สภาพสวยๆเดิมๆครับ

สายตึงแน่นครับ พรายน้ำสวยตามรูป พรายน้ำที่ขอบอยู่ครับครับ

ขนาด 38.5 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

หน้าวงแหวน 3 ชั้น สวยแปลกตาครับ

หายากครับ รุ่นนี่

ขอราคาเพียง 31900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Alter Ego หน้าขาวขอบเพชร หญิงใหญ่ครับ

สภาพสวยครับ

ขนาด 30 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

ขนาดตัวเรือนจะดูใหญ่กว่าพวก link 30MM
เพราะสายเป็นแบบกำไลทำให้ดูนาฬิกากว้างกว่าครับ

เพชรน้ำใสเล่นไฟคัดทุกเม็ด จาก โรงงาน Tag heuer

ตัวเรือนและสายแบบเงาล้วน

มาพร้อม กล่องและคู่มือครับ

ขอราคาเบาๆที่ 38500 บาท เท่านั้นครับ คุ้มค่ากับราคามากครับ

TAG ก้างปลา หญิงใหญ่ 2K หน้าเทา 2 ชั้น ทองเดิมด้วยครับ

ขนาด 30 มิล รวมเม็ดครับสภาพดีครับ

พรายน้ำตรง12นาฬิกายังอยู่ด้วยครับ

หน้าเทาใส่แล้วดูเข้มและsport ครับ

ทองเดิมใส่ได้ทนและนานกว่าครับ

ขอเบาๆที่ 22990 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK หน้าดำ จับเวลา 43MM แมนๆ เข้มๆ

ขนาด 43 มิล รวมเม็ด 45 มิลครับ

ใหญ่ดีครับ หน้าดำดูเข้ม เด่นตาครับ

ตัวเรือนและสายแบบด้านล้วนครับ

ขอราคาเบาๆ ที่ 34500 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา King Size จับเวลา 2 K หน้าขาว ทองเดิม สวยๆ

ขนาด King size ครับ สภาพสวยเดิมๆครับ ทองเดิมไม่มีลอก และไม่ซีดครับ ทองเดิมใส่ได้ทนและนานกว่าครับ เครื่องเดินดี รีเซ็ตตรง ครับ พรายน้ำสวย พรายน้ำที่ขอบ 12 นาฬิกาก็ยังอยู่ครับ

รุ่นนี้ซื้อร้านไหนก็ได้ครับ แต่จะหาทองเดิม สภาพสวยแบบนี้หายากครับ

ขอราคาเบาๆที่ 26999 บาท ครับ

ลดเหลือ 25500 บาทเท่านั้นครับ

TAG LINK Lady 18 K/ss หน้ามุกขอบทองคำแท้ กล่องใบครบ

รุ่นใหม่ล่าสุดในห้างครับ ของใหม่ 140,000 บาท ครับ

เรือนสภาพสวยครับ หน้าปัดมุขาวเล่นแสง

ขอบเป็นเนื้อทองคำ SOLID Gold ไม่มีวันลอกครับ

พร้อม กล่อง คู่มือ ใบรับประกันนาฬิกา ครับ

ผมขอราคาเบาๆที่่ 56900 บาท เท่านั้นครับ

Tag Aquaracer lady หน้ามุกขาว ขอบเพชร หน้าเพชรเต็ม กล่องใบครบ

เพชรน้ำงามคัดทุกเม็ด จากโรงงาน tag heuer ครับ

มาครบๆ กล่องใหญ่ +คู่มือ+ ใบรับประกัน+ ใบcer เพชร ครับ

ร้านอื่นเปิดกัน 75,000-76,000 นะครับ

แต่ผมขอราคา เบาๆที่ 69900 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา King Size ทองเดิม วงแหวน 3 ชั้น ครีม 2K

สภาพดีมากครับ สายตึงแน่น

พรายน้ำสวยใสไร้คราบ พรายน้ำที่ขอบ 12 นาฬิกา อยู่ครบด้วยครับ

ทองเดิม ไม่ลอก และ ไม่ซีดครับ

เม็ดมะยมสวยครับ

ก้างปลาหาซื้อร้านไหนก็ได้

แต่จะหาสภาพสวยๆ ทองเดิม ไม่ลอก สายแน่นๆ หายากนะครับ

ขอราคาเบาๆ ที่ 25500 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK MEN SIZE รุ่นใหม่ หน้าดำเพชร กล่องใบครบ

ขนาด 40 มิล ไม่รวมเม็ดครับ รวมเม็ด 42.5 มิล สายเงาสลับด้าน

สภาพดีมากครับ ของใหม่ 120,000 บาท ครับ

มาพร้อม กล่อง คู่มือ และใบรับประกันนาฬิกาครับ

ขอเบาๆที่ 47500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link รุ่นใหม่ หน้าเงิน Men size สวยๆๆ

ขนาดประมาณ 40 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพสวยครับ หน้าเงิน มองเวลาง่ายครับ

ขอบเป็นเงา สายและตัวเรือนเป็นแบบด้านล้วนครับ

ของใหม่ 85000 บาทครับ

ขอราคาเบาๆที่ 31900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Carrera TOP สุด ขอบทอง+สายเป็นทองไม่มีวันลอกครับ กล่องใบครบ

สภาพสวยครับหน้ามุกขาว

เครื่อง AUTO หลังเปลือยโชวเครื่องครับ ขอบเพชรจากโรงงานที่สวิสครับ

ของใหม่ ประมาณ 245,000 บาทครับ

กล่องใบครบ ขอเบาๆที่ 107,500 บาท ครับ

Tag Aquaracer หน้าชมพูหลักเพชร รุ่นใหม่ หวานๆ

หน้ามุกชมพูหวานๆครับ

ของใหม่ 96,000 บาท ครับ

มือสองเรือนนี่ ขอราคาเบาๆที่ 40900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Aquaracer Boy size หน้าดำ รุ่นในห้างครับ

สภาพดีมากครับ ขอบเหลี่ยมสวยคมครับ

สายด้านขนาบเงา

ขนาด บอยไซด์ เหมาะกับ ผู้หญิงที่ชอบตามสมัย และ ชายข้อมือเล็กครับ

บานพับแบบปุ่มกดใส่เข้า-ออกง่ายครับ

ขอราคาเบาๆที่ 32900 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา มองล้วน ครีม 2 ชั้น ทองเดิม สวยๆๆ

ขนาด Boy size ครับ

ใส่ได้ทั้ง ชายข้อมือไม่ใหญ่ และ หญิงชอบใหญ่หน่อยครับ

สภาพดีมากครับ สายตึงแน่น พรายน้ำสวย ทองไม่ลอกครับ

ขอราคาเบาๆที่ 20500 บาท เท่านั้นครับ

Philippe charriol หน้าขาว Size L หน้าดำ พร้อม สายสลิงครับ

สภาพสวยครับ

มาพร้อม ตราโลโก้ตรงสายสลิง และ สายสลิงคล้องข้อมือครับ

ขอราคาเบาๆที่ 22900 บาท เท่านั้น ครับ

Tag Grand Carrera ตัว Top สุด 2K กล่องใบครบ

ขนาด 41 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพสวยครับ

ขอบและข้อตรงสสยเป็นทองเค ไม่มีลอกครับ

เครื่อง auto หลังเปลือยครับ

มาครบๆ กล่องใหญ่ คู่มือ และ ใบรับประกันครับ

ของใหม่ 254,000 บาท ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 109,000 บาท เท่านั้นครับ

Tag Exclusive หน้ามุกขาว ขอบเพชร หน้าเพชรเต็ม กล่องใบครบ

สายและตัวเรือนแบบด้านขนาบเงาครับ

มาครบๆ กล่อง+คู่มือ+ ใบรับประกันครับ

ขอราคา เบาๆที่ 53999 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา King size หน้าวงแหวน 3 ชั้น สวยๆครับ

หน้าบรอนเทา สว่างๆ มองง่ายครับ

สายเเบบด้านครับ

สภาพสวยครับ

ขอราคาเบาๆที่ 22,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link lady หน้าขาว เงาสลับด้าน สวยมาก

หน้าขาวมองง่าย ใส่ได้กับเสื้อผ้าทุกสีครับ

ขอราคาเบาๆกับสภาพแจ่มๆที่ 27900 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา หญิงใหญ่ 2 K หน้าเทา วงแหวน 3 ชั้น

สภาพสวยครับ

สายตึงแน่น

พรายน้ำสวย พรายน้ำตรงขอบ 12 นาฬิกาอยู่ครบครับ

ขอราคาเบาๆที่ 24000 บาท เท่านั้นครับ

Tag ก้างปลา King size หน้าเทา 2เค วงแหวน 3 ชั้น ทองเดิมครับ

สภาพสวยครับ ตัวนี่ได้ทองเดิม ไม่มีลอกด้วยนะครับ

ทองเดิมไม่มีลอก + ไม่มีซีดด้วยนะครับ

พรายน้ำตรง ขอบ 12 นาฬิกายังอยู่ด้วยครับ

พรายน้ำสว่างจ้าในที่มืดครับ

สายตึงแน่นครับ

ขอราคาเบาๆที่ 24999 บาท เท่านั้นครับ ได้ทองเดิมใส่ได้นานกว่าครับ

Gucci ตัว G ขนาด หญิงใหญ่ พร้อม กล่องและใบรับประกัน ครับ

สภาพดีมาก ครับ

หน้าแชมเปญสีสวย ตามสมัยนิยมครับ

มาพร้อม กล่อง+ใบรับประกันของ GUCCI ครับ

ขอที่ 17500 บาท เท่านั้นครับ

TAG heuer Golf Limited 8000 เรือน

สภาพสวยครับ ทำมาจำกัด 8000 เรือน รุ่นนี่ถูกออกแบบให้ใส่สำหรับการออกกำลังกาย เช่น ตีกอล์ฟ และอื่นๆครับ ตัวนี่แพงกว่าตัวทั่วไปหลายพันครับเพราะทำมาจำกัด 8000 เรือน

ขอราคาเบาๆที่ 31500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Carrera lady รุ่นใหม่ หน้าดำ หลักเพชร AUTO

สายแบบเงาขนาบด้านครับ

หลังเปลือยโชว์เครื่อง AUTOMATIC ค

ขอราคาเบาๆ ที่ 55,500 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา หญิงใหญ่ หน้า วงแหวน 3 ชั้น น้ำเงิน สายเงาสลับด้านครับ

พรายน้ำ ตรง ขอบ 12 นาฬิกาก็ยังอยู่ด้วยครับ สภาพสวยครับ

พรายน้ำสวยไร้คราบ

เม็ดมะยมตรา TAG ยังสวยชัดครับ

ขอราคาเบาๆที่ 22900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Alter Ego หน้ามุกฟ้า หน้าเพชร ขอบเพชร หวานๆ ครับ

ของสุภาพสตรีครับสภาพดีมากครับสายและตัวเรือนแบบเงาล้วนครับเพชรน้ำงามคัดทุกเม็ด จาก โรงงาน TAG HEUER ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 41500 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK NEW MODEL ผู้ชาย หน้ามุกเพชร กล่องใบครบ

ขนาด 40 มิล ไม่รวมเม็ดครับ สภาพสวยครับ สายแบบเงาสลับด้านครับ ขอบเป็นเงาครับ หน้ามุกเหลือบแสงสวยๆครับ เพชรน้ำใสคัดทุกเม็ดจาก TAG Heuer ครับ มาพร้อม กล่อง คู่มือ และ ใบรับประกันครับ

ของใหม่ 120,000 บาท ครับ

ผมขอราคาเบาๆที่ 46999 บาท เท่านั้นครับ

TAG ALTER Ego lady หน้าน้ำเงิน ขอบเพชร สวยๆ

ขนาด 31 มิล ไม่รวมเม็ดครับ ขนาด หญิงใหญ่ครับ มีเข็มวินาที ขนาดใกล้เคียง รุ่น LINK แต่ดูใหญ่กว่าเพราะสายเป็นแบบกำไลครับ ตัดข้อได้ตามขนาดข้อมือครับ สภาพสวยครับ

ขอราคาเบาๆที่ 39500 บาท เท่าันั้นครับ

TAG ก้างปลา King size หน้าวงแหวน 3 ชั้น 2 K ทองเดิมครับ สภาพดีครับ พรายน้ำสวย พรายน้ำตรงขอบ 12 นาฬิกายังอยู่ครับ สายแน่นครับ ทองไม่มีลอก+ไม่มีซีดครับ ทองเดิม ไม่ได้ชุบใหม่ครับ ใช้ได้ทนนานกว่าครับ ขอราคาเบาๆที่ 24999 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG ก้างปลาหญิงใหญ่ หน้าวงแหวน 3 ชั้น แชมเปญ สาวๆนิยมครับ 30 มิล รวมเม็ดครับ สภาพดีมากครับ สายเงาสลับด้าน สายตึงแน่น พรายน้ำสวยตามรูปเลยครับ ขอราคาเบาๆที่ 24900 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK LADY รุ่นใหม่ หน้ามุกขอบทองคำ

สภาพสวยครับ

ขนาด 30 มิล รวมเม็ดคับ เครื่องถ่านครับ ขอบเป็นเนื้อทองคำ Solid Gold 18 K ตัวเรือนและสายเป็นแบบเงาล้วนครับ ของใหม่ประมาณ 115,000 บาท ครับ ขอราคาเบาๆ ที่ 44500 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK New model หน้าน้ำเงินน้ำทะเลสวยๆ ครับ

ขนาด 40 มิล รวมเม็ด 42 มิล ครับ

สภาพดีครับ ขอบเเบบเงาล้วน

แต่สายแบบด้านล้วนครับ ของใหม่ ในห้าง 85000 บาท ครับ

แต่ผมขอเบาๆที่ 32900 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา BOY หน้า๋ JAPAN ทองล้วน หายาก

ทองเดิม

ขนาด หน้าปัดแบบนี้ผลิตแค่ในญี่ปุ่นครับ มองง่ายครับ และดูแปลกตาครับ สภาพดีครับ

BOY SIZE

ทองไม่มีลอกครับ แถมได้ทองเดิมด้วยครับ

สายตึงแน่น

ทองเดิมใช้ได้นานกว่าทองชุบใหม่ครับ ขอราคาเบาๆที่ 19500 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา หญิงใหญ่ ทองล้วน หน้าครีม หรูหราครับ

สภาพดีมากครับ ทองเงาล้วน

ทองสีสดไม่มีลอกครับ

พรายน้ำสวย

ขอราคาเบาๆที่ 21900 บาท เท่านั้นครับ

Rolex Yachtmaster Boy ตัวทอง 18 K SERIE W

ขนาด Boy size 35 MM ครับหน้าขาวหลัก นิลครับสภาพสวยๆ เดิมๆครับ

ตัวทองสายทองครับ เหมาะกับสุภาพสตรี และผู้ชายข้อมือเล็กครับ

ขอราคาเบาๆ ที่ 327,500 บาท ครับ

TAG King size New 2000 จับเวลา หน้าดำ

ขนาด 38-39 มิล ไม่รวมเม็ดครับสภาพสวยครับหน้าดำดูเข้มครับ พรายน้ำสวยครับ พรายน้ำตรงขอบ 12 นาฬิกายังอยู่ด้วยครับดูsport สวยดีครับ

ขอราคาเบาๆที่ 20900 บาท ครับ

TAG Heuer ก้างปลา หญิงเล็ก วงแหวน 3 ชั้น 2K หน้าเทา

ขนาดหญิงเล็กหรือจิ๋วนั้นเองสภาพสวยครับทั้งพรายน้ำ และ ทองยังสีสวยครับ

ขอราคาเบาๆที่ 21990 บาท เท่านั้นครับ

Patek Philippe Sculpture 5091 AUTO 18K/SS ทำแค่ 2700 เรือนครับ

ขนาด 38 มิล ครับ เครื่อง IN-HOUSE AUTO MOVEMENT หายากครับ ทำแค่ 2700 เรือน เม็ดมะยมบ่งบอกถึง มงกฎพระเจ้าซาร์ RUSSIA เป็นรุ่นสั่งทำพิเศษครับ ไม่มีลงโฆษณาในแคตตอล็อคครับ สั่งผลิตขึ้นพิเศษครับ ขนาดกำลังพอดีมือครับ ไม่ใหญ่ไม่เล็ก หายาก และ การออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว

ขอราคาเบาๆ ที่ 399,000 บาท เท่านั้นครับ

TUDOR BOY SIZE หน้าเพชร โรมัน เดิมๆครับ CASE by ROLEX

สภาพสวยครับ เว้นแค่สายที่หย่อนครับ หน้าปัด เข็มนาฬิกา กระจก สภาพสวยมากครับ

เครื่อง auto ครับ

CASE BY ROLEX ครับ

ขนาด 34 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

ขอราคาเบาๆที่ 27500 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG ก้างปลา หญิงใหญ่ 2K หน้าขาววงแหวน 3 ชั้น ทองเดิมครับ
ขนาด 30 มิล รวมเม็ดครับ สภาพสวยครับ สายตึงแน่น

ขอเบาๆที่ 25500 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG Link หน้ามุกฟ้าเพชร รุ่นในห้าง สวยมากครับ

ขนาด 30 มิล รวมเม็ดครับ สภาพดีมากครับ
สายเงาสลับด้าน หน้ามุกฟ้าหลักเพชรเหลือบแสงสวยงามครับ

ของใหม่ 121,000 บาทครับ

ขอราคาเบาๆ ที่ 44500 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG หญิงเล็ก วงแหวน 3 ชั้น 2K หน้าดำ

ทองเดิม

ขนาดหญิงเล็กหรือจิ๋วนั้นเองครับ สภาพสวยครับ สายตึงแน่น พรายน้ำตรงขอบ 12 นาฬิกายังอยู่ครับ ทองไม่ซีดและไม่ลอก

ได้ทองเดิมใส่ได้ทนและนานกว่าครับ

ขอราคาเบาๆที่ 21500 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG Link lady รุ่นล่าสุด หน้าดำเพชร ขอบเพชร พร้อมใบรับประกัน

ขนาด 30 มิล รวมเม็ดครับ สภาพดีมากครับ ตัวเรือนและสายแบบเงาล้วน

มีใบรับประกันด้วยครับ ของใหม่ 175,000 บาท

ขอที่ 72900 บาท เท่านั้นครับ ถูกก่าร้านอื่นเยอะครับ

SOLD TAG F1 จับเวลา หน้าเพชร ขอบเพชร กล่อง+คู่มือ ครับ

ขนาด 36 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพสวยครับ

หน้าชมพูหวานๆ พร้อมรูปแบบ ตัวเรือนแบบ Sport ครับ

แต่ของผมขอแค่ 67500 บาทเท่านั้นครับ

SOLD TAG LINK รุ่นใหม่ CAL.S จับเวลา+ปฏิทินอัตโนมัติ กล่องใบครบ

ตัวเรือนและสายแบบด้านครับ
แต่ขอบเป็นเงาครับ มีระบบจับเวลาและจุดขายคือปฏิทินอัตโนมัติตั้งครั้งเดียวจบ ไม่ต้องมานั่งปรับวันที่อีกครับ

ระบบปฏิทินอัตโนมัติ 100 ปี ครับ
ขนาด 42.5 มิล รวมเม็ด 44.5 มิล ใหญ่พอดีมือครับ
ของใหม่ในห้าง 142,500 บาท ครับ
ขอเพียง 59500 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG ก้างปลา หญิงใหญ่ หน้าทอง วงแหวน 3 ชั้น

ขนาดหญิงใหญ่ 30 มิล รวมเม็ดครับ
สภาพสวยครับ สายตึงแน่น พรายน้ำสวย พรายน้ำที่ ขอบ 12 นาฬิกาอยู่ครบครับ
ตัวทอง หน้าทองวงแหวน 3 ชั้น หายากครับ
สายทองเงาสลับทองด้านครับ
ขอราคาโดนๆ ที่ 24900 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG F1 lady รุ่นใหม่ในห้าง หน้าขาว ขอบเพชร เซรามิก พร้อมใบครบๆครับ

ขนาด 35.5 มิล ไม่รวมเม็ดครับ
สภาพดีมากครับ เหมือนของใหม่ ขอบเป็นเซรามิกล้อมเพชรน้ำใสครับ
สายเป็นเซรามิกขนาบแสตนเลส สองฝั่งครับ
ข้อดีของเซรามิก คือ เป็นรอยยากมากครับ
มาพร้อม ใบรับประกันนาฬิกา + ใบประกันเพชรครับ + คู่มือครับ
ขอเบาๆที่ 53999 บาท เท่านั้นครับ

SOLD Tag F1 หน้ามุกน้ำตาล ขอบเพชร สายเหล็ก+ผ้า พร้อม ใบครบๆ

ขนาด 35.5 มิล ไม่รวมเม็ด

หน้ามุกน้ำตาลได้ อารมณ์ sport และ มีสไตล์ ในเรือนเดียวครับ
หน้ามุกสีน้ำตาลหายากครับ หายากกว่า หน้าสีอื่นครับ
มาพร้อม ใบรับประกันนาฬิกา+ใบประกันเพชรและคู่มือครับ
มาพร้อมสายเหล็กและสายผ้าซาตินพร้อมหัวสายครับ
ราคาเบาๆที่ 54999 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG Carrera รุ่นใหม่ หน้าเทา ขอบดำ สภาพดีมากครับ

SOLD TAG Heuer F1 lady หน้าดำ ขอบเพชร

สภาพดีมากครับ มาพร้อม ใบประกันเพชรครับ
ขนาด 35.5 มิล รวมเม็ด 37.5 มิลครับ

หน้าดำตัดกับเพชรดูสวยเด่นตาครับ

ตัวสายผ้าได้อารมณ์Sport และ เข้ม พร้อมๆกันครับ

สายผ้าซาตินยังสภาพสวยครับ

พรายน้ำสว่างชัดในที่มืด

หัวสายแบบ บานพับรุ่นใหม่ ใส่เข้า-ออกง่ายและถนอมสายมากกว่าแบบหัวเข็มขัด

ขอเบาๆ ที่ 47900 บาท ครับ

SOLD TAG LINK หน้าดำ รุ่นใหม่ ผู้ชาย หน้าดำ สวยๆ

ขนาด ประมาณ 40 มิล ไม่รวมเม็ดครับ
สภาพดีมากครับ ขอบเป็นเงา แต่สายและตัวเรือนเป็นแบบด้านล้วนครับ
ของใหม่ 85,000 บาทครับ

แต่ผมขอเบาๆ ที่ 32,500 บาทเท่านั้นครับ

ของใหม่ 190,000 บาท ครับ

SOLD TAG Aquaracer Lady รุ่นใหม่ หน้ามุก ขอบเพชร หน้าเพชร 2K

ขนาด 29 มิล รวมเม็ดครับ สภาพสวยครับขอบทองคำแท้ 18 K Solid Gold ไม่มีวันลอกครับ

ร้านอื่นเปิดกัน 84,000 - 88,000 ครับ

สภาพสวย ขอราคาเบาๆที่ 79,900 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG ก้างปลา หน้าขาว 2 ชั้น KING SIZE สวยๆๆ
ขอราคาเบาๆ ที่ 20,500 บาท เท่านั้นครับสภาพดีมากครับสายเงาสลับด้าน สายตึงแน่นครับพรายน้ำสวยครับ พรายน้ำที่ขอบ 12 นาฬิกาอยู่ครบครับ

SOLD TAG ก้างปลา King size หน้า เทา 2 ชั้น

หน้าเทา 2 ชั้น ดู สปอรต์ดีครับสภาพสวยครับ พรายน้ำเขียวสวย พรายน้ำตรงขอบ 12 นาฬิกา ยังอยูาครับ
สายแน่นครับ

ขอราคาเบาๆที่ 21900 บาท เท่านั้นครับ

ขนาด 29 มิล รวมเม็ดครับสภาพสวยครับ สายเงาขนาบด้านครับหน้ามุกชมพูหวานๆ ครับSOLD Tag Aquaracer lady รุ่นใหม่ สายเงาขนาบด้าน หน้าชมพูมุก

ขอราคาเบาๆที่ 27,999 บาท เท่านั้นครับ

SOLD Tag ก้างปลา KING SIZE หน้าเทา ชั้นเดียว 2K สวยมากขอราคาเบาๆที่ 19900 บาท เท่านั้นครับ

ขนาด KING SIZE ครับ สภาพดีมากครับพรายน้ำสวย สายตึงแน่น ทองไม่ซีดและไม่ลอกครับ

SOLD TAG ก้างปลา หญิงใหญ่ หน้ามุกเพชร หายาก

ขนาด 30 มิล รวมเม็ดครับ สายเงาสลับด้าน สายตึงแน่นครับ เม็ดมะยมสวยครับ หน้ามุกขาวหลักเพชร เหลือบแสงดูเพลินตา หน้ามุกขาว มองเวลาง่ายและแต่งตัวได้เข้ากับเสื้อทุกสีหายากมากครับ ผมทำนาฬิกา มา 4 ปี กว่าๆ พึ่งได้มาเรือนที่ 2 เองครับ

ขอที่ 36,999 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG ก้างปลา หญิงใหญ่ 2K หน้าครีม 2 ชั้น ทองเดิมด้วยครับ

ขนาด 30 มิล รวมเม็ดครับสภาพดีมากครับ
หน้าครีม สว่างมองง่ายดีครับ พรายน้ำสวยครับ ทองเดิมใส่ได้ทนและนานกว่าครับ
ขอเบาๆที่ 21990 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG Aquaracer รุ่นใหม่ มุกเพชร สายปุ่มกด BOY SIZE กล่องใบ
ขนาด 33 มิล รวมเม็ด 35 มิลครับ สายเงาขนาบด้านตามรูปครับ ตัวสายแบบปุ่มกด ใส่เข้า-ออกง่ายครับ สภาพสวยมากครับ พร้อมกล่อง 4 เหลี่ยมใหญ่ คู่มือ ใบรับประกันนาฬิกา และ ใบเพชรครับ

ขอราคาเบาๆ ของครบๆ ที่ 46999 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG ก้างปลา หญิงใหญ่ หน้าวงแหวน 3 ชั้น 2 K

สภาพสวยครับ พรายน้ำสวย สายแน่นครับ มะยมสวยครับ หน้าขาวมองเวลาง่ายครับ

รุ่นสุดท้ายของก้างปลาก่อนเป็น LINK ครับ
ขอราคาเบาๆ ที่ 24900 บาท เท่านั้นครับ

SOLD Tag Heuer Alter Ego lady หน้ามุกขาวขอบเพชรขนาบด้าน
ขนาด 31 มิล ไม่รวมเม็ดครับ ขนาด หญิงใหญ่ครับ มีเข็มวินาที
ขนาดใกล้เคียง รุ่น LINK แต่ดูใหญ่กว่าเพราะสายเป็นแบบกำไลครับ
ตัดข้อได้ตามขนาดข้อมือครับ

ราคาเบาๆที่ 44500 บาท เท่านั้นครับ

SOLD Rolex lady serie 6 หน้าทอง เพชรเบ้าเล็ก 2K กล่องใบครบ
สภาพดีครับ สติ๊กเกอร์ฝาหลังยังอยู่นะครับ
มาครบ พร้อม กล่อง คู่มือ ใบรับประกัน และ ป้ายยี่ห้อครับ

SOLD TAG LINK รุ่นใหม่ หน้าเงิน King Size จับเวลา กล่องใบครบ

ขนาด 43 มิล รวมเม็ด 45.5 มิลครับ
สภาพดีมากครับ เครื่องถ่าน ไม่ต้องมาค่อยเขย่าครับ
ขอบเเบบเงาล้วน สายแบบด้านล้วนครับ

ขอราคา เบาๆ ที่ 42500 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG Link King Size หน้าดำ จับเวลา ออโต้

ขนาด 42 มิล ไม่รวมเม็ด รวม 45 มิล ครับ
สภาพดีมากครับ สายและตัวเรือนแบบด้านล้วน เป็นรอยยากด้วยครับ
เครื่องเดินดี รีเซ็ตตรงครับ
ขอราคาเบาๆ ที่ 42500 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG ก้างปลา หญิงใหญ่ 2 K หน้าเทา ทองเดิม ครับ

สาย + ตัวเรือนยังพ่นทรายอยู่เลยครับ สภาพดีมากครับ
สายตึงแน่นครับหน้าเทาใส่แล้วดูเข้มและsport ครับ ทองเดิมใส่ได้ทนและนานกว่าครับ
พรายน้ำตรง 12 นาฬิกายังอยู่ครบด้วยครับ

ขอเบาๆที่ 22500 บาท เท่านั้นครับ

SOLD Omega Constellation หน้าเทาเข้ม หญิงใหญ่

ขนาด หญิงใหญ่ 29 มิลครับ

สายและตัวเรือนแบบเงาล้วนครับ ขอบขัดด้านเป็นหลักโรมันครับ

หายากครับ ตั้งแต่ผมทำนาฬิกามาหลายปีพึ่งได้ขนาดหญิงใหญ่มาเรือนแรกครับ

ขอราคาเบาๆที่ 36900 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG Carrera lady AUTO รุ่นใหม่ในห้าง

เครื่อง automatic ครับ
ขนาด 30 มิล รวมเม็ดครับ สายเงาขนาบด้าน หน้าเพชร
ขอบเพชรจากโรงงาน TAG HEUER ครับเพชรน้ำใสคัดทุกเม็ดตัดกับหน้าดำ ดูเด่นและสวยงามครับ

ขอราคาเบาๆที่ 84900 บาท เท่านั้นครับ

SOLD Rolex serie Z MEN SIZE สลักใน หน้าเทา เพชร เข้าใหญ่ พร้อม กล่องครับ

สภาพสวยขอบสลัก serie ข้างในครับ
เครื่องเดินดี ครับ
สายจูบิรี่แบบใหม่เป็นสายตัน บานพับเป็นแบบติดสายครับ
มองเวลาง่ายครับ ของใหม่ 3 แสนก่าบาทครับ
ขอราคาเบาๆ ที่ 198,000 บาท เท่านั้นครับ

SOLD Rolex lady serie 6 เบ้าเพชรใหญ่ หน้าคอม ขอบเพชร 2 สตางค์ 2K

สภาพสวยครับ สายยังตึง ไม่หย่อนครับ สติ๊กเกอร์ฝาหลังอยู่ตรามรูปครับ
หน้าคอมเพชรเบ้าใหญ่ พร้อมขอบเพชร สั่งทำเม็ดละ 2 สตางค์ครับ
ขอราคาเบาๆที่ 163,000 เท่านั้นครับ ( ถ้าไม่เอาขอบเพชรก็จัดให้ได้ครับ)

SOLD TAG F1 หน้ามุกชมพู ขอบเพชร หน้าเพชร จับเวลา กล่องใบครบ

ของสุภาพสตรีครับ
ขนาด 35 มิล ไม่รวมเม็ดครับ
สภาพดีมากครับ เครื่องเดินดี รีเซ็ตครับ
ระบบถ่านครับ
มาพร้อม กล่องนอก+ใน , คู่มือ, ใบรับประกันนาฬิกา,ใบcer เพชร ครบๆครับ
ของใหม่ 150,000 บาทครับ
ขอราคาเบาๆที่ 66900 บาท เท่านั้นครับ

SOLD TAG ก้างปลา หญิงใหญ่ 2K หน้าขาว 2 ชั้น ทองเดิม

สภาพสวยครับ สายตึงแน่น พรายน้ำสวย พรายน้ำตรงขอบ 12 นาฬิกาอยู่ครบครับ ทองเดิม ไม่ซีด ไม่ลอกครับ ทองเดิมใส่ได้ทนและนานกว่าครับ

SOLD TAG Aquaracer lady รุ่นในห้าง หน้ามุก 2 K กล่องใบครบ

ไม่มีลอกด้วยครับ และสียังไม่ซีดครับ
หน้ามุกเหลือบเเสงสวยงามครับ 2 กษัตริย์ ใส่แล้วดูเด่นกว่า แสตนเลสครับ

บานพับแบบปุ่มกด ใส่ เข้า-ออก สะดวกกว่าครับ ไม่เจ็บมือด้วย
บานพับแบบปุ่มกดราคาจะสูงกว่าแบบดับเบิ้ลล็อค 2 - 3 พันบาทครับ
ขอราคาเบาๆ ที่ 39900 บาท เท่านั้นครับ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3