สมการ Love Love Love คือ Birkin กับ Be e ------สมการนี้มันคือความ มหัศจรรย์ Bee Birkin ^__*
โดย Bee Birkin
Bee Birkin
My first Pink collection review : ........still in love all of them till now........just cannot take my eyes off them

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1871741&page=4

------------------------------------------------------------
This is a 2nd pink review :

สมการ Love Love Love คือเธอกับฉัน
ผสมรวมกันด้วยความเข้าใจ
รวมกันเป็นความรักที่ไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร

Rose Lipstick " Double Sens "

PS : iambirkin is my IG .... (please don't ban me na ka)

สมการ LOVE : Birkin30 SO : Pink VS Lime

สมการ Love Love Love ลงตัวเสมอ
ประกอบด้วย Birkin และ Bee กับรักครั้งนี้
ต่างคนก็ต่างฝันมาเติมเต็มกันได้พอดี
ก็รักมากขึ้นทุกที สมการนี้มันคือความมหัศจรรย์
เป็นความพอดีที่มาเจอกัน
ธอกับฉันจะเดินร่วมทางกันไป
เป็นส่วนผสมที่ครบโดนใจ
มีเธอตรงไหนก็ต้องมี ฉันนนนนน

ต่อไปก็น้องฟักทอง (B25 Jaune D'or ) อันนี้ตั้งชื่อเอง รู้สึกว่าเค้าเหมือนฟักทอง

น้องฟักทองใบนี้เพิ่งได้มา hubby เอามาsurprised ตอนนอนป่วยอยู่ที่โรงพยาบา(Hubby หมดมุขสีชมพูแล้ว )

ใบนี้ hubby (คนซื้อชอบสี เป็นการส่วนตัว ) ต่คนป่วยไม่เคยคิดว่าจะสะสมสีนี้ แต่ยังไงเค้าก็น่ารักเพราะเป็น baby birkin....... Thank you Hubby...

My lovely Double Sens in Rose Lipstick... my first RL

วันนี้แค่นี้ก่อน ถ้าว่างเดี๋ยวมาอัพรูปเพิ่มค่ะ

Happy X'mas.....Ho Ho Ho

my name is Jane Han (I am Korean Australian) ^____*

.......................The End ..........................

B25 Jaune D'Or

My favorite evelyn celeste TPM with my new Chanel pink Jacket.

(I am so proud to get this CH jacket >>>>Ho...Ho...Ho)

This pic is just for fun na ka.......
(Lovely chanel Jacket) ....Highly recommend...

Um and Choom are my inspiration to look for this Chanel Jacket....

It took a while to find it....I finally found this Jacket at Chanel Sydney..

Can you believe it? They are all sold out everywhere. I am looking for the black color as well. I wish I could find it like the pink one.... T.T

X'mas present from hubby.... ^________________*
I never thought I would be in love with the orange but once I saw the bag...... I am totally in love the orange....

....So classic..........
Tom & Jerry
สวยจริงไรจริง ทุกใบเลยค่า

ว่างๆลงอีกนะคะ

ติดตามอัพเดทตลอดค่า

:)
Kate-Kate
น่ารักทุกใบค่ะ ถ้าเห็นคนถือ B30 pink/lime ก็ต้องเป็นคุณบีแน่ๆ ว่างๆ ช่วย post รูปตอนถือ B25 ให้ชมหน่อยนะคะ
Bee Birkin
Originally Posted by Kate-Kate
น่ารักทุกใบค่ะ ถ้าเห็นคนถือ B30 pink/lime ก็ต้องเป็นคุณบีแน่ๆ ว่างๆ ช่วย post รูปตอนถือ B25 ให้ชมหน่อยนะคะ

Here you go ... `this pic , I just got out from the hospital in the morning ... So I am a bit fat though ...( ate and slept for 5 days in the hospital na ka.....kiki)

Kate-Kate
ขอบคุณค่ะ ชอบคุณบีถือ B25 มากกว่า B30 ค่ะ น่ารักดี Mini Evelyn ก็น่ารัก น้อง Jane ก็น่ารัก
คนถือก็น่ารัก นานๆ เห็นหน้าที
Jacket Chanel ก็สีหวาน match กับ Khun Bee's Pink B/K family
รูปที่คุณบีใส่ Jacket Chanel ถ้าถือ B30 Pink/Lime ด้วยล่ะก็ กินขาดเลยค่ะ 555
airry
พี่บีที่สุดแล้วค่ะ น่ารักมาก กระเป๋าสวยมากๆๆๆๆๆๆๆเลยค่ะ jacket ก็งามมมมมม มากเลยเลย เพลินตาเจงๆๆๆๆ
luvs_brand
น้องเป๋างามมากเรยค่ะ เห็นแล้วอยากมีเป็นของตัวเองสักใบ ^^
PO
อะไรมันจะ superb matching ขนาดนี้ ทั้งนางแบบ ทั้งน้องเป๋า แจ่มมากๆ รีวิวได้น่ารักมากกกค่ะ

ปล ตัวเล็กน่ารักจุง ผิวสวยม๊ากกก
dana07
กระเป๋าสวยงาม ได้สมการคู่กับคนถือเต็มขั้นครับ
SecretAdmier
หลงรักกระเป๋าของพี่บี ทุกใบค่ะ ^^
cheezecakes
เพิ่งเคยเข้ามาทู้นี้ครั้งแรกค่ะ
โอ้ววว น้องเป๋างามมากๆๆๆ สีสันสดใส แอบหลงรักไปชั่วขณะเลย
แต่น้องเป๋ายังราคาเกินเอื้อมสำหรับเค้กมากอะคะ

จะแอบเข้ามาดูรูปพี่บีบ่อย ๆนะค้ะ
จขกท น่ารักค่า :razz::razz:
Bee Birkin
Thank you everyone :D
lovely_yui
ใบสีชมพูสวยมาก ๆ เลยค่ะ ^^
pooprewwan
เยอะจริงไรจริง สวยๆๆๆๆๆๆทั้งนั้น
ABAC
สวยทุกใบเลยครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3