แนะนำหน่อยคะ ระหว่าง woc classic caviar กับ halfmoon woc คะ กำลังใจะตัดสินใจซื้อคะ
โดย kaitok
kaitok
แนะนำหน่อยคะ ระหว่าง woc classic caviar กับ halfmoon woc คะ กำลังใจะตัดสินใจซื้อคะ เลือกไม่ถูกเลยคะ ยังไม่เคยเห็นของจริงทั้งคู่คะ พอดีอยู่ต่างจังหวัดคะ อยากได้ใบเล็ก เลยมองสองรุ่นนี้ไว้คะ ยังไงแนะนำด้วยนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
Harvey Nichols
คหสต เราชอบ classic มากกว่าค่ะ อาจใส่อะไรได้น้อยแต่น่ารักและปรับได้หลายรูปแบบ ทั้งสายคู่สั้น สายยาว สะพายแล่ง
ปล ไม่เคยมี halfmoon นะคะ( ไม่เคยอยากได้เลยค่ะ)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3