ขอสอบถาม GUCCI NEW BRITT หน่อยคะ
โดย brand-lover
brand-lover
[SIZE="4"]กำลังตัดสินใจจะซื้อ GUCCI NEW BRITT อยู่ค่ะ
แต่ใบที่สนใจซื้อ สงสัยว่าทำไมด้านในกระเป๋าเป็นผ้าพื้นสีน้ำตาลล้วน

เพราะเคยเห็นแต่ด้านในเป็นผ้าลายทางแดงเขียวขาว ค่ะ

[SIZE="4"]หรือว่ารุ่นใหม่เค้าผลิตแบบนี้

รบกวนขอความรู้หน่อยนะคะ

[SIZE="4"]ขอโทษที่ไม่ได้เอารูปใบที่สนใจมาให้ดูค่ะ เพราะ load รูปไม่เป็นค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3