เปิดกรุ Lv หลังเล็ก ^^
โดย Gzpiyanee
Gzpiyanee
...สวัสดีเพื่อนๆชาว SBN คะ เราเป็นอีกคนที่หลงรัก Lv Damier มากมาย และจากที่มี1ใบ ก้เพิ่มเข้ามาเรื่อยๆ:D จนตอนนี้ก้มี5ใบแล้วคะ
เห็นแล้วก็มีความสุขมากมาย อิอิ

เริ่มใบที่1 กันเลยนะคะ Speedy Damier 35" >> ใบนี้เรียกว่าเป็นยาสามัญประจำบ้านได้เลยนะคะ เชื่อว่าทุกคนที่รักน้องหลุยส์คงจะมีกันเกือบทุกคนกันนะคะ สำหรับเราที่เลือกไซด์35 เพราะเราเป็นพวกบ้าหอบฟางนิดนุงอะคะ สมภาระเยอะคะ เรียกว่าถ้าจะออกไปไหนแล้วคิดไม่ออกว่าจะถือใบไหนก้ น้องดี้นี่ละคะ Okay!!!

ใบที่2 Trevi Gm >>ใบนี้หลงรักมากเลยคะ หรูหรา ไฮโซ ถือทีรัยก็จะมีคนแอบมองจนรู้สึกได้เลยนะคะ แอบปลื้มมากมาย แต่ใบนี้มีข้อเสียนิสนุงคือแอบหนักมากเลยคะ

ใบที่3 Salaya Mm >> ใบนี้ก้จุของได้เยอะคะ รูปร่างจะคล้ายกับ Neverfull แต่จะดูทนทานและแข็งแรงกว่า แอบรักเหมือนกันคะ

ใบที่4 Ribera mm >> ส่วนใบนี้น่ารักคะ สวย อิอิ

ใบที่5 Pochette Damier >> ใบนี้เล็กน่ารัก กระทัดรัดคะ สำหรับออกงานกลางคืนได้เลยคะ

:razz: อันนี้ก็เป็นกรุน้อง Lv เล็กๆของเรา หวังว่าคงจะมีประโยชน์กับเพื่อนๆนะคะ เราเพิ่งรีวิวครั้งแรก ถ้าผิดพลาดยังไงก็ต้องขออภัยกันด้วยนะคะ

... ขอขอบคุณมากคะ ...

** ตอนนี้ก็ยังแอบเล็ง ไว้อีกหลายใบ อิอิ ไว้ถ้ามีมาเพิ่มจะมา Review ให้ดูกันอีกนะคะ**
nita
กรุ Damier สวยมากๆ พี่ก็ชอบ Damier ค่ะสวยและดูแลรักษาง่ายดี
Tom & Jerry
กระเป๋าสวย หรู ดูดี รักษาง่าย
สวยเป็นกรุจริงๆ จ้า

:)
Gzpiyanee
Originally Posted by Tom & Jerry
กระเป๋าสวย หรู ดูดี รักษาง่าย
สวยเป็นกรุจริงๆ จ้า

:)

ขอบคุณมากนะคะ
Gzpiyanee
Originally Posted by nita
กรุ Damier สวยมากๆ พี่ก็ชอบ Damier ค่ะสวยและดูแลรักษาง่ายดี

ขอบคุณมากนะคะ
PO
น่ารักน่าใช้ ขอบคุณนะคะ เอามาให้ชม ^^
Gzpiyanee
Originally Posted by PO
น่ารักน่าใช้ ขอบคุณนะคะ เอามาให้ชม ^^

Thx U Ka. Eiei
cheezecakes
โอ้วว เห็นแล้วอิจฉาตาร้อนมากค่ะ
เพราะเค้กมือใหม่ มีไม่กี่ใบค่า
ABAC
ไม่เล็กนะครับ
JewelRich
ครอบครัวใหญ่เลยคร่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3