สอบถามค่า
โดย PingAn
PingAn
ถ้าเป็น TM อยู่แล้ว อยากเพิ่มเบอร์บัญชี(เดิมมีธนาคารเดียวค่ะ ว่าจะเพิ่มอีก1ธนาคารอ่าค่ะ) ต้องลงใหม่ทุกอย่างเลยรึเปล่าคะ(รูป/บัตรประชาชน/สมุดบัญชี) ถ้าเพิ่มแต่หมายเลขบัญชีใหม่จะสามารถทำได้ไหมคะ?
Siambrandname Webmaster
เพิ่มเฉพาะหน้าบัญชีใหม่ได้เลยครับ เพิ่มในช่องบัญชีถัดจากของเก่านะครับ
เช่นถ้าเดิมส่งมาสองบัญชี จะส่งเพิ่มก็ส่งมาในช่องที่สามครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3