มีเรื่องเดือดร้อนจริง ๆ ค่ะ ทำอะไรก็ไม่ได้เลยค่ะ ช่วยนิดนึงเถอะค่ะ
โดย Foster
Foster
สวัสดีค่ะ ทีมงาน siambrandname ทุกท่าน

ดิฉัน user name : kanjana_tare มีปัญหาต้องการการชี้แจ้งค่ะ
1. เคยได้ TM แล้วแต่หายไป เพราะว่ารอเอกสารเป็นปรับให้เป็น Junior memeber หรือเปล่า
เพราะเข้าไปที่มีคอมเม้นจาก admin มีตัวสีแดงว่า book bank ไม่ผ่านต้อง re-load แต่ re-load ไปแล้วมันก็ยังมี message เดิม ๆ ค่ะ คือไม่ทราบว่าได้หรือเปล่า
2. kanjana_user ล็อกอิน ได้แต่ไม่สามารถตั้งกรทู้ได้ ไม่ทราบว่าทำไม
3. เคยติดต่อ webmaster ไปแล้วแต่ยังไม่ได้คำถามเลยค่ะ มันหลายวันแล้ว

ช่วยเหลือด้วยเถอะค่ะ ชอบตอบหรือชี้แจงหน่อย ไม่ทราบจริง ๆ ว่ามันเกิดอะไรขึ้นจะขายของก็ขายไม่ได้ จะซื้อของก็ซื้อไม่ได้

หมายเหตุ ดิฉันขอยืม user จากเพื่อนมาค่ะ
ขอบคุณค่ะ
kanjana_tare
ขอบคุณมากค่ะ ทีมงานทุกท่าน ๆ ตรากายสิทธิ์กลับมาแล้วสบายใจจัง ขอบคุณครับ บบบบบบ
ขอบคุณจริง ๆ ค้าบบบบบ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3