login ห้องซื้อขาย local fashion ไม่ได้ ต้องทำงัยคะ แนะนำหน่อยค่ะ
โดย maew ^__^
maew ^__^
login ห้องซื้อขาย local fashion ไม่ได้ ต้องทำงัยคะ แนะนำหน่อยค่ะ

login ห้องอื่นได้หมดค่ะ แต่ห้องซื้อขาย local login ไม่ได้ ขึ้นมาแต่ว่า wrong username or password ตลอดเลย อยากเข้าไปตั้งทู้ขายของค่ะ

รบกวนผู้รู้ด้วยค่ะ

ปล.ลองเปิดกระทู้ของแม่ค้าท่านอื่น แล้วก็ login จากกระทู้นั้นก็ทำไม่ได้เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3