วันนี้ขอคุยถึงหยินหยาง 2 ใบนี้คะ (GST Black SHW & GST Beige GHW)
โดย suparusr
suparusr
สวัสดีคะ

วันนี้ขอมาคุย (กับเค้าบ้าง) ถึงสองใบสุดที่รัก

ใบแรก GST Blacke Cavier SHW
ใบที่สอง GST (อีกแล้ว) Beige Cavier GHW

เนื่องจากหลงไหลใน Chanel คะใบแรกที่ตัดสินใจซื้อ Chanel คือเจ้า GST นี้แหละคะ เพราะด้วยความที่มันมีคุณสมบัติตรงกับเจ้าของมากมาย
ข้อดีที่ตัดสินใจซื้อคือ
1. น้องเป๋าสวยคลาสสิคตลอดกาล
2. ใส่ของได้จุมากคะ
3. ฟังชั่นการใช้งานครบครัน เพราะมีช่องซิปตรงกลางทำให้ปลอดภัยในการเก็บของมีค่า
4. ด้วยความที่เป็น cavier เลยไม่ต้องกลัวว่าจะเป็นรอยง่าย
5. รู้สึกเองว่า ถ้าดำต้องโซ่เงิน ถ้าเบจต้องโซ่ทอง เลยได้มาเป็นเจ้าของอย่างที่เห็น

ข้อเสียของน้องก็มีอยู่บ้าง
1. กระเป๋าหนักคะ
2. เวลาสะพายหูข้างนึงจะตก ต้องทำใจว่าหนีบกระเป๋าไปเลย (แขนกางๆหน่อย) หรือปัดกระเป๋าไปข้างหลัง
3. สีเบจเป็นอันรู้กันคะว่า ต้องใช้แบบจิตตกกันพอสมควร เช่น วันนี้ฉันจะใส่กางเกงยินส์มั้ย เสื้อฉันสีตกรึเปล่า ฉันจะวางกระเป๋าตรงไหน และอีกมากมาย

แต่สุดท้ายก็เป็นน้องทั้งสองใบคะ หยินหยางที่บอกไว้ คุณสามีเป็นคนตั้งให้ อารามว่าตกใจ ตอนแรกมีแต่ดำ ไหงมีเบจโผล่มาได้ไง

Love Love GST คะ ใครมองหาอยู่ลองพิจารณาดูนะคะ

ขอบคุณมากคะสำหรับพื้นที่นี้
being_nuch
COOL COOL MAK KA
Tom & Jerry
GST's lover ตัวจริงเสียงจริงค่า

:)
Ubbibb
มีแต่ไม่กล้าใช้ ใช้ไม่ถนัดเลย ไม่กล้าหนีบค่ะ T T
ไม่รู้แม่เราใช้ได้ยังไง ทรงไม่เสียเลย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3