**** Used like very new Coach, MNG, Charles & Keith ราคาเบาหวิว ไม่เข้ามาแล้วจะเสียใจ ****
โดย chiaki_ed
chiaki_ed

อ่านก่อนนิดนึงนะ

ตัดสินใจให้ดีก่อน CF นะคะ CF แล้วอย่า CC แม่ค้าเสียใจค่ะ
ราคาต่อรองได้ทุกรายการนะคะ อยากได้ต่อราคามาเลยค่ะ
สนใจ E-mail :
ratcha_ed@hotmail.com
หรือ Tel :
089-669-แปด แปด ศูนย์ ศูนย์ แม่ค้าใจดีมากจ๊ะ
ส่ง EMS ฟรี :grin:

** Used like very new Coach **

Signature sateen fabric with leather trim
สะพายไม่เกิน 3 ครั้ง
ไม่มีตำหนิเลยแม้แต่น้อย ใช้ถนอมสุดๆ เลยค่ะ
ได้มา
6,500 ขอส่งต่อ 4,900 บาท

** รูปนี้ขอยืมรูปตัวอย่างจากเว็บค่ะ **

** Used MNG **

ขอส่งต่อ 550 บาท

** รูปนี้ขอยืมรูปตัวอย่างจากเว็บค่ะ **

** New กระเป๋าตังค์ Charles & Keith **

ซื้อมาจากสิงคโปร์ ยังไม่เคยผ่านการใช้งานเลย
ขอส่งต่อ Sold
บาท

**มีตำหนิตามรูปค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งาน**

ขอบคุณ SBN ค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3