สมัครTMไม่ได้ซักที
โดย Arinita
Arinita
ส่งเอกสารไปตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว พอคลิ้กยืนยันหน้าต่อมาก็เป็นหน้าว่างเปล่า ไม่มีอะไรเลย ทำอยู่อย่างนี้เกือบ10ครั้งแล้วนะคะ ไม่มีใครมาช่วยตอบด้วย ช่วยตอบด่วนเลยได้มั้ยคะ รอมาหลายวันแล้ว
Arinita
ได้แล้วนะคะ สรุปว่าลองทำดูอีกที คิดว่าครั้งสุดท้าย (ของวันนี้) เลยลองresize เอกสารใหม่จากเดิม ร้อยกว่าๆKB ย่อลงมาอีก ก็ได้เลย คิวที่ 299 ฝากด้วยนะค้าาา
PrimmRose
พอดีเป็น member ใหม่ นะคะเลยเข้าใจ รอสัก 3-4 วันนะคะ ใจเย็นๆ บางทีดาวขึ้นไม่รู้ตัวด้วยซ้ำไปค่ะ
Siambrandname Webmaster
ขอบคุณคุณ PrimmRose ที่มาช่วยตอบเพื่อนสมาชิกครับ

ครับผม ถ้าคิวขึ้นแล้ว ภายในสามวันก็ติดดาวครับ แต่ถ้าสามวันแล้วยังไม่ได้ดาว ให้เชคคอมเม้นจากแอดมินครับ

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3