รบกวนตรวจสอบ Keepall 50 ใบนี้ด้วยค้าบ
โดย ikartune
ikartune
ขอบคุณทุกท่านคร๊าบบบ ตรวจสอบเรียบร้อย เพื่อความสบายใจของเราเอง และลูกค้าคร๊าบ:D
aomeng
ต้องดูส่วนรายละเอียดอื่นๆประกอบด้วยนะคะ เท่าที่ดูก็โอเคคะ ยังไงขอภาพรายละเอียดส่วนสำคัญและส่วนต่างๆ เพิ่มเติมด้วยนะคะ
natpapat313
>> ตามนี้เลยนะคะ (^.^)

Originally Posted by aomeng
ต้องดูส่วนรายละเอียดอื่นๆประกอบด้วยนะคะ เท่าที่ดูก็โอเคคะ ยังไงขอภาพรายละเอียดส่วนสำคัญและส่วนต่างๆ เพิ่มเติมด้วยนะคะ
nucha
ตามนี้เช่นกัน
ต้องดูส่วนรายละเอียดอื่นๆ ประกอบด้วยนะคะ เท่าที่ดูก็โอเคคะ ยังไงขอภาพรายละเอียดส่วนสำคัญและส่วนต่างๆ เพิ่มเติมด้วยนะคะ
Pirates
ตามนี้อีกเสียงครับ

Luxury_Star
เท่าที่ดู ขนาด50 ของเราก็เย็บด้าย4ฝีตะเข็บ ดูแล้วก็แท้นะคะ น่าจะลงdate code และแสตมปข้างกระเป๋าแบบชัดๆเพิ่มคะ
DP-Property
จากภาพที่ลงไว้ ส่วนตัวว่าแท้ นะค่ะ !! แนะนำลองลงภาพ Date Code และ Stamp ยิ่งดีค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3