++++++++++ ตู้ เ สื้ อ ผ้ า ร ะ เ บิ ด จ้ า +++++++++ CHP,ZARA,HOUND&FRIEND,HAAS,F21,FQ&L,DUET,GAS,AMERICAN EAGLE
โดย noey1206
noey1206
[SIZE="5"]ตู้ระเบิดหลายแบรนจ้า

ทุกตัวใหม่จิงๆ ใส่ไม่กี่ครั้ง บางตัวยังไม่ได้ใส่เรยค่ะ

ราคาถูกมากจิงๆ ต่อรองได้นิดหน่อยนะค่ะ

ส่งฟรีทุกตัวจร้าา....

ซื้อแล้วไม่รับคืนนะค่ะ ตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อค่ะ

แม่ค้ามี บ/ช : กรุงศรี ไทยพาณิชย์ กสิกร และ กรุงเทพค่ะ

v
v
v
v

[SIZE="4"]#01 Duet ไซส์ M สีม่วง เสื้อกล้ามแขนเว้า ด้านหลังสกรีน DUET ไม่เคยใส่ 250บาท

[SIZE="4"]#02 Sud Express ไซส์ 1 สีน้ำเงิน ซื้อจากเซ็นทรัล ไม่เคยใส่ 200บาท

[SIZE="4"]#03 Hound&Friend สีเทาๆม่วงๆ ออกเมทาลิก ตัวนี้ทรงแปลกๆค่ะ ใส่แล้วไม่มีใครซ้ำ ใส่กะเดฟดำ เท่สุดๆค่ะ ซื้อมาแพง และไม่ค่อยได้ใส่ 450 บาท

[SIZE="4"]#04 Chp ไซส์ M สายเดี่ยว ลายทางชมพู จะใส่ตัวเดียว หรือ ใส่สองชั้นเป็นเลเยอร์ก็น่ารักดีนะค่ะ
190บาท

[SIZE="4"]#05 forever21 ไซส์ S เกาะอก สีดำ ซื้อมาจากเมกา เซ็กซี่สุดๆ จะใส่เดี่ยวๆ หรือ ใส่เสื้อกล้ามด้านในอีกตัวก็ได้ค่ะ ใส่ครั้งเดียว 400บาท

[SIZE="4"]#06 GAS ไซส์ XS ซื้อที่เซ็นทรัล สีเทาเข้มค่ะ ลายดอกไม้ เป็นเสื้อตัวสั้น ต้องใส่เสื้อกล้ามข้างในอีกตัวค่ะ ทรงจะพองๆ ทรงบอลลูน ใส่ครั้งเดียวค่ะ 350บาท

[SIZE="4"]#07 Cps ไซส์ S สีเขียว ผ้าเป็นเหมือนซีทรูนะค่ะ มีเพชรประปราย ไม่เคยใส่ 350บาท

[SIZE="4"]#08 Haas ไซส์ S สีดำ แขนกุด มีกระดุมตรงคอเสื้อ หรูค่ะ จะใส่ไปทำงานก็เรียบร้อยค่ะ ใส่สองครั้ง 250บาท

[SIZE="4"]#09 Zara ไซส์ M เสื้อกล้าม สีน้ำเงิน All men are dangerous สวยค่ะ ใส่น้อย 300บาท

[SIZE="4"]#10 Ten&Co ไซส์ S เสื้อแขนกุด ลายทางน้ำเงิน เขียว ใส่กับขาสั้น เอาสูง ก็ดูวินๆ ดีค่ะ 120บาท

[SIZE="4"]#11 FQ&L ไซส์ M เป็นเสื้อคลุม สีเทาอ่อน ข้างๆเป็นเชือกค่ะ ผูกเอว น่ารักๆ ใส่ครั้งเดียว 430บาท

[SIZE="4"]#12 FQ&L ไซส์์ S เสื้อกล้าม สีน้ำตาล ลายเพ้นท์ เป็นสีทองๆอ่ะค่ะ ไม่เคยใส่ 280บาท

[SIZE="4"]#13 American Eagle ไซส์ S คล้องคอ สีเขียว ใส่ไปทะเล คลุมทับ บิกืนี่ น่ารักค่ะ 220บาท

[SIZE="4"]#14 esprit ไซส์ s เสื้อกล้าม สีขาว ลายหมาบลูด๊อก มั้งค่ะ มีเพชร น่ารัก ใหม่มาก ใส่ครั้งเดียว 350บาท

[SIZE="4"]#15 H&M สเวตเตอร์สีเหลือง ใส่กับชุดนักศึกษาน่ารักค่ะ เรียนจบแล้วไม่ได้ใส่ สภาพประมาน 70% ขายถูกๆเลย 200บาท

[SIZE="4"]#16 Zara สเวตเตอร์ขาวเทา ใส่กับชุดนักศึกษาน่ารักค่ะ เรียนจบแล้วไม่ได้ใส่ สภาพประมาน 70% ขายถูกๆเลย 200บาท

[SIZE="4"]#17 เสื้อยืด สีขาว คอลึก ลายยูนิคอร์น หน้าและหลัง ตัวยาว จากเมกา ใส่ครั้งเดียว แถมเสื้อเขียวตัวในของ zein ให้ด้วย 280บาท

[SIZE="4"]#18 เดรสส้ม หรูค่ะหรู คัททิ้งเนี๊ยบ ใส่ครั้งเดียว ได้มาแพงค่ะ 380บาท

[SIZE="5"]สนใจตัวไหน สอบถามเพิ่ม PM มาโลดค่ะ

THX SBN...
noey1206
[SIZE="6"]ฝากห้อง hi-street และ ETC ด้วยค่ะ

[SIZE="6"]LV Bucket, Celine, Vivien W. ไม่เกิน 4000

http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=238676

[SIZE="5"]แบรนสยาม สวนลุม เมกา และ ฮ่องกง

http://forum.siambrandname.com/showthread.php?p=1063263974#post1063263974

[SIZE="7"]ใหม่และถูก ขอบอกกกก
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3