เสื้อ กางเกงแบรนด์ดัง สภาพเหมือนใหม่!!! โละกันไปเลย250ทุกตัว ทั้ง playhound fcuk siam etc. พลาดไปเสียดายแย่!!! สวยๆทั้งน้านนนนน
โดย KIKIE SALE
KIKIE SALE
เสื้อทุกตัวสภาพดีนะคะ แม่ค้าใส่อย่างมากไม่เกิน3ครั้งค่ะ
หรือบางตัวก็ไม่เคยใส่เลย รับประกันคุณภาพค่ะ
[SIZE="5"]สนใจPMมาคุยหรือโทร0819199861นะคะ
ชื่อกี้ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ตัวนี้ได้มาจากสยามจำร้านไม่ได้แล้วค่ะ เพราะซื้อนานมากแต่เก็บอย่างเดียวค่ะ
เป็นผ้าพลิ้วๆนะคะ สีสวยใส่สบายด้วยค่ะ^^

ซื้อมาพร้อมตัวบนค่ะ เป็นซีทรูนะคะแต่ตัวนี้ออกแนวน่ารักแค่ใส่เสื้อกล้ามข้างในก็โอแล้วค่ะ

ตัวนี้ออกแนวเก๋ๆค่ะ แอบเปรี้ยวด้วย ใส่ได้2แบบนะคะดึงลงมาเปิดไหล่ก็ได้ค่ะ^^

สายเดี่ยวHOLISTER ลายทางเขียวขมพูน่ารักมากๆ

เสื้อผ้าชีฟองสีม่วงขอบน้ำตาล ออกแนวไฮโซค่ะ555 siam

สายเดี่ยวdisco queenค่ะ

แส็คสั้นจั๊มปลายจากสยามค่ะ เป็นพื้นน้ำเงินจุดขาว
ผ้าจะพลิ้วๆและมันนิดหน่อยนะคะ น่ารักค่ะ

เสื้อแขนกุดลายน่ารัก จากสยามสีมันหม่นๆนะคะไม่ได้เก่าเป็นแนวvintageน่ะค่ะ

เสื้อยาวจากสยามจำชื่อร้านไม่ได้แล้ว ผ้าใส่สบาย ลายน่ารักค่ะ [SIZE="5"]sold ka

คล้องคอroxy สีและลายน่ารักดีค่ะ
ถ่ายออกมาอาจดูซีดๆแต่ของจริงสีสดนะคะ

เสื้อยืดของfcuk ผ้าใส่สบายทรงสวยค่ะ

เสื้อยืดของbossini ปักเลื่อมสีฟ้า

ขาสั้นสีแดงของ playhound mickey
เป็นแบบป้ายแล้วติดกระดุม น่ารักมากๆค่ะ

กางเกงขาสั้นชมพูลายดอก ใส่สบายของkatang ซื้อจากสยามขาย
size s-mใส่ได้ค่ะ สะโพกประมาณ29-30ค่ะ

กางเกงขาสั้นลายตารางชมพู-ครีมsizeเดียวกับตัวข้างบนค่ะแต่จะสั้นกว่า

ยีนส์สีแดงขายาวของGREYHOUND ใส่ได้ทั้ง ช ญ ค่ะ สะโพกประมาณ30-31ค่ะ เอวต่ำ 800 (ขอหลุดจาก250ตัวนึงค่า ซื้อมาแพงจริงๆตัวนี้)

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3