หัวเข็มขัดตัว H ทองแท้ ฝังเพชรแท้ ควรจะเอาไว้ที่ห้องไหนดีคะ รบกวนด้วยค่ะT-T
โดย Khun_Kz
Khun_Kz
รบกวนเพื่อนๆ ช่วยแจงหน่อยค่ะว่าควรจะตั้งกระทู้หัวเข็มขัดนี้ที่ไหนดี เพราะไ่ม่ทราบจริงๆ กลัวตั้งผิดแล้วโดนแบนแอคเคาท์:(
ต้องการขายให้สำหรับผู้ที่ชอบความหรูหราค่ะ รบกวนด้วยจริงๆ ค่ะ ขอบพระคุณทุกท่านล่วงหน้านะคะ

KAT
ถึงแม้จะเป็นเพชร เป็นทอง แต่ถ้าไม่มีแบรนด์ ก็ต้องแยกขายที่ sbn town จ้า
summer
คือว่าหัวเข็มขัดเป็นของจริง แล้วใส่เพชรเพิ่มหรอครับ หรือว่าเป็นงาน Custom ครับ
Khun_Kz
Originally Posted by KAT
ถึงแม้จะเป็นเพชร เป็นทอง แต่ถ้าไม่มีแบรนด์ ก็ต้องแยกขายที่ sbn town จ้า

ขอบคุณมากค่ะคุณ KAT :)

Originally Posted by summer
คือว่าหัวเข็มขัดเป็นของจริง แล้วใส่เพชรเพิ่มหรอครับ หรือว่าเป็นงาน Custom ครับ

เป็นงาน custom ค่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3