ใครเคยไปซื้อเสื้อผ้า กระเป๋าที่ "เมกะ บางนา" ช่วยเข้ามาทีค่ะ เครียดจริงๆ ช่วยทีนะคะ
โดย dad_mom
dad_mom
เราเรียน research อยู่ค่ะ เราเป็นคนชอบเดินห้าง ช้อปปิ้ง ซื้อพวกเสื้อผ้า กระเป๋า แบรนด์เนม เลยทำเรื่องเกี่ยวกับ เมกะ บางนา ทีนี้เราไปเก็บแบบสอบถามได้ส่วนหนึ่งแล้ว แต่ก็ยังไม่พอ ไม่ค่อยมีคนให้ความร่วมมือเท่าไร กลัวไม่จบ :rolleyes:พี่ๆเพื่อนๆห้องนี้น่าจะเคยไปเดินกันที่ ที่เมกะ รบกวนพี่ๆเพื่อนๆช่วยสละเวลาสักแปปทำแบบสอบถามออนไลน์ให้เราได้ไหมคะ ขอบพระคุณทุกคนมากค่ะ:razz: คลิกที่ link ด้านล่างเลยค่ะ

https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dFVfejQ2VlE2bVV5Zl8wYXB1RjJyclE6MQ
ilikeprada
ช่วยทำไปแล้วค่ะ
ปล. จริงๆ เราเองก็เรียน research มานะคะ แต่อาจารย์ไม่ค่อยแนะนำให้ทำเป็น 5 choices ค่ะ เพราะว่า เสี่ยงต่อการที่คนขึ้เกียจทำ แล้วติ๊กตรงกลาง (3) แทนน่ะค่ะ
ลองสังเกตดูนะคะ คำตอบส่วนใหญ่ที่คนชอบตอบจะเป็น 3 ค่ะ :) อันนี้แนะนำเฉยๆ นะคะ เพราะเราก็ทำมาค่อนข้างเยอะน่ะค่ะ
sunboy
ไม่เคยเรียน research แต่เห็นด้วยว่า choices เยอะไปหน่อยครับ บางข้อมีตั้ง 6 choices เห็นแล้วขี้เกียจอ่าน :wink:
NichY
เรียบร้อยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3