พาน้อง Mulberry ใบแรก ไปสิงคโปร์ค่ะ ^^
โดย poo_preaw
poo_preaw

(คนถือ อ้วนไปนะ > < )

ถ้าคนตัวสูงกว่านี้ น่าจะดูดีกว่านี้นะคะ

หมดแล้วค่ะ บ๊าย บาย ^^
minmin
น้อง Alexa ดูเข้าคุณ poo_preaw มากๆ เลยค่ะ ถ่ายรูปออกมาสวยทุกรูปเลย ส่วนน้องซ่าเค้าจะสายยาวมาก อาจจะดูระโยงระยางไปหน่อยสำหรับไซส์เอเชียอย่างเรา >.<

ลองเอาน้องซ่าไปเจาะรูเพิ่มที่ Shop สิคะ เราไปเจาะเพิ่มมา 1 รู ดูโอขึ้นมากมาย ^.^
poo_preaw
Originally Posted by minmin
น้อง Alexa ดูเข้าคุณ poo_preaw มากๆ เลยค่ะ ถ่ายรูปออกมาสวยทุกรูปเลย ส่วนน้องซ่าเค้าจะสายยาวมาก อาจจะดูระโยงระยางไปหน่อยสำหรับไซส์เอเชียอย่างเรา >.<

ลองเอาน้องซ่าไปเจาะรูเพิ่มที่ Shop สิคะ เราไปเจาะเพิ่มมา 1 รู ดูโอขึ้นมากมาย ^.^

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะที่แนะนำ กะว่าจะไปหาช้อปที่สิงคโปร์เหมือนกัน แต่หาเท่าไหร่ก็หาไม่เจอ เสียดาย ๆ ๆ ๆ ๆ ค่ะ
teeta
น่ารักจังค่ะ ^^
รบกวนถามนิดนึงได้ไหมคะ ว่าคุณpoo-preawสูงเท่าไหร่เอ่ย
กำลังลังเลว่ามันจะยาวไปสำหรับตัวเองรึปล่าวค่ะ
ขอบคุณนะคะ
Amy-Thailand
รุ่นนี้เริ่ดๆ ค่ะ ใช้ได้กับทุกสถานการณ์

ยินดีด้วยจ้าาา

ปล. Regular ของเราเจาะสายเพิ่ม 2 รู แล้วพอดีเป๊ะๆ ค่ะ (เราสูง 157 ค่ะ)
far
ขอบคุณสำหรับรีวิวนะค่ะ อยากได้เหมือนกัน เงินยังไม่พอ เราอยากได้ตั้งนานแล้วตอนนี้ราคาขึ้นเอาขึ้นเอา จะขึ้นไปถึงไหนเนี่ย ยิ่งเห็นเจ้าของกระทู้ถือแล้วยิ่งชอบ เราก็ออกแนวเจ้าเนื้อเหมือนกันค่ะ ไปเจาะรูเพิ่มสิค่ะ เห็นเพื่อนเขาเอาไปเจาะรูเพิ่ม เจาะฟรีไม่เสียตังค์ที่ช๊อปนะค่ะ
poo_preaw
Originally Posted by far
ขอบคุณสำหรับรีวิวนะค่ะ อยากได้เหมือนกัน เงินยังไม่พอ เราอยากได้ตั้งนานแล้วตอนนี้ราคาขึ้นเอาขึ้นเอา จะขึ้นไปถึงไหนเนี่ย ยิ่งเห็นเจ้าของกระทู้ถือแล้วยิ่งชอบ เราก็ออกแนวเจ้าเนื้อเหมือนกันค่ะ ไปเจาะรูเพิ่มสิค่ะ เห็นเพื่อนเขาเอาไปเจาะรูเพิ่ม เจาะฟรีไม่เสียตังค์ที่ช๊อปนะค่ะ

ขอบคุณทุก comment ค่ะ ^^
ถ้าเจาะรูที่ไทยจะเจาะเพิ่มที่ไหนได้คะ ไม่มีช้อปนี่นา ใครรู้แนะนำมั่งนะคะ
Amy-Thailand
ช้อปที่พาราก้อนเลยค่ะ เจาะฟรี ไม่เสียตังค์ SA ที่นี่ใจดีค่ะ
kim-juu
รุ่นนี้น่ารักและน่าใช้มากๆ เลยค่ะ
ขอบคุณสำหรับการรีวิวนะคะ
nongmin
clik like likeให้คะ
ชอบๆกระเป๋าสวยสีก็สวยคะ
firumu
สวยค่ะดูใช้ง่ายดีด้วย...แอบเล็งไว้เหมือนกันรุ่นนี้:o
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3