สอบถามค่ะ สมัครผิดค่ะ
โดย kapookjeab
kapookjeab
พอดีเมื่อกี่มีน้องที่ทำงานอยากสมัครเป็นสมาชิก sbn แล้วเข้าใจผิดไปสมัครช่อง trust member ซึ่งกรอกข้อมูลเรียบร้อยแล้ว โดยใช้ชื่อกระทู้เป็นเรา แล้วต้องทำยังไงดีค่ะ ต้องแก้ข้อมูลตรงไหนรึปล่าวค่ะ พอดีเราไม่ได้สมัคร trust member นะค่ะ กลัวข้อมูลที่กรอกไม่ตรงกัน กลัวจะมองว่าเป็นการเจตนาแจ้งข้อมูลผิดค่ะ รบกวนตอบหน่อยค่ะ ว่าต้องทำยังไงบ้าง ขอบคุณมากนะค่ะ
siambrandname
แจ้งยกเลิกได้ครับ แล้วก็กระทู้ไหนครับ ส่งลิงค์มาให้ดูได้ครับ
kapookjeab
Originally Posted by siambrandname
แจ้งยกเลิกได้ครับ แล้วก็กระทู้ไหนครับ ส่งลิงค์มาให้ดูได้ครับ

ถ้ายังงั้นแจ้งยกเลิกค่ะ ขอบคุณนะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3