TM : ของในนี้ แลกกับ Chanel Classic Beige 10' Ghw ค่ะ
โดย DamierLover
DamierLover

ของใน กระทู้นี้ทั้งหมด รับ แลกกับ
CHANEL Classic

Beige โซ่ทอง ไซค์ 10 นิ้วค่ะ แลกกับชิ้นไหนก้ได้ ค่ะ

Celine Trapeze with strap
Small size ( 30 )

มาพร้อมสายสะพายนะคะ :))

Crocodile print 62500 Baht ka

Prada Saffiano size 30

แดง ค่ะ :)

ขาย 52500 บาทค่า

Prada Saffiano 25

สี แดง

อุปกรณ์ครบค่ะ ขาย 46500 บาทค่ะ :)

New LV Alma BB

Amarante

ขาย 38900 Baht ka

อุปกรณ์ครบ นะคะ พร้อมก็อปปี้ ใบเสรจ

NEW LV Speedy Bandouliere Damier

with strap Size 30

ขาย 32800 บาทค่ะ :)

สามารถนำไปเปลี่ยนเป็น Monogram ได้ค่ะ มีใบเสรจให้ แต่ต้องไปเปลี่ยนเองนะคะ ไม่สะดวกไปให้ค่ะ :)

NEW CHANEL REISSUE 226

อุปกรณ์ครบ การ์ด แครบุค กล่องค่า Special Price 139500 BAHT

ราคาเต็มซื้อมา 2975 Pound นะคะ Hologram 166xxxxx

From LONDON ka :) พร้อมใบเสรจตัวจริงค่ะ

Brand new Chanel Flat shoes

Size 36

18900 Baht

อุปกรณ์มีกล่องถุงผ้าให้นะคะ :)

Brand new Chanel Reissue 227

อุปกรณ์ครบ ค่ะ กล่องการ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้าค่ะ

ขาย 154500 บาทค่ะ ใบเสรจตัวจริงค่ะ

Hologram 165xxxxx ค่ะ

Brand New Prada Wallet for men

มี สอง สี นะคะ สี Graphite and Baby Blue ค่ะ :)

ด้านในของใบ สีเทา จะมีช่องใส่เหรียญนะคะ แต่สีฟ้าจะเป็นการ์ด อย่างเดียวค่ะ
อุปกรณ์มีกล่องให้ค่ะ

ขาย ใบละ 9800 บาทค่ะ

เข็มขัด YSL ของใหม่

เป็นรุ่น Unisex นะคะ หัวเข็มขัดเป็นตัว Y

มี 3 เส้น

1. สีดำ หัว ทอง Size 90
2. สี Chocolate หัวสีทอง Size 80
3 . สีเบจ หัวสีทอง Size 80 ค่ะ

ขาย เส้นละ 9200 บาทค่ะ ส่ง Ems ฟรี

Chocolate

Prada wallet ใบยาว ของใหม่ค่ะ

สี Graphite

ขาย 10500 บาท

USEDDDDDDDDDDDDDD ZONE
กระเป๋า มือสองขอรูปเพิ่มได้ทาง อีเมลล์นะคะ
iamshopmania@gmail.com

Used BALANCIAGA CITY สีแอนตาสติก ค่ะ หมุดโรสโกล์ด

ขาย 47500 บาทค่ะ

USED BALENCIAGA FIRST สีแดง หมุดเงินค่ะ

ขาย 38000 บาท สภาพดีมากค่ะ หูไม่ยืด สีไม่เพี้ยน มุมไม่ถลอกค่ะ

USEDD MULBERRY ALEXA regular size สีโอ๊คค่ะ

ขาย 28000 บาทค่ะ

รูปเพิ่มขอได้ทาง Email นะคะ

USED Chanel WOC

หนัง แก้ว สีดำ

สภาพใหม่ ค่า ไม่มีตำหนิ

Hologram 14xxxxxx

ขาย 49000 บาทค่า

USED LV Damier Zippy Wallet

สภาพใช้งานนะคะ ซิปไม่ลอกมีตำหนิด้านใน ค่ะ

มีตำหนิที่ ตะเข็บด้านในนะคะ
นอกนั้นยังอยู่ดี พยามจะถ่ายรูปด้านในให้ แต่มันถ่ายยากมากๆ สนใจโทรสอบถามได้ค่ะ

ขาย 145000 บาท

0 8 6 5 2 4 8 8 7 7

ติดต่อได้ทาง Email :
Iamshopmania@gmail.com

Or Whatapp ka

ของมาจากอังกฤษราคาไม่ถูกเหมือนยุโรปนะคะ กรุณางดต่อโหดนะคะ ^^

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3