TM: SALES-BRANDNEW- H&M Conscious, H&M Fashion Against Aids, Marni at H&M, H&M rose access, TOPSHOP, AMERICAN APPAREL and PULL AND BEAR
โดย yumi.stw
yumi.stw
ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
สามารถคลิกที่รูปเพื่อขยายได้ค่ะ

085-811-8409
(credit picture : google, www.hm.com)

Marni at H&M sun glasses, ได้แต่ลองใส่ค่ะ แต่ขายราคา used เลยค่ะ
มีกล่อง ถุงผ้า การ์ดค่ะ 990 รวม ems

H&M Conscious Blouse, size 38 ของใหม่พร้อมป้าย (size 36 sold out)
ตัวละ 989 บาท รวมค่าส่งแบบลงทะเบียน

H&M Fashion Against Aids. Pants, size 36 ของใหม่พร้อมป้ายค่ะ 1029 บาท

H&M Fashion Against Aids. Jacket, size 36 ใส่ได้สองด้านค่ะ เป็นทรงแบบหลวม ๆ มีกระเป๋าเสื้อสองด้าน
ของใหม่พร้อมป้ายค่ะ 1059 บาท (รวมค่าส่งลงทะเบียน)

H&M Fashion Against Aids. Top , size 36 ของใหม่พร้อมป้ายค่ะ 369 บาท (รวมค่าส่งลงทะเบียน)

yumi.stw
Brandnew H&M rose necklace
ตัวกุหลาบเป็นสีขาวอมชมพู ของใหม่ 499 บาท (รวม ค่าส่งแบบลงทะเบียนและ ห่อกันกระแทก)

H&M Fashion Against Aids. Phone holder ของใหม่พร้อมป้ายค่ะ 329 บาท รวมค่าส่งลงทะเบียน

H&M Fashion Against Aids. Earrings ของใหม่ 239 บาท รวมค่าส่งลงทะเบียน

Brandnew H&M Pearl collar 389 บาท (รวม ค่าส่งแบบลงทะเบียนและ ห่อกันกระแทก)

Brandnew H&M Black collar 389 บาท (รวม ค่าส่งแบบลงทะเบียนและ ห่อกันกระแทก)

H&M shoes, Size 36 ยังไม่เคยใส่ออกข้างนอก เชือกยังคล้องอยู่ ดูจากรูปได้เลยค่ะ ได้แต่ใส่ลองค่ะ 559 บาทรวมค่าส่งแบบลงทะเบียน

yumi.stw
Marni for H&M Silk Dress, size 40 US10 ของใหม่พร้อมป้ายค่ะ (ไม่รวมไม้แขวน)
2899 บาท รวมค่าส่ง ems

Marni for H&M Blouse, size 38 US8 ของใหม่พร้อมป้ายค่ะ 1999 บาทรวมค่าส่ง ems (ไม่รวมไม้แขวน)

H&M size 38 กระโปรงลายเสือ เอวยางยืด ของใหม่ 469 บาท รวมค่าส่งแบบลงทะเบียน
yumi.stw
Brandnew PULL AND BEAR Top , Size M 599 บาทรวมส่งแบบลงทะเบียน

Brandnew AMERICAN APPAREL Black Lace Top, Size xs/s 899 บาทรวมส่งแบบลงทะเบียน

yumi.stw
SOLD OUT

Brandnew TOPSHOP Knitted All-over Sequin Jacket , Size 10 ของใหม่พร้อมป้ายค่ะ (ซื้อในไทยมาสามพันกว่า ดูจากป้ายได้ค่ะ)

Brandnew H&M rose bracelet -sold-

H&M size 36 -sold out-

H&M Conscious Blouse, size 34 ของใหม่พร้อมป้าย -SOLD OUT-

Marni at H&M T-shirt for female, size S ของใหม่พร้อมป้ายค่ะ SOLD OUT

Marni at H&M T-shirt for male, size M ของใหม่พร้อมป้ายค่ะ SOLD OUT

H&M Fashion Against Aids. Skirt -SOLD OUT-

Marni for H&M Silk Pants, SOLD OUT

Brandnew H&M fruits earrings -sold out-

Many thanks to SBN ka
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3