Saleของใหม่เพียบค่ะ!!!!มีแต่ของIn-Trend ค่ะขายถูกๆๆๆทุกชิ้น (New)Top shopแบบดาราเพียบ, Kloset Bag and scarf,Cambridge satchel sz.15 very rare, Comme de garcons spot shirt,H&M เสื้อ+ ballet flat shoes,Katespade,Forever21,and more
โดย fewy234
fewy234
-สนใจชิ้นไหนcomfirm ผ่าน PM หรือ e-mail: nareerat.roum@gmail.comได้เรยจ้าแม่ค้าสะดวกอีเมล์มากกว่า PM นะคะ ตอบจากมือถือได้เรยทันที

-CF No CC นะคะเพราะฉะนั้นตัดสินใจให้sure ก่อนนะคะ ^^

-ค่าจัดส่ง ชิ้นละ 30 บาท+ลงทะเบียนค่ะ

- สินค้าบางชิ้นขออนุญาติใช้รูปจากwebsite แทนไปก่อนนะคะเนื่องจากยังไม่ได้ถ่ายรูปของจริงมาลงอ่ะคะ(ไม่มีเวลาจริงๆ) ยังไงแม่ค้าจะรีบนำรูปสินค้าจริงๆมาลงให้ดูคร่า

-ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือ คืนเงินนะคะ!!!!

New collection of Topshop
heart studed bag
2,450+ ส่งฟรีแบบลงทะเบียน

NWT Milin short Sz.US0,UK6
Sale 2,550+ ส่งฟรีแบบลงทะเบียน
งดต่อรองนะจ๊ะ

plz contact K.Meena 0816450984 ka

New collection of H&M divided floral jacket
long sleeves Sz.12
1,790+ ส่งฟรีแบบลงทะเบียน งดต่อรองนะจ๊ะ

New collection of Comme de garsons
long sleeves Sz.L (men)สีกรม
(New)
SOLD+ ส่งฟรีแบบลงทะเบียน
แถมถุงของcomme ให้ด้วยค่ะ

NWT Kloset shower bag ลายโปเต้เข้ม,squid dot
1,550+ ส่งฟรีแบบลงทะเบียน Sale 1,400

NWT Kloset scarf look wild(lot sale)
1,290+ ส่งฟรีแบบลงทะเบียน งดต่อรองนะจ๊ะ

NWT Zara floral shirt sz.M
Sale 1,790 จากราคาเต็ม2,000 up
+ ส่งฟรีแบบลงทะเบียน
งดต่อรองนะจ๊ะขายขาดทุนละค่า

Like K. camiile Co on Lookbook

NWT Zara floral short sz.L(สะโพกไม่เกิน40)
SOLD จากราคาเต็ม1,690
+ ส่งฟรีแบบลงทะเบียน
งดต่อรองนะจ๊ะขายขาดทุนละค่า

Like K.Koi wearing na ka

NWT River island Cheetah Sz.10 ลายนี้ฮิตสุดๆค่ะ
1,190+ส่งฟรีแบบลงทะเบียน Sale 1,090งดต่อรองนะจ๊ะ

MJ Mirroe heart long wallet NWT+dust bag

new from MJ Japan store (Very rare!!!)

Sale 2,550+ free shipping ka

Cambridge Satchel
multi colored designer Batchels

sz.15 new from London

8,600 Sale 8,200
+ free shipping ka

แม่ค้ารับประกันว่าสินค้า H&M ขายถูกสุดในSBN แล้วจ้า ขอความกรุณางดต่อรองนะคะ ^^

Marni for H&M Tee Sz.M
(New)
Sold
Very Rare Item+Hard to find จริงๆค่ะ

H&M ballet flat shoes Sz.39 and 40
(New)
890 sale 800+free shipping
นะจ๊ะ
Hot-Hit จริงๆค่ะ

Sz.40 มี4คู่ค่ะ เหมาะกับเท้ายาว 24.5-25.5 cm.

Sz.40ลายเสือSOLD+สีดำ SOLD

Pink sz.39 and purple sz.40

Sz.39 มี2คู่ค่ะ เหมาะกับเท้ายาว 23.0-24.5 cm. Black sold(มีสีชมพูอ่อนมาเพิ่ม1คู่ค่ะ)

H&M mettalic gold bodycon Sz.38(M-L)
(New)มีตำหนิด้านใน นิดนึง ตามรูปแต่ไม่มีผลกับการใช้งานนะคะ
890
+ ส่งฟรีแบบลงทะเบียน Sale 790 >>690

Size M เอว 32-36 นิ้ว สะโพก 38-44 นิ้ว ยาว 18 นิ้ว = 1 ตัว

ตำหนิด้านใน ที่แจ้งค่ะ

H&M Earring (New)
Sold+ ส่งฟรีแบบลงทะเบียน งดต่อรองนะจ๊ะ
Very Rare Item+Hard to find จริงๆค่ะ

H&M Earring (New)
550 Sale 490+ ส่งฟรีแบบลงทะเบียน งดต่อรองนะจ๊ะ

Like K.Mai wearing ka

Bag H&M (New) Sale 1,290+ free shipping CF
Sz.ขนาดกำลังดีค่ะ ใหญ่กว่ากระเป๋าทรงมินิ จุของได้เยอะนะคะ มือถือ,แป้งพับ,กระเป๋าตังค์
สายยาวสามารถสะพายข้างหรือสะพายแขนแล้วแต่ถนัด
(สีนีออนกำลังin-trendนะคะรับประกันสวยสุดๆ)

Dress + Cardigan H&M (New) Sale
sale 590+ free shipping
ช้าอดหมดนะจ๊ะ คุ้มมากๆขายราคาทุนกันไปเร๊ยย

Style เดียวกับที่นางแบบใส่แต่ตัวนี้เป็นรุ่นไม่มีแขนจ้า

Dress + Cardigan H&M sz.M อกได้ถึง 36(New)
Sale
Last Price 690 sale 590+ free shippingทุกตัว
ช้าอดหมดนะจ๊ะ คุ้มมากๆขายราคาทุนกันไปเร๊ยย
(รับประกันถูกสุดใน SBNค่ะ)

เสื้อแขนยาวสีดำSOLD

Size:38 for M-L

Size:34 for XS-S

H&M Blue dress เป็นผ้าชีฟองใส่สบายค่ะ Sz. 38
(Used like new) Sale
SOLD ค่ะ:งดต่อรองนะคะ

Used like new ASOS Sz.M หรือ 36 pattern ค่อนข้างใส่ได้ทั้ง(M ,L)
Sale 990 ลดอีก 850 +ส่งฟรีลงทะเบียน
หายากแล้วนะจ๊ะ

เสื้อยืด คอวี Levi's (Woman)ไซส์ XL แต่ตัวไม่ใหญ่นะคะ เหมาะกับสาวตั้งแต่ ไซส์ M ขึ้นไป ของใหม่ป้ายห้อยซื้อจาก paragonค่ะ
ขายราคาตามป้ายเรยจ้า
450 THB.

Forever 21 Stripe shirt Sz.S 1,M SOLD (New with tag)
Sale 550 มีแค่ 2ตัว นะคะ

Last Price 490 งดต่อรองนะจ๊ะ

ใส่ออกมาแร้วประมาณนี้ค่ะ

H&M dress Sz.S (New)
patternค่อนข้างใหญ่ใส่ได้ทั้ง(SและM)
Sale 590มีแค่ 1ตัว นะคะ

Last Price 490 งดต่อรองนะจ๊ะ

ใส่ออกมาแร้วเป็นทรงเดียวกับนางแบบในภาพเรยนะคะแต่เป็นแขนกุดค่ะ

H&M Knitted Metallic Jumper Sz.38 ใส่ได้ทั้ง M และ Lค่ะ
(New)
Sale 1,390>> 990
Last Price 950 +ส่งฟรีลงทะเบียน

รุ่นเดียวกับที่นางแบบใส่เป็น collectionล่าสุดของH&Mค่ะ

Topshop skull Crop Top Sz.12 (New) Sold
มีแค่1ตัวค่ะ

Like K.Nuch and K.Gubgib wearing

Topshop tiger Crop Top Sz.10 (New)
SOLD
มีแค่1ตัวค่ะ แบบเดียวกับที่คุณพลอยใส่

TOP SHOP legging clouds Sz.14 or 40 (New with tag)
Sale 1,590 + free shipping
มีแค่ 1 ตัวงดต่อรองนะคะ

***รูปสินค้าจริงรอนิดนึงนะคะ***

Like K.Ploy wearing ka

Dress Leopard TOP SHOP Sz.14 or 40 (New with tag)
Sale 2690 >>2590
+ free shipping มีแค่ 1 ตัวงดต่อรองนะคะ

Invert Pleat Flippy Skirt by TOP SHOP Sz.14 or 40
(New with tag) ใส่ได้กับทุกชุดน่ารักมากๆค่ะ
SOLD
+ free shipping มีแค่ 1 ตัวงดต่อรองนะคะ

TOP SHOP bright floral shift dress Sz.12 or 38
(New with tag) ชุดน่ารักมากๆค่ะ
Sale 1750>>1590+ free shipping
มีแค่ 1 ตัวงดต่อรองนะคะ

Like K.Ploy Chawa wearing ka

Kate Spade Bag ใส่I-Phone+ ของกระจุกกระจิกได้หมด
น่ารักมากๆค่ะ
Sale 450>>400+ free shipping

ROXY Bag แบบสะพายใส่ของได้เยอะ
Sale 550>>500+ free shipping

CHER Bag แบบสะพายใส่ของได้เยอะ
Sale 470>>430+ free shipping

Levi's watch(New) Sale 3,150 ลดอีก 3,000 >>2,600
free shipping

ราคาป้าย 4,150 นะคะ พอดีซื้อมาให้น้องสาวแต่น้องไม่ชอบเลยขอส่งต่อแบบขาดทุนไปเรยจ้า อุปกรณ์ครบค่ะ มีกล่อง,การ์ด,ใบการันตี

====Many Thx SBN ka====

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3