TM : USED จากตู้ & BRAND NEW -- SRETSIS - MINCHU'S - DISAYA -TOPSHOP - MARC BY MARC JACOBS - H&M - NINEWEST - ALDO - SCHUTZ - FXXI - MNG - SENEDA เสื้อลายเมฆหมอก ^ ^
โดย iloveit
iloveit
กติกาก่อนการซื้อ ขาย

สินค้าที่ลงนี้เป็นสินค้าที่ของแท้เท่านั้น
ของ BRAND NEW = ของใหม่ไม่เคยใช้ ไม่เอาของใช้แล้วมาบอกว่า BRAND NEW คะ
ของ USED = เป็นตามสภาพการใช้งาน แม่ค้าใช้คนเดียวและเก็บรักษาของค่ะ หากมีตำหนิอะไรก็จะบอกนะคะ หากมีข้อสงสัยอยากทราบมุมไหนถามก่อนนะคะ ยินดีส่งรูปให้เท่าที่ต้องการเลยค่ะ
หาก CF ให้สิทธิ์ลูกค้าที่สะดวกโอนก่อนนะคะ ** ไม่รับจองปากเปล่าแล้วค่า เข็ดจริงๆ (T T) แล้ว จะโอน จะเอา เก็บให้สองสามวันแล้วหายต๋อม ถามก็ไม่ตอบ

หลังขายแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ตัดสินใจดีๆ ก่อนตกลงซื้อ ยกเว้นเป็นของปลอม ซึ่งไม่มีทางเกิดขึ้นคะ ถือเอาข้อความที่ post ล่าสุดเป็นหลักค่ะ
แม่ค้าใจดีแต่โดนมาเยอะ พร้อมโอนคือพร้อมโอนจริง ไม่ใช่ต่อรอง ตกลงทุกอย่าง ให้เบอร์บัญชีแล้วหายติดต่อไม่ได้ อันนี้เครียดนะคะ ได้โปรดอย่าทำ ถามแล้วไม่ซื้อไม่ว่าค่ะ บอกแค่ว่ายังไม่รับนะคะ แค่นี้จบ แต่อย่ามานัดเวลาโอนแล้วไม่โอน อันนี้ไม่ดีนะคะ ใจเค้าใจเราเห็นใจคนเก็บของไว้ให้ด้วยคะ^ ^

อันที่ขายแล้วส่วนใหญ่จะลบออกไปนะคะ โหลดภาพจะได้ไม่นานค่ะ

ค่าส่งไปรษณีย์
- ธรรมดา 30 บาท
- EMS 50 บาท
เป็นครั้งนะคะ ซื้อหลายชิ้นส่งครั้งเดียวก็จ่ายแค่เท่าที่ระบุไว้ หรือหากค่าส่งเกินกว่านี้แม่ค้าออกให้เอง

ติดต่อได้ที่เบอร์ 0-89-902-448-8 ก่อน 23.00 ค่ะ หรือจะ whatsapp - sms - มาก็ได้ค่ะ ติดต่อทางโทรศัพท์สะดวกที่สุดค่ะ PM ไม่ค่อยได้ check นะคะ

**กติกาวันนี้ งดต่อรองนะคะ ให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อน หรือหาก CF แล้ว CF ต่อได้เลย ไม่โอนภายในเวลาที่ตกลง ขอขายต่อให้ท่านต่อไปเลยนะคะ

[SIZE=7]แท้แน่นอน ซื้อเองจาก shop ทุกชิ้น ของอยู่ไทยพร้อมส่งค่ะ ^ ^
[SIZE=7]ของในกระทู้ไม่ได้รับแลกนะคะ แต่หากชิ้นไหนรับแลกกับอะไรจะแจ้งไว้นะค้า ขอบคุณค่ะ

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]

USED ZONE

USED LIKE NEW
MJ BY MJ
ใบนี้พี่ฝากขาย ได้มาจาก shop ฮ่องกง
กระเป๋าหนังใบใหญ่ Stamp อักษร Marc Jacobs
หูจับผ้า สภาพดีมากค่ะ แทบไม่เคยใช้งาน
มาพร้อมถุงผ้า
ส่งต่อแค่ 3,800 บาท -- > SALE 3,000 NET เท่านั้นค่ะ ส่ง EMS ฟรีค่ะ

[SIZE=7]

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]

USED like new
Boss Orange Sunglass
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]เป็น Brand เดียวกับ Hugo Boss นะคะ แต่ line จะดูวัยรุ่น สดใส
แว่นตาใส่สบายตามากสีสวยสุด เป็น Unisex นะคะใส่สวยทั้งผู้ชาย ผู้หญิงค่ะ
ใครเบื่อสีดำๆ กระๆ มาลองอันนี้แล้วจะติดใจค่ะ
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]มาพร้อมกล่อง ส่งต่อแค่ 4,500 บาท -- > SALE 4,000 บาท NET ส่งฟรี EMS

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ภาพสุดท้าย credit จาก google ค่ะ

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]
Disaya
[SIZE=7][SIZE=7]SIZE M
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]กางเกงเอวสูง ทรงและสีสวยมาก
ซื้อมาอย่างมั่นใจ ปรากฎว่าคับไปนิด
สภาพดีค่ะ จะมีรอยรอยที่ตัวผ้าบ้างตามภาพเป็นมาแต่แรกนะคะ
ขนาดโดยประมาณ เอว 26" ยาว 14.5"
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ป้าย 4,550 [SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ขายแค่ 1990 บาท SALE 1,500 บาท ส่งฟรี EMS [SIZE=7][SIZE=7](งดต่อรองค่ะ)
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]** มีคุณลูกค้าถามเข้ามาว่าสีกางเกงซีดรึปล่าวพราะดูจากภาพเหมือนซีด ... ไม่ได้ซีดนะค้าสีเค้าเป็นแบบนี้ค่ะ ภาพสุดท้ายถ่ายกับแสงจ้ามากเพราะอยากให้เห็นรอยค่ะ ^ ^

[SIZE=7][SIZE=7]

[SIZE=7]
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]TOPSHOP

USED like new
Topshop sheer sleeve Playsuit
เป็น Must-Have item จริงๆ ค่ะ
collection ล่าสุด
ใส่ออกมาสวยมากกกก แขนและด้านข้างลำตัวเป็นผ้าซีทรูเนื้อดี
สภาพดีมากค่ะ size 36
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ขาย 2,700 บาท ส่ง EMS ฟรี งดต่อรองค่ะ
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7](ภาพมีป้ายชื่อนะค้า วงเล็กๆสีชมพูด้านบนอาจเห็นไม่ชัดมากแต่รูปสุดท้ายชัดเจนค่า ^ ^)

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]2 ภาพล่าง credit จาก google นะคะ

FLYNOW BLACK

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]SOLD KA

MNG

MNG
เสื้อชีฟองสายเดี่ยว ใส่ออกมาแล้ว Sexy ค่ะ ^ ^
สายปรับได้นะคะ
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ขายแค่ 500 บาท ส่งฟรี EMS [SIZE=7][SIZE=7](งดต่อรองค่ะ)[SIZE=7][SIZE=7]

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]FXXI

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]Yellow Dress
Adjustable straps
Size M
ผ้าลายสวย มีที่ผูกเอว เก๋มาก ใส่ออกมาสวยมากๆ สายปรับได้ค่ะ
ตัวนี้ใส่ครั้งเดียว ตำหนิมีรอยวงกลมเล็กๆ ตรงขอบผ้าตามภาพตั้งแต่ที่ได้มาจาก shop
นอกนั้นสวยงาม
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ขายแค่ 890 บาท ส่งฟรี EMS [SIZE=7][SIZE=7](งดต่อรองค่ะ)[SIZE=7][SIZE=7]

[SIZE=7][SIZE=7]**[SIZE=7][SIZE=7] S[SIZE=7][SIZE=7]H[SIZE=7][SIZE=7]O[SIZE=7][SIZE=7]E[SIZE=7][SIZE=7]S [SIZE=7][SIZE=7]**
[SIZE=7][SIZE=7]รองเท้าทุกคู่ซื้อเองจาก shop บางคู่มีกล่องบางคู่ไม่ได้เก็บแล้ว
หากรับกล่องด้วย คิดค่าส่ง 100 บาทนะคะ หากไม่รับส่งฟรี EMS ไปเลยค่ะ

[SIZE=7][SIZE=7]SCHUTZ
คู่นี้สวย...สีออกเขียวทอง หรูหราสุดๆ ค่ะ (Brand นี้จาก Footwork)
มีรอยใช้งานบ้างเล็กน้อยตามภาพ โดยรวมยังสวยมากๆ ค่ะ
ราคา 3,990 บาท ส่งต่อ
ที่ 1,200 บาทรวมส่ง EMS (งดต่อรองค่ะ)
(หากรับกล่องรบกวนเพิ่ม 100 บาทนะคะ)
Datails : Size EUR 39 / ส้นสูง 4 " / ความยาวรองเท้าประมาณ 25.5 cm

[SIZE=7][SIZE=7]Nine West
[SIZE=7][SIZE=7]รองเท้า flat รัดส้นดีไซน์เก๋ สีชมพูเข้ม อะไหล่ทอง
รอยใช้งานถลอกจิ๊ดๆ ตามภาพเลยค่ะ
โดยรวมยังใส่ สวยๆ ได้อีกนาน
ซื้อมาเกือบ 4,000 ส่งต่อ
[SIZE=7][SIZE=7] 890 บาทรวมส่ง EMS (งดต่อรองค่ะ)[SIZE=7][SIZE=7]
[SIZE=7][SIZE=7]ไม่มีกล่องนะคะ
Datails : Size 7.5 / ส้นสูง - / ความยาวรองเท้าประมาณ 25 cm

Nine West
รองเท้าส้นเตารีด สายหนังพันข้อเท้า (น่ารักสุดๆค่ะ)
วัสดุเป็นเหมือนเส้นใยธรรมชาติสานๆ นะคะ
สีสวยมากๆ มีรอยใช้งานที่ตัวพื้นซาตินตามภาพ ตัวส้นมีรอยบ้าง
ซื้อมาแพง
ขายแค่ 890 บาท
รวมส่ง EMS ค่ะ (งดต่อรองนะคะ)
[SIZE=7][SIZE=7]ไม่มีกล่องนะคะ
[SIZE=7][SIZE=7]Datails : Size 7.5 / ส้นสูง 4.5 " / ความยาวรองเท้าประมาณ 25.5 cm

[SIZE=7][SIZE=7]Nine West
คู่นี้สวย หรูใส่ได้กับทุดชุด
มีรอยใช้งานตามภาพเลยค่ะ
ขายแค่ 790 บาท รวมส่ง EMS ค่ะ (งดต่อรองนะคะ)
ไม่มีกล่องค่ะ
Datails : Size 7.5 / ส้นสูง 4.5 " / ความยาวรองเท้าประมาณ 25.5 cm

[SIZE=7][SIZE=7]A L D O
คู่นี้เด็ดมาก สวยสุดๆ
ไม่ค่อยได้ใส่เพราะความสูงค่ะ
มีรอยใช้งานที่ตัวหนังบ้าง ช่วง platform และส้นเป็นหนังกลับมีรอยนิดหน่อย
ราคาเต็มคู่นี้ประมาณ 6,xxx ส่งต่อ ขายแค่ 1,550 บาท รวมส่ง EMS ค่ะ (งดต่อรองนะคะ) หากรับกล่องด้วยรบกวนเพิ่ม 100 บาทค่ะ
Datails : Size 39 / ส้นสูง 6 " / ความยาวรองเท้าประมาณ 25 cm

NEW ZONE

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]SRETSIS
NEW Mini McKale
สี Twiggy Brown
Size US 4
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ถือเป็นชิ้นเด็ดของ collection น่ารักที่สุดค่ะ
สายเอี๊ยมมีกระดุมปรับจะไขว้หลังหรือเป็นเอี๊ยมตรงก็ได้
แถมยังถอดเอี๊ยมตัวบนออก เป็นกางเกงขาสั้นตามภาพได้ด้วย ^ ^ คุ้มค่าและน่ารักมากๆค่ะ
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ราคา 6,100 บาท ส่งฟรี EMS
[SIZE=7][SIZE=7]**ราคานี้แค่กางเกงอย่างเดียวก็สุดคุ้มนี่ได้เอี๊ยมไปด้วยนะค้า**

NEW McKale
สี Petal Pink
Size US 2
สวย เก๋ เช่นเดียวกับตัวบนนะคะสายเอี๊ยมมีกระดุมปรับจะไขว้หลังหรือเป็นเอี๊ยมตรงก็ได้
แถมยังถอดเอี๊ยมตัวบนออก เป็นกางเกงขายาวตามภาพได้ด้วย คุ้มที่สุดค่ะ
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ราคา 7[SIZE=7][SIZE=7],800 บาท ส่งฟรี EMS [SIZE=7][SIZE=7]
[SIZE=7][SIZE=7]**ราคานี้แค่กางเกงอย่างเดียวก็สุดคุ้มนี่ได้เอี๊ยมไปด้วยนะค้า**

NEW McKale
Size US 2
[SIZE=7][SIZE=7]สวย เก๋ เช่นเดียวกับตัวบนนะคะสายเอี๊ยมมีกระดุมปรับจะไขว้หลังหรือเป็นเอี๊ยมตรงก็ได้
แถมยังถอดเอี๊ยมตัวบนออก เป็นกางเกงขายาวตามภาพได้ด้วย คุ้มที่สุดค่ะ
เนื้อผ้าเป็นวิ้งๆทองๆนิดๆ สวยงามค่ะ
[SIZE=7][SIZE=7]ราคา 7,800 บาท ส่งฟรี EMS
**ราคานี้แค่กางเกงอย่างเดียวก็สุดคุ้มนี่ได้เอี๊ยมไปด้วยนะค้า**

NEW April Black
Size US 2
หากใส่ size นี้ได้คงเก็บไว้เอง เพราะทรงสวยจริงๆ ค่ะ
และด้วยสี ใส่ได้ตลอด classic ที่สุด
หรูจริงๆ ค่ะ สวยมาก
มี gold coin อยู่ตรงขอบเอว
ราคา 7,800 บาท ส่งฟรี EMS

[SIZE=7][SIZE=7]S E N E D A *
NEW เสื้อ SENEDA ผ้าดีและลายสวยมากค่ะ
SIZE M
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ป้ายห้อย ขาย 3,950 บาทค่ะ

[SIZE=7][SIZE=7]NEW SENEDA FLAMINGO SCARF SILK 100%[SIZE=7][SIZE=7]
[SIZE=7][SIZE=7]ขาย SOLD KA [SIZE=7][SIZE=7]

[SIZE=7]NEW Marc by Marc Jacobs
[SIZE=7]สีน่ารักมากๆเลยค่ะ set นึงมีสามชิ้นใส่แยกได้
วงข้อมือด้านในประมาณ 19 cm ดังนั้นก็ต้องข้อมือเล็กกว่า 19 cm ถึงจะใส่ได้นะคะ
เนื่องจากเป็นพลาสติกจะมีรอยที่ตัวกำไลอยู่เหมือนรอยพลาสติกเบียดกันตามภาพ เป็นทุกอันเลือกที่ดีที่สุดใน shop มาให้นะคะ
อุปกรณ์ครบค่ะ : กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ราคา 1,900 [SIZE=7][SIZE=7]บาท ส่งฟรี EMS (งดต่อรองค่ะ)[SIZE=7][SIZE=7]

MUNCHU'S

Munchu's Summer Love
[SIZE=7]เสื้อกล้ามผ้านุ่ม ลาย signature
มี 2 ตัว size 34
[SIZE=7]SOLD Ka
[SIZE=7]เหลือแต่ size 36

[SIZE=7]ของใหม่ป้ายห้อย ขายแค่ตัวละ 1,450 บาทค่ะ ส่งฟรี EMS

Munchu's
กระโปรงอัดพลีททั้งตัว size 36
สีเขียวสวยมากๆ
ขนาดโดยประมาณ เอว 27" x ยาว 17"
[SIZE=7][SIZE=7]ขาย 2,700 บาท ส่งฟรี EMS ค่ะ

[SIZE=7]สีจริงเป็นแบบในภาพล่างนะคะ credit ภาพจาก google ค่ะ

[SIZE=7]

H&M
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]Jacket suit ทรงกิโมโน
Size 34 (ตัวนี้ทรงค่อนข้างใหญ่นะคะ size 36 ใส่ได้ค่ะ)
สีสวยมากๆ เชือกผูกได้ทั้งหน้าและหลัง
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]Clear กระทู้ วันนี้พิเศษขายต่ำกว่าป้าย มี 3 ชิ้น SOLD 2 มี 1 ชิ้นสุดท้าย ONLY 1,400 ส่งฟรี EMS ถูกที่สุดค่ะ [SIZE=7][SIZE=7](งดต่อรองค่ะ)

**ฝากห้อง hi-end ด้วยนะค้า**ของเยอะม้ากกกค่ะ

ห้องนี้ขายมาหลายสิ่งอันนะคะ แต่ไม่ได้ post บ่อย ที่ขายๆ ไปแล้วเลยไม่ได้ทำ credit ไว้ หากอยากดูว่าขายอะไรมาบ้าง จะน่าเชื่อถือไม๊ รบกวน check จากห้อง hi-end นะคะ ขอบคุณค่ะ

[SIZE=7]

THANK YOU SBN and ALL CUSTOMERS KAAA ^^

[SIZE=7]

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3